[Ứng dụng] Hát Karaoke VOD HD - Điều khiển bằng smart phone - Free kho bài hát vô tận

tieuquycodo

Ðề: [Ứng dụng] Hát Karaoke VOD HD - Điều khiển bằng smart phone - Free kho bài hát vô tận

Ek, em kết nối với android box thì không được, trong mạng chỉ hiện với con TV LG nhà em, vậy là nó kết nói với tv. Chạy ì à ì ạch, chán, hehe.
Cả điện thoại với adr box em đều nâng cấp phiên bản yt mới nhất cả, nhưng ko hiểu sao máy ko nhận được, chỉ nhận được có mỗi tv, hehe.

PS: em xài himedia q10II

tieuquycodo

Ðề: [Ứng dụng] Hát Karaoke VOD HD - Điều khiển bằng smart phone - Free kho bài hát vô tận

em chưa thử cái phien ban bac chu cung cap, hhee

Chỉnh sửa lần cuối:

tieuquycodo

Em đã cài bản 1.7.6 mới nhất mà bác chủ cung cấp, nhưng kết nối khi được, khi không.
Nhưng phát từ điện thoại, máy tính bảng thì không được.
Nó cứ hiện cái vòng, xoay xoay mãi, chả vào được.
Ngay cả mở phim cũng bị lỗi xoay xoay buffer mãi.
Các bác nào có kinh nghiệm về vụ này giúp em với ạh!
Cảm ơn!

vuninhbinh

MÌnh xài ITV1600E bản 4.4 cài youtube for tv báo là không tương thích, có cách nào cài được không. Mong các bạn giúp đỡ vì mình không biết nhiều về kỹ thuật.
Cảm ơn các bạn nhiều.

longchau

Member

cho mình hỏi sao mình nhập pair code ko dc,trên TV là 12 số mà trên Ipad chỉ cho nhập 9 số thôi, pls chỉ mình với

HCMLIKÉ

Member

Kho Karaoke của Youtube đúng là vô tận, chất lượng hình ảnh, âm thanh rất tốt, đặc biệt các đoạn clip lời ca khớp với hình nhân vật và bối cảnh luôn. Thật tuyệt vời!

lucton

Tết sắp đến up lên cho các bác chưa biết dùng.

SmartCash

Member

down ngay thôi tết ngồi hát

meocon

Well-Known Member

Hơn Cloud Karaoke , Cloud cho 100 bài free :) , quá ít

vietpro88

M thu tren atv1200 lan minix x5 deu oke! Dung rat tien rat hay

Bản ROOM mới của E1-2 YouTube không có phần ghép nối thiết bị nữa rồi. Bác nào cải thiện được chưa?

thachc3

Member

từ khi đi bảo hành bảo tổi q10 về ab dùng bản 1.7.6 điện thoại dùng bản mới nhất kết nối oke nhưng khi phát thì báo lỗi ko thể pát được video chưa có giải pháp

phuht

Càng đọc càng thấy mình mới mua cái đầu MUSIC CORE 8 PLUS là sai lầm, quá trời cách hát karaoke HD....:(

anhptnn

Member

Youtube trên Dune không có ghép nối thiết bị. Nhưng có thể đăng nhập Youtube trên Dune. Khi đó nó sẽ đồng bộ 'Playlist' của account youtube vào Dune. Bất tiện cái là khi add bài hát vào Playlist, nó không hiện ra liền thì phải. Phải thoát playlist ra rồi vào lại.
Để đăng nhập youtube trên Dune, trước tiên đăng nhập youtube trên trình duyệt máy tính. Sau đó nhấn vào nút đăng nhập trên Dune (màu vàng thì phải). Quay lại trình duyệt máy tính gõ vào link https://www.youtube.com/device để nhập code hiện ra từ Dune.
Plugin youtube trên kodi hình như cũng đăng nhập kiểu này.

Báo lỗi 410 rồi thớt ơi. Còn cách nào để làm không thớt.

Top nhờ cao nhân xem giúp với.

toanhoai

Member

Top nhờ cao nhân xem giúp với.
Còn 1 cách là trên đt cái yate,trên box mở kodi và mở youtube trên đt lên,muốn hát bài nào thì chọn ở dấu 3 chấm và chọn chia sẻ,danh sách hiện ra chọn phát trên trung tâm đa phương tiện (kodi),

lucton

Hiện tải google đã chặn các bản youtube 1.7.x for google TV. Phiên bản mới thì không hỗ trợ android 4.0

thachc3

Member

Hiện tải google đã chặn các bản youtube 1.7.x for google TV. Phiên bản mới thì không hỗ trợ android 4.0

thế còn cách nào không các bác

Còn 1 cách là trên đt cái yate,trên box mở kodi và mở youtube trên đt lên,muốn hát bài nào thì chọn ở dấu 3 chấm và chọn chia sẻ,danh sách hiện ra chọn phát trên trung tâm đa phương tiện (kodi),
cách này cũng khá hay nhưng không thể tùy chỉnh playlist được với cái quản lí playlist khá chuối thì phải. có lúc nó phát theo playlist nhưng có lúc thì không, hát hết bài nó không phát tiếp nữa. có ai làm được một cái remote cho cái vụ karaoke online này thì hay nhỉ.

Bên trên