Về Phòng Chiếu 3D Toàn Quốc

AE ai rành cho mình hỏi là: Tất cả phòng chiếu 3D trên toàn quốc đang sử dụng máy chiếu gì, ae biết phòng nào thì trả lời giúp mình modem máy chiếu phòng đó.
Mình hỏi thêm, nếu sử dụng máy chiếu dưới 20tr/ cái thì nên dùng máy nào là tốt nhất.
Chân thành cảm ơn ae HDVN giúp đỡ.

satan85

Well-Known Member
Ðề: Về Phòng Chiếu 3D Toàn Quốc

AE ai rành cho mình hỏi là: Tất cả phòng chiếu 3D trên toàn quốc đang sử dụng máy chiếu gì, ae biết phòng nào thì trả lời giúp mình modem máy chiếu phòng đó.
Mình hỏi thêm, nếu sử dụng máy chiếu dưới 20tr/ cái thì nên dùng máy nào là tốt nhất.

3D phân cực ở các quán cafe chủ yếu dùng 2 loại hd66 và vivitek d950
hd66 hiện tại giá khoảng 830 đô
vivitek d950 giá khoảng 1300 đô.

haivqvnpt1

Tùy theo loại 3D bạn dùng là phân cực hay o phân cực, và tùy kích cỡ màn hình của bạn. Dùng máy chiếu xịn với màn chiếu nhỏ thì đối với người xem cũng chả khác nhau mấy.

ton_ngo_khong

tôi thấy rất nhiều quán 3D xài Optoma, các hãng khác ít thấy hơn. Bác này biết các model 720p hoặc 1080p của hãng khác mà xài ngon lành cũng như dễ mua ở VN thì giới thiệu cái

haivqvnpt1

tôi thấy rất nhiều quán 3D xài Optoma, các hãng khác ít thấy hơn. Bác này biết các model 720p hoặc 1080p của hãng khác mà xài ngon lành cũng như dễ mua ở VN thì giới thiệu cái

Hãng khác thì có viewsonic, giá cũng phù hợp với vietnam.

Bên trên