Vấn đề WORLD CUP 2014 trên AB

riotuananh

E thấy box HDPlay nhiều rồi . Em muốn lập pic để các anh em thảo luận app nào xem WC mượt
- Chán quá , mấy hôm thì xem XBMC , app các kênh hd nét vãi , tự nhiên đến WC nó điên điên sao hầu hết xem k đc , có xem thì xem đc SD còn lag
Ai có app nào xem ngon giúp em với , tivi nhà e 42in xem SD bực lắm , xem HD cảm xúc mới thăng hoa
WORLD CUP 2014

HNT24681

Well-Known Member
Ðề: Vấn đề WORLD CUP 2014 trên AB

Em đang dùng ztv one; mượt lắm (mạng FTTH viettel); nhưng ko có vtv6-hd. Với lại thấy bảu sắp fix vụ reset bản quyền 1k/7 ngày rồi :D

vansy999

Bản Update mới có VTV6 và VTV3HD mà bác. mới thêm nhiều kênh lắm.

Nhiều app mà bác, thử hết xem thế nào? mytvnet, hayhaytv, htvonline,...

huuhan4666

Active Member

Dùng HDviet Trả cho nó 50k được 1 tháng xem WC.

tat100

Member

Em đang dùng ztv one; mượt lắm (mạng FTTH viettel); nhưng ko có vtv6-hd. Với lại thấy bảu sắp fix vụ reset bản quyền 1k/7 ngày rồi :D

VTV6 trên ZTV ONE là VTV6HD đó Bác.Nó nằm gần ở cuối đấy Bác.

minix

em vẫn xem HDPLAY = con VMX V7PRO Ngon mà , cả 2 trận . chả giật tý nào :))

tuanqc78

Well-Known Member
Hôm qua lôi cái đầu AVG ra thử, phòng khi AB không xem được. Không hiểu lý do gì mà nó lại mở cho xem dù đã hết thuê bao đã mấy tháng, mà xem toàn quyên luôn chứ, thế là quên vụ test trên AB.

meocon

Well-Known Member

Vấn đề HOT tháng này đây , tối qua coi TBN đá "sợ quá"

phithien

Well-Known Member

Em thì chiến đấu = Dune 102. có mấy kênh bongdatvHD, thethaoTVHD, vtv3hd, vtv6hd. coi nét lắm. ngon hơn trên k+ sd luôn. Em thì chẳng dám tin là AB sẽ coi ngon được kênh nào. mytvnet, fpt play cũng là sd coi chán òm

LUC QUYET CHIEN

Active Member
Re: Ðề: Vấn đề WORLD CUP 2014 trên AB

Em thì chiến đấu = Dune 102. có mấy kênh bongdatvHD, thethaoTVHD, vtv3hd, vtv6hd. coi nét lắm. ngon hơn trên k+ sd luôn. Em thì chẳng dám tin là AB sẽ coi ngon được kênh nào. mytvnet, fpt play cũng là sd coi chán òm

Trên Dune cũng chỉ là stream thôi khác gì trên AB. VTV3HD trong trình live mặc định của A1 ko kém gì em dune của bác đâu. Người ta bàn về tính ổn định thì bác lấy hình ảnh ra phán

HNT24681

Well-Known Member

Lạ nhể, mấy hôm nay e xem bằng ztv one có thấy giật tí nào đâu. Ztv cũng đã giảm nén nên chất lượng ngon hơn trước nhiều

phithien

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Vấn đề WORLD CUP 2014 trên AB

Trên Dune cũng chỉ là stream thôi khác gì trên AB. VTV3HD trong trình live mặc định của A1 ko kém gì em dune của bác đâu. Người ta bàn về tính ổn định thì bác lấy hình ảnh ra phán

Em thì ko biết stream hay stram gì, vì ko phải nghề. Em thì hãi mấy apps trên AB rồi. hi vọng A1 sẽ ngon vì có ztv hỗ trợ gà nhà, và hi vọng sẽ ổn hết wc :D nhớ hồi mới ra cũng ổn định đc 1 tuần

Trên MyTV net cho phép coi lại trên 1 số kênh trong đó có VTV3 ( mình dùng coi phim lúc nào rảnh là có thể xem lại ) nhưng các trân worldcup trên MyTV thông báo không cho xem lại vì vấn đề bản quyền -:(:)(:)(( - Bác nào có cách nào xem lại các trận đấu trong ngày khi mình có thời gian rảnh thì hướng dẫn cho mình với. Nếu theo dõi liên tục chắc die sớm quá !!!!

Thao1975

Member

Mang tiếng lắp mytivi mà có xem được bóng đá đâu, nói thật là cũng có xem vtc3hd nhưng xấu quá, chuyển qua xem ztv one thì tuyệt vời luôn, kỳ này bỏ mytivi thôi, mà thuê bao nào có rẻ 135k/tháng........

phithien

Well-Known Member

Mang tiếng lắp mytivi mà có xem được bóng đá đâu, nói thật là cũng có xem vtc3hd nhưng xấu quá, chuyển qua xem ztv one thì tuyệt vời luôn, kỳ này bỏ mytivi thôi, mà thuê bao nào có rẻ 135k/tháng........

135k thì bỏ ra 220k xài k+HD hay là VTC HD chỉ 100k ngon hơn nhiều(chỉ bực mưa là tịt ngòi).

Bên trên