Venom

duypham0802

Well-Known Member

Có ai đã đi xem phim này hôm nay chưa? Mình mới đi xem phim về.Cảm nhận của mình về phim là rất hay.lôi cuốn khán giả từ đầu phim đến cuối phim.Phim có vài chỗ hài hước nên cũng vui. Mình thấy phim này không tệ và đáng xem
Mình chỉ hơi thắc mắc tại sao Venom xuất hiện trở lại sau khi vụ nổ xảy ra. Vì lửa đã phá hủy Vemon rồi.

P/S: Phấn kích về phim quá nên mình đã lồng khung cho hình của mình. Cà nhà có thấy Chất không?
Ai chưa xem thì ra rạp xem nhé. Ai có điều kiện thì xem 4DX nhé. rất tuyệt đó

ArtX

Well-Known Member
Mặc dù có kịch bản cũng chẳng phải loại xuất xắc gì nhưng Deadpool lại có những màn hành động đầy kích và những màn chọc cười lầy lội.

Venom thì không được như vậy. Venom có tạo hình mình cho là đẹp và ghê rợn. NHƯNG sony quá nhát tay chỉ dám làm PG-13 dù kinh phí phim vốn dĩ không phải dạng cao lắm như các phim marvel. Đâm ra chất hành động trong phim không được phê. Đã thế kịch bản phim lại thuộc loại đơn giản, cũ kỹ mà chả cần phải là mọt phim bạn cũng gặp qua khối rồi. Tom hardy tuy lần đầu mình thấy anh diễn hài, nhưng có vẻ cũng ổn, không cảm giác lệch vai. Còn lại mọi thứ đều tệ.

Bên trên