Vấn đề bài "NỘI QUY CHÍNH THỨC" của diễn đàn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Sáng nay vào xem lại "NỘI QUY CHÍNH THỨC" của diễn đàn HDVietNam.com :

Cá nhân mình thấy không được ổn khi đọc Nội quy từ người đăng bài bị "banned", không biết BQT giữ nguyên hay có hướng giải quyết như thế nào.

mds_mds

Well-Known Member
Ðề: Vấn đề bài "NỘI QUY CHÍNH THỨC" của diễn đàn

Administrator đổi tên nick Chip rồi unban là xong. Tất cả mọi bài viết của nick Chip sẽ ko lù lù 1 cái nick xám bị gạch nữa.
Theo như mình biết thì có bác Ngọ Xuân Giao là nick đầu tiên được test chức năng rename này.

Hoàng_Lê

Re: Ðề: Vấn đề bài "NỘI QUY CHÍNH THỨC" của diễn đàn

Administrator đổi tên nick Chip rồi unban là xong. Tất cả mọi bài viết của nick Chip sẽ ko lù lù 1 cái nick xám bị gạch nữa.
Theo như mình biết thì có bác Ngọ Xuân Giao là nick đầu tiên được test chức năng rename này.
không ổn bác ơi,bao nhiêu năm qua nick Chip đã trở thành thương hiệu khi tìm hiểu HD search google thì ra rất nhiều bài viết của bác Chip

http://www.hdvietnam.com/diendan/2-noi-quy-thong-bao/819117-thong-bao-chinh-thuc-cua-bqt.html

vốn hâm mộ bác Chip đã lâu nên đọc bài này thật buồn quá

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

Có những sự thật phải chấp nhận thôi các bác ạ! Cái có giá trị thì gạch hay không nó vẫn tồn tại! Mình xin có câu" cái đã mất là cái không còn, cái đã không còn thì đừng nhen nhóm, ám ảnh như vậy là trái với quy luật cuộc sống"

mds_mds

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Vấn đề bài "NỘI QUY CHÍNH THỨC" của diễn đàn

không ổn bác ơi,bao nhiêu năm qua nick Chip đã trở thành thương hiệu khi tìm hiểu HD search google thì ra rất nhiều bài viết của bác Chip

http://www.hdvietnam.com/diendan/2-noi-quy-thong-bao/819117-thong-bao-chinh-thuc-cua-bqt.html

vốn hâm mộ bác Chip đã lâu nên đọc bài này thật buồn quá

Bác thấy giải pháp của e chuẩn ko? Nay nick đã đc Rename thành HDVNAdmin và unban. :))

Hoàng_Lê

Re: Ðề: Re: Ðề: Vấn đề bài "NỘI QUY CHÍNH THỨC" của diễn đàn

Bác thấy giải pháp của e chuẩn ko? Nay nick đã đc Rename thành HDVNAdmin và unban. :))

Được sự đồng ý của anh Chip chưa?mình có trao đổi với bác Chip trên facebook và duoc biết bác ấy kg bao giờ đồng ý rename như vậy.

Mà HDvietnam cho rằng nick Chip thuộc tài sản của BQT và họ có quyền rename hay unban thì dĩ nhiên là ok rồi,chủ nhà mà bác,là thành viên như mình thì "nhập gia tùy tục" thôi

conghieu1978

Moderator

Vấn đề đã được giải quyết. Đóng đề tài tại đây .

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên