"Vào lúc 8h00 ngày 18/08/2012 tại nhà thi đấu Nguyễn Du sẽ diễn ra ""Ngày hội đổi sách"" nhận Samsun

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

grao84

"Vào lúc 8h00 ngày 18/08/2012 tại nhà thi đấu Nguyễn Du sẽ diễn ra ""Ngày hội đổi sách"" nhận Samsung Galaxy Tab 2 7.0 dành cho 100 bạn may mắn nhất.
Đây là một cơ hội lớn dành cho các bạn học sinh sinh viên yêu thích công nghệ có thể sử dụng sách cũ của chính bản thân mình để dành lấy một chiếc máy tính bảng hiện đại hỗ trợ cho việc học của các bạn, và còn giúp cho các bạn giải trí sau những giờ học căng thẳng.
Khá đơn giản để trở thành người sở hữu Galaxy Tab 2 7.0 mới, đó là trong 100 bạn đến sớm nhất có số lượng sách lớn hơn 100 sẽ được nhận một trong các phần quà có giá trị của chương trình như sau:
1/ 10 bạn có số lượng sách lớn nhất sẽ là chủ nhân của 10 chiếc Galaxy Tab 2 7.0 thời trang với nhiều ứng dụng hay và hấp dẫn, trong đó có 3 ứng dụng nổi bật nhất là mp3 Zing miễn phí 2000 lượt tải nhạc chất lượng cao cho bạn những bản nhạc hay nhất để thư giản sau giờ học. Tiếp theo là Alezaa với kho tàng trên 5000 đầu sách và tặng bạn 100 đầu sách e-book miễn phí, giúp bạn có thêm tài liệu để nghiên cứu học tập. Và còn 3nana, giải pháp thư giản dành cho người trẻ có lối sống hiện đại, cung cấp nhiều đầu tạp chí khác nhau với đủ thể loại phù hợp cho cả nam và nữ, 27 đầu tạp chí miễn phí 6 tháng sẽ là phần quà kèm theo dành cho bạn.
2/ 30 người mang nhiều sách thứ 2 sẽ nhận được voucher mua Galaxy Tab 2 7.0 trị giá 3.000.000 VNĐ
3/ 60 người còn lại cũng nhận được một voucher mua Galaxy Tab 2 7.0 trị giá 1.000.000 VNĐ
Cách thức khá là đơn giản, chỉ cần khi mang sách đến bạn xuất trình CMND của mình, các quyển sách phải trên 100 trang và phải còn dùng được, chữ rõ nét, đủ bìa, đủ trang, không bị xé, bôi xóa. Khi đã đổi sách, BTC sẽ không hoàn trả sách cho bạn, các bạn hãy giữ lại phiếu xác nhận để nhận quà. Các loại sách phù hợp là Sách giáo khoa, Sách kĩ năng mềm và Sách văn học.
Hãy cùng nhau sử dụng sách của mình để trờ thành người may mắn sở hữu Galaxy Tab 2 7.0 nhé, những quyển sách mà bạn đóng góp sẽ được sử dụng để xây dựng Thư viện thông minh của Samsung."

huynhanh55

Ðề: "Vào lúc 8h00 ngày 18/08/2012 tại nhà thi đấu Nguyễn Du sẽ diễn ra ""Ngày hội đổi sách"" nhận Sa

có cái ngày hội này nữa hả , giờ biết thì gom sách kịp ko trời ,nghe nốicn tab 2 7.0 này lâu rồi ,cũng đang thích thích ,giờ có cái ngày hội này nữa.....giết người giềt người rồi #:-S

diathanvn

Re: "Vào lúc 8h00 ngày 18/08/2012 tại nhà thi đấu Nguyễn Du sẽ diễn ra ""Ngày hội đổi sách"" nhận Sa

Vừa thích tab lại vừa mê sách :( cho thì tiếc, mà giữ thì... ngắm nhìn em tab từ xa càng tiếc. hix

marcz2

Ðề: "Vào lúc 8h00 ngày 18/08/2012 tại nhà thi đấu Nguyễn Du sẽ diễn ra ""Ngày hội đổi sách"" nhận Sa

hí hí,thích quá nà,dù rằng tớ rất yêu mấy em sách của tớ nhưng nhà chật quá rồi,ko làm cách nào rước thêm dc nữa nên đánh đem đi đổi lấy 1 em tab đã mơ ước bấy lâu thôi,tab ơi chờ tớ với!!!

tony29

hotgirl Midu tham gia nữa hả ??? vậy thì fai ráng tranh thủ tham gia mới được. ai bít được nếu hên thì lãnh được em tab này sao !! còn ít hên hơn 1 tí tì cũng được ngắm Midu thì cũng vui rồi kaka

tichika2

hay quá nà,đang đúng lúc định bán ve chai chồng sách ở nhà,tự nhiên vớ dc tin này,phải đi gấp thôi không bỏ qua dc.
mà nghe đâu e này đang hot lắm mà,e tab đó,không phải e midu nha,mình ko thích hotgirl,chỉ quan tâm công nghệ thôi

leo_d_kenvin

em thà giữ sách chứ k đổi :-"

thienduyen85

chí có 10 người nhiều sách nhât dc đổi thôi sao????sao ko cho nhiều người hơn,thiệ thòi quá ah,nhưng mà cũng phải cố để co 1 em

cuongdoanvan

Well-Known Member

ngày đó sẽ hỗn loạn cho mà xem

zeine22

Góp sách cho chương trình này cái chính là để góp phần xây dựng "thư viện thông minh" để cho "thế hệ sau" có được điều kiện học hỏi kiến thức tốt hơn thôi.Chứ bây giờ sách đọc xong rồi mà cứ để đấy thì rồi cũng cũ,nát thôi mà chắc gì mình đã sử dụng lại lần nữa,thôi thì cứ coi như là làm từ thiện đi vậy,còn phần được Galaxy Tab 2 hay không thì cũng không phải là quan trọng,được thì cũng vui không được thì cứ nghĩ mình làm từ thiện vậy thôi là vui rồi.:D

benni8

Góp sách cho chương trình này cái chính là để góp phần xây dựng "thư viện thông minh" để cho "thế hệ sau" có được điều kiện học hỏi kiến thức tốt hơn thôi.Chứ bây giờ sách đọc xong rồi mà cứ để đấy thì rồi cũng cũ,nát thôi mà chắc gì mình đã sử dụng lại lần nữa,thôi thì cứ coi như là làm từ thiện đi vậy,còn phần được Galaxy Tab 2 hay không thì cũng không phải là quan trọng,được thì cũng vui không được thì cứ nghĩ mình làm từ thiện vậy thôi là vui rồi.:D
mình thấy cũng có lý đó!góp phần tạo điều kiện cho những người hoàn cảnh kém hơn mình có cơ hội để tiếp xúc nhiều hơn với "tri thức" mà trong khi mình lại không mất cái gì thì dại gì mà không làm nhỉ,với cả lâu lâu mới có một chương trình ý nghĩa như này chứ đâu phải lúc nào cũng có đâu.

michell86

Mang sách lên đổi được cái Galaxy Tab 2 7.0 với ứng dụng Alezaa dành riêng cho người Việt thì cũng như là được cả một "nhà sách di động" đem về rồi còn gì,heheheh

mioz89

Mang sách lên đổi được cái Galaxy Tab 2 7.0 với ứng dụng Alezaa dành riêng cho người Việt thì cũng như là được cả một "nhà sách di động" đem về rồi còn gì,heheheh
ờ đúng ha,sao mình không nghĩ tới điều này nhỉ!đổi một đống sách để lấy cả một "nhà sách" thì quá lời rồi,còn đỡ chật nhà vì để sách lại giúp ích cho cộng đồng...kakak

michell86

ờ đúng ha,sao mình không nghĩ tới điều này nhỉ!đổi một đống sách để lấy cả một "nhà sách" thì quá lời rồi,còn đỡ chật nhà vì để sách lại giúp ích cho cộng đồng...kakak
vậy thì bữa đó mioz nhớ đem sách lên để đổi nha,với để coi ai có nhiều sách hơn nè!nói trước là mình có hơi bị nhiều sách đó nha hehehe<):)

traxi

Galaxy Tab 2 7.0 là cái này đó hả các bác?!Chỉ cần mang sách cũ lên mà đổi được cả cái mtb như này luôn á hả!Thích vậy$-)$-)$-)

danone11

phải đấy,sách đã đọc xong rồi thì ít ai mà đi đọc lại lần nữa lắm,trừ trường hợp những sách chuyên môn-học hành này nọ thì không nói vì có thể có lúc lại cần tới,chứ sách dạng truyện-tiểu thiếu này nọ thì mình thấy chả ai đọc đi đọc lại hai ba lần cả,thôi thì cứ đem cho đi vậy.:D

michell86

chí có 10 người nhiều sách nhât dc đổi thôi sao????sao ko cho nhiều người hơn,thiệ thòi quá ah,nhưng mà cũng phải cố để co 1 em

30 người mang nhiều sách thứ 2 sẽ nhận được voucher mua Galaxy Tab 2 7.0 trị giá 3.000.000 VNĐ
60 người còn lại cũng nhận được một voucher mua Galaxy Tab 2 7.0 trị giá 1.000.000 VNĐ
ko nhận được nguyên con thì nhận voucher cũng được rồi !!!

minhnguyen20

thix cái Samsung Galaxy Tab 2 7.0 này wa mà từ trước tới h ít có đọc sách nên chỉ có được vài quyển sách thui ah !!! hihixhix

binhphan69

Con này có cấu hình của thiết bị vẫn không có nhiều sự thay đổi với VXL lõi kép 1 GHz, RAM 1 GB, màn hình PLS 7 inch có độ phân giải 1024 x 600 pixel, bộ nhớ trong 8 GB hỗ trợ mở rộng thêm 64 GB thông qua khe cắm thẻ nhớ microSD, camera 3 Mpx phía sau và camera VGA phía trước.Phiên bản thường của Galaxy Tab 2 7.0 được tung ra cách đây vài tháng sử dụng hệ điều hành Ice Cream Sandwich.....tích hợp nhiều đầu sách cho những ai đam mê đọc sách nữa đó ,tiện lợi quá còn gì nữa

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên