Vấn đề nghiêm trọng

herogame

Mình đọc trên forums ở các mục không thấy các bác nói về dòng sản phẩm của samsung. không biết vì lý do như thế nào các bác có thể cho em biết được không vậy :-??

vkc

Well-Known Member
Ðề: Vấn đề nghiêm trọng

Mình đọc trên forums ở các mục không thấy các bác nói về dòng sản phẩm của samsung. không biết vì lý do như thế nào các bác có thể cho em biết được không vậy :-??

Cụ thể là mặt hàng nào vậy bác?

b52g0

em cũng théc méc: tại sao panel thì sony phải nhập của SS mà sony ngon hơn còn SS thì "chỉ dc cái lòe loẹt mấy bữa đầu:confused:":confused:

ps: fan SS chém em nhẹ tí.:(( huhu:((

hbc

Moderator

em cũng théc méc: tại sao panel thì sony phải nhập của SS mà sony ngon hơn còn SS thì "chỉ dc cái lòe loẹt mấy bữa đầu:confused:":confused:

- sao lại loè loẹt mấy bữa đầu, về sau vẫn bị thế chứ!

- sao DELL cũng dùng panel của SS mà xem lại đẹp hơn mà giá thành gần như gấp đôi :eek:

vkc

Well-Known Member

ps: fan SS chém em nhẹ tí.:(( huhu:((

Do phần cứng bên trong TV nữa bác ạ

woff85

Member

theo em,cứ thấy thích là xài,hơi đâu nghĩ nhiều cho mệt.Ong bà mình xưa có câu"một đờì ta ba đời nó mà".

herogame

theo em,cứ thấy thích là xài,hơi đâu nghĩ nhiều cho mệt.Ong bà mình xưa có câu"một đờì ta ba đời nó mà".

Các cụ có câu "một đờì ta ba đời nó ". Nhưng TV lúc đó xài tới đời thứ 3 chưa hư. Chỉ là bị cho ra đường vì quá củ thôi.
TV thời này "một đời ta ba mươi đời nó". Hết bảo hành được vài tháng là bắt đầu hư.
Mới mua TV là phải kiếm tiền để mua cái mới là vừa. :-B

meomatto

Active Member

Ai thích hãng gì thì dùng hãng đấy thôi, quan trọng là hợp với túi tiền của mình TV nào bây giờ chả Same như nhau, đưa về nhà rồi thì nó là đẹp nhất( có cái thứ 2 đâu mà so). Sony đắt mà lại cục mịch, ko sang lắm(TV Nhật toàn thế), dc mỗi cái hình đẹp hơn 1 tí(Hãng của Nhật dc mỗi Sony, còn những hãng khác=< 2 hãng của HQ).

HDVN1080

Member

giật mìn, thế mà tưởng gì nghiêm trọng quá,... SS Led series 7 thì đẹp khỏi nói rồi, chỉ có tiền là ko đẹp thoai

Bên trên