Ứng dụng hát karaoke MTV thông minh trên Android TV Box

LuuQuocSu

Ðề: Ứng dụng hát karaoke MTV thông minh trên Android TV Box

Bản cập nhật kế tiếp mong bác chủ cho chọn (hoặc mặc định) phần phát ngẫu nhiên là track 2 vì đa phần file karaoke track 1 là nhạc track 2 là ka. Thanks bác H nhiều!

Em dùng box himedia Q 10 iv, chep cac bai karaoke mkv vao thu mục gôc karaoke tren hdd, vô phần mềm thấy bài hát nhưng ko play đc, cứ báo đã có lỗi xảy ra xin chọn bài kế tiêp rồi ko play đc, mong anh chỉ cách khắc phục ah

skplayer

Well-Known Member

Em dùng box himedia Q 10 iv, chep cac bai karaoke mkv vao thu mục gôc karaoke tren hdd, vô phần mềm thấy bài hát nhưng ko play đc, cứ báo đã có lỗi xảy ra xin chọn bài kế tiêp rồi ko play đc, mong anh chỉ cách khắc phục ah

Bạn thử tạo 1 thư mục trên ổ cứng rồi chép nhạc vào đó sau đó vào ứng dụng xóa hết đường dẫn cũ rồi thêm lại đường dẫn xem sao. Q10 IV chạy app rất ổn.

Bạn thử tạo 1 thư mục trên ổ cứng rồi chép nhạc vào đó sau đó vào ứng dụng xóa hết đường dẫn cũ rồi thêm lại đường dẫn xem sao. Q10 IV chạy app rất ổn.
Cái em cũng đã làm qua rồi mà vẫn ko đc ah, ko hiểu sao luôn

Có khi nào bị lỗi firmware của box ko anh

phuongtv_76

Well-Known Member

Giá rổ đã giảm chưa bác chủ, trc thấy 500k

dangdtbk

Member

500k dùng đến lúc chết thì sao phải ngại

dangtanloc

Bác chủ có app Smart Karaoke remoter bản củ cho em xin 1 bản gửi vào mai: [email protected]
em đang dùng app Smartkaraoke bản 3.17, giờ up remoter mới lên nó cứ quay đều quay đều. bỏ đại khoảng 20 phút sau lại kết nói được. thử đi thử lại nhiều máy đt khác nhau thì kết quả kết nối củng rất lâu tầm 15 đến 20 phút có khi hơn mới kết nối được.

skplayer

Well-Known Member

Bác chủ có app Smart Karaoke remoter bản củ cho em xin 1 bản gửi vào mai: [email protected]
em đang dùng app Smartkaraoke bản 3.17, giờ up remoter mới lên nó cứ quay đều quay đều. bỏ đại khoảng 20 phút sau lại kết nói được. thử đi thử lại nhiều máy đt khác nhau thì kết quả kết nối củng rất lâu tầm 15 đến 20 phút có khi hơn mới kết nối được.

Mình không còn lưu remote chạy được với các phiên bản cũ.

---------- Post added 08-01-2016 at 09:16 ----------

Có khi nào bị lỗi firmware của box ko anh

Mình cũng không rõ, bạn thử mang ra cửa hàng cho họ kiểm tra xem sao.

khanhhoa2002

Em dung Q8 iv và 1 box khác chạy Androi 4.2.2 cũng bị lỗi tương tự và phát hiện ra, nếu file mkv đó down youtube bang IDM mới bị, mặc dù file này play trên máy tính vẫn bình thường

Em dung Q8 iv và 1 box khác chạy Androi 4.2.2 cũng bị lỗi tương tự và phát hiện ra, nếu file mkv đó down youtube bang IDM mới bị, mặc dù file này play trên máy tính vẫn bình thường

Em down từ fshare về...ko hỉu sao bị vậy hiện box đang xài firmware mới 3.10

kimtung

Well-Known Member
Bạn có thể kích hoạt giùm mình mã 23738 lại để dùng thử 1 lần nửa và sẻ mua.cám ơn

Bên trên