Vinasat hay Asiasat5?

puka

Em dinh thu 6 nay lam cai HD02 ve toi xem WC. Cac bac cho em hoi nen quay Vinasat hay Asiasat5?:-?

Ðề: Vinasat hay Asiasat5?

Em dinh thu 6 nay lam cai HD02 ve toi xem WC. Cac bac cho em hoi nen quay Vinasat hay Asiasat5?:-?

Nên Asiasat 5. Tôi là dân kỹ thuật, nhiều năm làm về KTS. cứ công nghệ mới nhất mà chơi cho đỡ phiền.

Thứ 2. Asiasat 5 đã là điểm tối ưu của VTC rồi. Bác không cần phải lo việc chất lượng vệ tinh. Cái đó có cục bản quyền và bên đài VTC lo.

Mình chỉ quan tâm dịch vụ tốt hay không bác à? Dịch vụ tốt thì cả nước Vn đón nhận vì nó là thành tựu của VN. của con người Việt Nam.

Còn không tốt thì tự khắc họ thay đổi không sẽ bị đào thải.

"Người Việt Nam nên ủng hộ hàng Việt Nam. Dù kém hay chưa chất lượng vẫn hơn đồ tàu."

dhpaul

Well-Known Member
Ðề: Vinasat hay Asiasat5?

Nếu bác đủ ngân lượng thì quay sang Asiasat 5, còn nếu ít tiền vẫn muốn nhiều kênh thì quay về Vinasat vì nếu dùng đầu HD của VTC, quay sang Vinasat số kênh free lên tới hơn 10 kênh và cũng là những kênh có chất lượng của VTV, HTV.
Nhưng về lâu về dài thì em khuyên là nên chuyển sang Asiasat 5, vì chỉ ở đó mới đảm bảo cho VTC tăng được kênh ít nhất cho đến khi Vinasat 2 được phóng lên. Còn Vinasat 1 hiện nay gần như K+ và HTVC sẽ ăn cả rồi.

Bên trên