[Ứng dụng] Hát Karaoke VOD HD - Điều khiển bằng smart phone - Free kho bài hát vô tận

Ðề: [Ứng dụng] Hát Karaoke VOD HD - Điều khiển bằng smart phone - Free kho bài hát vô tận

các bác cứ làm phức tạp. trên box cứ cài kodi. có sẵn addon youtube. Trên điện thoại cài app remote Kore và youtube trên chplay có đó. vậy là xài vi vu. Mở app youtube trên đt, tìm bài, nhấn vào nút 3 chấm bên cạnh chọn share, chọn kore. vậy là xong, nó tạo thành list. tự chuyển bài... Mình xài trước giờ rất ổn.

supportitvplus

Ðề: [Ứng dụng] Hát Karaoke VOD HD - Điều khiển bằng smart phone - Free kho bài hát vô tận

các bác cứ làm phức tạp. trên box cứ cài kodi. có sẵn addon youtube. Trên điện thoại cài app remote Kore và youtube trên chplay có đó. vậy là xài vi vu. Mở app youtube trên đt, tìm bài, nhấn vào nút 3 chấm bên cạnh chọn share, chọn kore. vậy là xong, nó tạo thành list. tự chuyển bài... Mình xài trước giờ rất ổn.
Cách này có làm được trên laptop ko bác? Em thử mà chưa được ạ :D

HieuHienSupport

Active Member

Cách này có làm được trên laptop ko bác? Em thử mà chưa được ạ :D

Làm được nhé, rất dễ, để khi nào rảnh mình viết hướng dẫn cụ thể cho :) Còn hướng dẫn dùng điện thoại để điều khiển Youtube thì có thể tham khảo chi tiết tại đây.

HungCD

Cái này đơn giản là YouTube thì phải ? chứ liên quan gì đến điện thoại. Dọng mình hát vào mic của điện thoại ạ

Bên trên