VCTV-Thanh hoá có kênh K+??liệu có bị kiện ko??

pheocon87

Member
Đợt WC vừa rùi em xem ở nhà.VCTV ở chỗ em toàn xem K+ mà.ko bít sắp tới nó có cắt ko nhỉ???

Ðề: VCTV-Thanh hoá có kênh K+??liệu có bị kiện ko??

100% là cáp câu trộm. Em sẽ đề nghị cắt nay lặp tức. Để mấy anh còn xuống xác thực nũa

Đợt WC vừa rùi em xem ở nhà.VCTV ở chỗ em toàn xem K+ mà.ko bít sắp tới nó có cắt ko nhỉ???
Bó tay với ông này. Kín kín cái miệng có khi còn xem thêm 1 thời gian nữa. Tự nhiên lại bô bô ra =))

manhtung81

K+ nó mua bản quyền, ông VCTV Thanh Hóa lấy của nó ko bị kiện hơi lạ. Chắc nó chưa biết thôi [-O<

rËht TV [HD]

Đang yên đang lành ông lại to mồm =))... thế này khác j` lạy ông con ở bụi này

pheocon87

Member

100% là cáp câu trộm. Em sẽ đề nghị cắt nay lặp tức. Để mấy anh còn xuống xác thực nũa

Có giỏi xuống mà cắt.chúng mày cũng chỉ đi bóc lột và làm tay sai cho bọn thực dân thui có gì đâu mà lớn giọng.

ngu ơi là ngu, đang có K+ chùa mà xem, giờ bô bô trên mạng thì ko bị cắt hơi phí

opethkt

Người ta biết thừa ra ấy chứ có điều là cứ từ từ, khi nghiện rồi thì mới khổ lúc đó nó bắt cắt thì mới mệt. Dù sao các đài địa phương vẫn thuộc VTV mà

agent_k+

Đang trong giai đoạn phát triễn thị trường. K cho phép các đài địa phương phát sóng kênh K+. Chính K+ cũng đang phát miễn phí vào khoảng tầm 7-8h ở vinasat 1,DVB-S. tất cả đầu thu DVB-S đều coi được

ltnhuan

Có giỏi xuống mà cắt.chúng mày cũng chỉ đi bóc lột và làm tay sai cho bọn thực dân thui có gì đâu mà lớn giọng.
Vì sự tồn tại của diễn đàn, monh anh em dùng lời lẽ cần thận và đưa vào ngoặc kép
Không tôn giáo, không chính trị , không kích động thù hằn dân tộc, không ....ngoài cơ chế chúng ta

Bên trên