Vietmedia addon for XBMC: Multimedia addon cho Androidbox

LUC QUYET CHIEN

Active Member
Re: Ðề: Vietmusic addon for XBMC: Multimedia addon cho Androidbox

Mới update Vietmovies lên 1.4. Cập nhật mục Nổi bật bao gồm mục cập nhật những phim mới, nổi bật.

Đây là skin gì vậy bác tinhyeu 8->

HoangD

Member
Ðề: Re: Ðề: Vietmusic addon for XBMC: Multimedia addon cho Androidbox

server của ép pò tè yếu thôi bác. chứ ko phải do mạng nhà mình đâu. EM ở cơ quan mạng cáp quang 45mb thỉnh thoảng nó vẫn buff đều
server yếu vậy Anh Em có thể giúp gì được để nâng cấp ko vậy ?

concoccon031187

Ðề: Vietmusic addon for XBMC: Multimedia addon cho Androidbox

WP_20150205_06_23_18_Pro.jpg WP_20150205_06_21_38_Pro.jpg WP_20150205_06_20_15_Pro.jpg WP_20150205_06_22_31_Pro.jpg WP_20150205_06_25_12_Pro.jpg

Chia sẻ với các bác vài hình ảnh từ con Firetv của mình cài Vietmovie và một vài tùy chỉnh khác

concoccon031187

Cảm ơn bác chủ, viết Hoa Hậu Thu Vân luôn bác ah

Mrsleeping

Thx bac tinhyeu44 addon Vietmusic cua Bac rất tuyệt. Khi nào rỗi mong bác add thêm mục hot của em Hoa hậu Thu Vân vào nhé ;)

j3n339

Member

Sao hôm qua ko thể vô nổi addon Vietmusic nhỉ :(

Android có chạy dc

---------- Post added 06-02-2015 at 15:15 ----------

Mình vẫn vào adon bình thường mà

nghiadhd

Active Member

Hic, em Hoa Hậu Thu Vân này khó chiu quá, em thử 2 cách, từ cách bắt link from web tới dùng wireshark từ app mà vẫn chưa chơi được, chắc phải khất nợ qua tết quá

babyworm

Well-Known Member

Hic, em Hoa Hậu Thu Vân này khó chiu quá, em thử 2 cách, từ cách bắt link from web tới dùng wireshark từ app mà vẫn chưa chơi được, chắc phải khất nợ qua tết quá

Không vội đâu bác nghiadhd ơi. Bởi vì hiện tại có một anh Việt Kiều cưa đổ hoa hậu Thu Vân rồi. Nếu bác muốn tham khảo cách cưa đổ bác thử xem link này http://www.hdvietnam.com/diendan/229-android-box/969799-danh-sach-cac-ung-dung-pho-15.html
Chúc bác ăn Tết vui vẻ.

mấy bác cho em hỏi là cái chỗ Thúy Nga VietMusic ấy, em vào mà ko ra sẵn list, phải search mới có nhạc là bình thường à mấy bác?

tiện mấy bác cho em xin addon add list DVD của các đĩa Thúy Nga từng phát hành đc không? em sưu tầm để cài vào cho ba mẹ em dùng.

Chân thành cảm ơn các bác đã, đang và sẽ góp sức cho các ứng dụng hữu ích như này.

babyworm

Well-Known Member

mấy bác cho em hỏi là cái chỗ Thúy Nga VietMusic ấy, em vào mà ko ra sẵn list, phải search mới có nhạc là bình thường à mấy bác?

tiện mấy bác cho em xin addon add list DVD của các đĩa Thúy Nga từng phát hành đc không? em sưu tầm để cài vào cho ba mẹ em dùng.

Chân thành cảm ơn các bác đã, đang và sẽ góp sức cho các ứng dụng hữu ích như này.

List thì có nhiều nhưng hàng chất lượng chủ yếu họ host (upload) trên Fshare. Vì vậy mặc dù bạn có list nhưng phải có acc VIP Fshare mới xem được.
Theo mình nhớ, trong app dangcaphd cũng có Thúy Nga đó.

nsnhd

Well-Known Member

Thế chắc do thiết bị hoặc setting của bạn rồi. Bạn thử mở mấy mục setting Audio của KODI thử lại xem.

Mình thử các kiểu setting mà âm thanh ko cải thiện, lạ hơn nữa là khi bắt đầu play thì có một đoạn âm thanh nhiễu kêu sì sì kéo dài khoảng 0.5 giây rồi âm thanh bài hát mới bắt đầu, laptop ko thể tạo ra đoạn nhiễu này mà phải do nguồn phát

sheralosh

Member

sao #1 mình không thấy link down các addon khác ngoài addon music nhỉ ?

Bên trên