Upgrade miễn phí acc DropBox lên 18Gb vĩnh viễn trong tháng 12

sh123456

Active Member
Tháng 12 này mình đang có chút thời gian nên mình nhận upgrade acc DropBox của các bạn lên 18Gb vĩnh viễn
Điều kiện:
Do thấy điều kiện ban đầu nhiều bạn làm không trọn vẹn dẫn đến việc không được up, mình xin thay đổi điều kiện như sau:
1. Gửi cho mình 100 Cr;
2. Gửi ID và Pass acc DropBox vào email: [email protected] trong đó ghi rõ nick HDVietnam

PS: Thời gian nhận: Trước 24h ngày 31/12/2013 tính theo thời điểm chuyển cr. Sau thời điểm đó mình sẽ không up nữa nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:
Ðề: Upgrade miễn phí acc DropBox lên 18Gb vĩnh viễn trong tháng 12

Đã từng nhờ bác upgrade giùm acc box.com. Đã gửi cả ID và pass cho bác ấy.
Bác ấy làm uy tín, miễn phí.
Các bác không nên lo nhé.

Đã có acc dropbox rồi, bác có giúp không bác chủ?

bookfree

Active Member

vĩnh viễn trong 12 tháng?

Đã đăng ký hẳn 2 acc copy.com theo link của bác.
Đã email cho bác 2 ID và pass của dropbox, nhờ bác chủ upgrade giúp.
Cảm ơn bác chủ nhiều!

nnt236

Member

Theo mình bác nào có cái usb3G thì tự xử lý acc dropbox nhanh gọn nhẹ lại vĩnh viễn.

sh123456

Active Member

Với các ý kiến thắc mắc của các bạn mình xin được trả lời như sau:
Thứ nhất: Mình chỉ làm việc upgrade trong tháng 12 chứ không phải là acc chỉ có dung lượng trong vòng 12 tháng. Hết tháng 12 mình sẽ không làm nữa. Các bạn đọc kỹ tiêu đề topic
Thứ hai: Mình nhấn mạnh đây là link ref để mình tăng dung lượng cho acc copy của mình. Vì vậy các bạn cần hiểu rằng mỗi bạn chỉ có thể đăng ký 1 acc theo link ref của mình thì mới được vì acc thứ 2 sẽ không được tính (Nếu mà đăng ký nhiều mà được thì mình đã không cần phải nhờ các bạn). Như có bạn ở trên đã đăng ký 2 acc nhưng chỉ có 1 acc là hoàn thành. Mình sẽ up cho bạn 1 acc.
Thứ 3: Đây là hoàn toàn tự nguyện, mình không ép buộc ai cả. Việc up dung lượng DropBox khá tốn thời gian của mình nên bạn nào có nhu cầu thì làm, không thì cũng không nên nghi ngờ gì mất quan điểm của nhau.
Thứ 4: Bất kể acc đã có hay chưa có thì mình cũng đều làm được hết nhé!
PS: Mình làm vào ngày thường thôi nhé, ngày nghỉ mình xin lỗi không up được cho các bạn. Bạn nào đã gửi email thì mình sẽ up vào đầu tuần sau.
Chúc cả nhà vui vẻ.

Với các ý kiến thắc mắc của các bạn mình xin được trả lời như sau:

Thứ hai: Mình nhấn mạnh đây là link ref để mình tăng dung lượng cho acc copy của mình. Vì vậy các bạn cần hiểu rằng mỗi bạn chỉ có thể đăng ký 1 acc theo link ref của mình thì mới được vì acc thứ 2 sẽ không được tính (Nếu mà đăng ký nhiều mà được thì mình đã không cần phải nhờ các bạn). Như có bạn ở trên đã đăng ký 2 acc nhưng chỉ có 1 acc là hoàn thành. Mình sẽ up cho bạn 1 acc.
PS: Mình làm vào ngày thường thôi nhé, ngày nghỉ mình xin lỗi không up được cho các bạn. Bạn nào đã gửi email thì mình sẽ up vào đầu tuần sau.
Chúc cả nhà vui vẻ.
- Trước hết xin cảm ơn bác chủ đã giúp đỡ anh em.
- Thứ 2 xin hỏi bác chủ 1 chút là em bấm vào link của bác đăng ký 2 lần, trên 2 máy khác nhau và 2 địa chỉ email khác nhau, có nghĩa là 02 người khác nhau. Vậy em nhờ bác upgrade cho em 02 acc em đã mail cho bác rồi nhé.
Chúc bác có ngày nghỉ cuối tuần vui vẻ.

sh123456

Active Member

- Trước hết xin cảm ơn bác chủ đã giúp đỡ anh em.
- Thứ 2 xin hỏi bác chủ 1 chút là em bấm vào link của bác đăng ký 2 lần, trên 2 máy khác nhau và 2 địa chỉ email khác nhau, có nghĩa là 02 người khác nhau. Vậy em nhờ bác upgrade cho em 02 acc em đã mail cho bác rồi nhé.
Chúc bác có ngày nghỉ cuối tuần vui vẻ.
2 acc của bác chỉ có 1 acc đã hoàn thành thôi bác nhé! Bác đăng ký bằng 2 máy nhưng chung 1 đường truyền mạng thì cũng chỉ coi như là 1 máy thôi bác ạ (Copy nó không tính acc thứ 2 đâu). Quan trọng là phải 2 mạng khác nhau thì mới được bác ạ

jonny_nguyen1978

Active Member

Làm cho sugersync thay vì dropbox được ko bạn?

hoasimtim

Well-Known Member

12 tháng thôi thì hơi it đấy ;))

anhtoan101

Well-Known Member

em chả dám........

o0nlyou0o

Member

Đã gởi mail cho bác, hi vọng sớm có reply vao thứ 2