Ưu đãi của SCTV dành cho thành viên HDvietnam.com

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

thanhtungqng

Uploader
Ðề: Ưu đãi của SCTV dành cho thành viên HDvietnam.com

Mình đang dùng cáp SCTV tại Quảng Ngãi, 1 tháng đóng 45k. Hôm trước có gọi NV SCTV lên lắp nhưng họ nói tuyến đường khu mình ở đang dùng cáp đồng trục nên có bắt HD xem cũng ra gì, chờ nâng cấp thay thế bằng cáp quang thì lúc đó mới xem được SCTV HD. Và tổng chi phí 45K hàng tháng + 80K gói HD nữa = 125K xem được 120 kênh. Không biết NV nói vậy có đúng không ?

Nếu mà được mình cũng cố đăng ký làm 1 e SCTV HD.

Kluan

Tôi có gọi đến Trung tâm số để hỏi thông tin . Được biết muốn được giảm giá thì phải có ít nhất 10 người mua đầu thu HD . Chủ thớt lên danh sách rồi liên lạc với họ để làm thủ tục . Vậy các bạn nào muốn mua thì đăng ký với chủ thớt . Tôi xin đăng ký một suất .

cautre5555

Active Member

Tôi có gọi đến Trung tâm số để hỏi thông tin . Được biết muốn được giảm giá thì phải có ít nhất 10 người mua đầu thu HD . Chủ thớt lên danh sách rồi liên lạc với họ để làm thủ tục . Vậy các bạn nào muốn mua thì đăng ký với chủ thớt . Tôi xin đăng ký một suất .

Giảm chỉ có 250k mà cũng rờm rà thế nhỉ, mình chỉ góp ý kiến ko đăng ký mua đâu nhé

HD-SCTV

Vì đây là chương trình chỉ dành cho diễn đàn HDvietnam và VNAV thôi, nếu các bác cứ gọi trực tiếp cho tổng đài và ai cũng đăng ký được thì coi như không, chẳng có giá trị gì cả. Việc thông qua chủ thớt là 1 cách để lọc bớt nhưng nhân tố không thuộc diễn đàn mà thôi. Mong các bác ủng hộ.

cautre5555

Active Member

Vì đây là chương trình chỉ dành cho diễn đàn HDvietnam và VNAV thôi, nếu các bác cứ gọi trực tiếp cho tổng đài và ai cũng đăng ký được thì coi như không, chẳng có giá trị gì cả. Việc thông qua chủ thớt là 1 cách để lọc bớt nhưng nhân tố không thuộc diễn đàn mà thôi. Mong các bác ủng hộ.

Xem nick bác mình đoán bác là nhân viên hỗ trợ của SCTV trên HDVN phải ko ? :-c

Em thấy quảng cáo SCTV nhiều nhưng ở Hà Nội nhiều khi cũng ham , nhưng thấy cái vụ mua 10 cái 1 lần hơi ....chuối , với lại đóng tiền 1 lúc 6 tháng thì tính cũng ko hơn bình thường là mấy

cautre5555

Active Member

Em thấy quảng cáo SCTV nhiều nhưng ở Hà Nội nhiều khi cũng ham , nhưng thấy cái vụ mua 10 cái 1 lần hơi ....chuối , với lại đóng tiền 1 lúc 6 tháng thì tính cũng ko hơn bình thường là mấy

Ko phải mua 10 cái 1 lần mà là hình như phải có 10 nhà trở lên đăng ký cho chủ thớt ;)

phudu2012

sctv làm ăn chán vãi.ở thành phố muốn ráp nét cũng phải chạy tới chạy lui để làm thủ tục.đường giờ kẹt xe nhiều mà đi lại như vây phức tạp lẵm.nhân viên của họ không chăm sock khách hàng như bên fpt.muốn ráp là chỉ cần alô la xuông tơi nhà khỏi cần chay tới chạy lui.

vinagoh

Well-Known Member

Khuyên pác không nên xài SCTV, mình đanh sài nay muốn chuyển sang HTVC nè

Pác chuyển qua SCTV rồi biết 88k so với HTVC (hình như 65k) chênh lệch không nhiều, nhưng HTVC hình ảnh tốt có kênh Thuần Việt tuyệt

Nói thiệt từ khi SCTV nâng giá lên 88k/tháng nhưng chất lượng kênh chả nâng được gì thì thấy nản quá, chả lẽ giờ cắt SCTV chuyển qua HTVC cho rẻ tiền thuê bao chứ

Hình như SCTV và HCTV ăn rơ với nhau các Bác à !!!?
Mình đang sài SCTV, hôm bữa đóng tiền chưa kịp về quê ăn Tết vào bật lên tắt ngúm, ra ngoài trụ điện xem thì nó đã tháo port ra rồi hix. Bực quá gọi lên HCTV thì nó nói chổ anh kg có cáp của HCTV, anh vui lòng liên lạc với SCTV nhé, bó tay........
Hình như 2 thằng này khoang vùng cho nhau, vùng này của tao thì vùng kia của mày........ :D
Bực quá gọi lên sctv làm 1 tăng rồi tự động leo lên trụ gắn port lại. ^:)^

voldemortvdk

Bực quá gọi lên sctv làm 1 tăng rồi tự động leo lên trụ gắn port lại. ^:)^

Bác siêu thật ! :)) ngưỡng mộ luôn í !

Em đang dùng line của SCTV, định làm 1 cục HD mà thấy kì kì.
Đã tốn tiền mua cục HD, lại phải tốn thêm phí+/tháng nữa :(

vinagoh

Well-Known Member

Bác siêu thật ! :)) ngưỡng mộ luôn í !

Em đang dùng line của SCTV, định làm 1 cục HD mà thấy kì kì.
Đã tốn tiền mua cục HD, lại phải tốn thêm phí+/tháng nữa :(

Với giá đấy còn có AVG, MyTV....... mà bạn.

Fangteo

ở hà nội có không bác

tuani1

Tớ ở Hà Nội thì biết làm sao topic này coi như phế

tưởng áp dụng tiếp cho năm 2013, ai ngờ có thằng spam

albee258

dang sài MyTV 65k 1 tháng kênh HD cũng đc vài kênh HD

---------- Post added 06-03-2013 at 10:41:17 PM ----------

Nếu đã sử dụng đầu thu HD rồi còn dc hưởng ưu đãi gì nữa ko?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên