Ứng dụng hát karaoke MTV thông minh trên Android TV Box

mottre

Ðề: Ứng dụng hát karaoke MTV thông minh trên Android TV Box

Kích hoạt dùm MKH cũ 87 MKH mói 8150. Thanks

phakhadi

Member

kích hoạt giùm mình mã kích hoạt 6116

phakhadi

Member

làm thế nào để kích hoạt vĩnh viễn

Lucky76

Well-Known Member

Bạn skplayer xem lại ver 2.87 : MIDI+Ly ko hiện chử rồi

dangdtbk

Member

Thôi xong đua đòi cập nhật. bản trước dùng chuột chọn bài đang chọn bài out ra. Không xóa một phát hết các kí tự được khi dùng bàn phím ảo để tìm bài hát.
Giờ bản 2.87 mất luôn bảng bàn phín ảo. Nhạc mid thì có mỗi nhạc, mp3 vẫn chạy tốt nhưng em không thích cái phông chữ như hiện tại

Có bạn nào cài phần mền này trên MINIX NEO X8-H không vậy? Đang định mua con này để hát karaoke mà không biết có chạy tốt không?

skplayer

Well-Known Member

Có bạn nào cài phần mền này trên MINIX NEO X8-H không vậy? Đang định mua con này để hát karaoke mà không biết có chạy tốt không?

MINIX NEO X8-H chạy ứng dụng bình thường bạn, để chắc chắn bạn nên test thử ứng dụng trước khi mua.

HieuHienSupport

Active Member

MINIX NEO X8-H chạy ứng dụng bình thường bạn, để chắc chắn bạn nên test thử ứng dụng trước khi mua.

Tác giả cho em hỏi phát là bản mới nhất hiện giờ làm cách nào để mua bản quyền cho nó chạy vậy ạ? Mấy bữa trước cài xong mở lên cái nó báo chưa kích hoạt hay gì đó rồi out ra luôn, em cũng ko nhớ rõ vì cài ko được nên thôi. Nay mới rảnh lên đây hỏi bác :D

Re: Ðề: Ứng dụng hát karaoke MTV thông minh trên Android TV Box

Tác giả cho em hỏi phát là bản mới nhất hiện giờ làm cách nào để mua bản quyền cho nó chạy vậy ạ? Mấy bữa trước cài xong mở lên cái nó báo chưa kích hoạt hay gì đó rồi out ra luôn, em cũng ko nhớ rõ vì cài ko được nên thôi. Nay mới rảnh lên đây hỏi bác :D

Bạn gởi mã kích hoạt lên dđ hoặc mail cho bác chủ sẽ kích hoạt cho bạn dùng thử. Nếu ok thì mua thẻ cào điện thoại gởi mã thẻ và số seri vào mail cho bác chủ để kích hoạt.

skplayer

Well-Known Member

Để kích hoạt vĩnh viễn bạn gửi yêu cầu qua email [email protected] nhé.

dangdtbk

Member

Để kích hoạt vĩnh viễn bạn gửi yêu cầu qua email [email protected] nhé.

Nếu có bản cập nhật bác cho em xin lại cái bàn phím ảo + nút del một phát tất cả kí tự vừa tìm kiếm bài hát. Đừng cho bảng menu bài hát biến mất khi dùng chuột chọn bài. Cho em xin nốt mục cài đặt font chữ.

Nếu có ưu tiên số trước chữ khi dùng remote thì nên thêm tùy chọn vào trong cài đặt, tuy box của em remote không có phím số nhưng sẽ có nhiều người thích chọn bài hát theo tên hơn mã số. không biết các bác chọn mã số có nhanh bằng cách gõ tắt tên bài hát không mà nhiều bác thích chọn theo mã số như vậy ?

Chỉnh sửa lần cuối:

dangtanloc

Nếu có bản cập nhật bác cho em xin lại cái bàn phím ảo + nút del một phát tất cả kí tự vừa tìm kiếm bài hát. Đừng cho bảng menu bài hát biến mất khi dùng chuột chọn bài. Cho em xin nốt mục cài đặt font chữ

Nhân tiện Bác chỉnh lại phần remoter cho ưu tiên bấm số trước rồi mới tới chữ để chọn bài hát bằng mã số dễ hơn.

Lê Huỳnh

Well-Known Member

Em lại thích chơi tên viết tắt hơn là số... Tại sao lại phải nhớ những thứ rắc rối làm gì?...
Đơn giản em chọn bài Về Đâu Mái Tóc Người Thương... Các bác ko có list ở đây đố các bác chọn được đấy :)):)):-bd
Trong khi đó chỉ cần gõ VDMTNT hoặc chỉ cần VDMT... là đã có sự lựa chọn rồi..
E vẫn không hiểu tại sao lại thích ưu tiên mã số hơn chữ viết tắt

laogia2b

Em lại thích chơi tên viết tắt hơn là số... Tại sao lại phải nhớ những thứ rắc rối làm gì?...
Đơn giản em chọn bài Về Đâu Mái Tóc Người Thương... Các bác ko có list ở đây đố các bác chọn được đấy :)):)):-bd

Rất chuẩn đó bác, cách tìm kiếm này rất đơn giản và nhanh, bác Hưng ngâm cứu xem có đưa được chức năng này vào ứng dụng không ? nếu đưa được thì rất tuyệt cú mèo .

dangdtbk

Member

Rất chuẩn đó bác, cách tìm kiếm này rất đơn giản và nhanh, bác Hưng ngâm cứu xem có đưa được chức năng này vào ứng dụng không ? nếu đưa được thì rất tuyệt cú mèo .

Có rồi còn nghiên cứu gì nữa

Lucky76

Well-Known Member

cách tỉm bài hát hiện tại rất ok rồi, thêm số vào bài hát làm gì : VD : Xuân này con về mẹ ở đâu - Quang Lê --> cứ đặt tên bài hát theo kiểu này thì : tên bài hát : Xuân này con về mẹ ở đâu, Ca Sĩ : Quang Lê. Lúc search : xncvmod --> Xuân này con về mẹ ở đâu hoặc tìm theo ca sĩ : Quang Lê -> hiện lên các bài hát của ca sĩ Quang Lê.
Nói chung cách tìm bài hát theo hiện nay rất logic, thông minh và nhanh nữa, gần 20.000 bài hát mình chỉ cần gỏ vài kí tự là tìm được ngay. Chọn theo số chỉ dùng cho đầu KOK --> cứ chịu khó đặt tên bài hát theo cấu trúc : Tên bài hát - Ca Sĩ là ok.

dangtanloc

cách tỉm bài hát hiện tại rất ok rồi, thêm số vào bài hát làm gì : VD : Xuân này con về mẹ ở đâu - Quang Lê --> cứ đặt tên bài hát theo kiểu này thì : tên bài hát : Xuân này con về mẹ ở đâu, Ca Sĩ : Quang Lê. Lúc search : xncvmod --> Xuân này con về mẹ ở đâu hoặc tìm theo ca sĩ : Quang Lê -> hiện lên các bài hát của ca sĩ Quang Lê.
Nói chung cách tìm bài hát theo hiện nay rất logic, thông minh và nhanh nữa, gần 20.000 bài hát mình chỉ cần gõ vài kí tự là tìm được ngay. Chọn theo số chỉ dùng cho đầu KOK --> cứ chịu khó đặt tên bài hát theo cấu trúc : Tên bài hát - Ca Sĩ là ok.
đúng là cách tìm bài hát hiện tại là ok, các đầu karaoke khác cũng có tính năng này. Đối với phiên bản mới này các Bác đánh số hơi lâu. VD muốn tìm bài 24 giờ 7 ngày hoặc bài 4H55(Remix) thì Bác phải bấm 2222 chờ một chút rồi bấm tiếp 4444 thì lúc này mới được số 24. cho nên mình mới yêu cầu bấm số thì ra số trước luôn chứ bấm 4 lần số mới ra số thì hơi lâu. còn việc chọn bài hát bằng mã số là nhu cầu của những người lớn tuổi những người không rành về công nghệ và chỉ dùng remoter. cách chọn này cũng không ảnh hưởng gì đến cách chọn bài truyền thống trước giờ mà. còn mã số bài hát là dữ liệu có sẵn khi chép ở các trung tâm kaoke đâu cần phải thêm mã số.

Bên trên