VOD KARAOKE - VIET KTV

ade_hpvn

Ðề: VOD KARAOKE - VIET KTV

Mọi người e hỏi chút là đầu Việt KTV có phần cao cấp có mấy chế độ tandard -Classic - rock - jazz và pop là để chỉnh chế độ nào hợp lí thế ?

Mọi người e hỏi chút là đầu Việt KTV có phần cao cấp có mấy chế độ tandard -Classic - rock - jazz và pop là để chỉnh chế độ nào hợp lí thế ?
Tính năng đó phải tuỳ theo bản Karaoke mình đang hát. Bài nào thì chọn chế độ đó bạn ah. Mức độ âm sắc sẽ thay đổi theo đúng chất của bản nhạc đó

ade_hpvn

bài nào cũng chỉnh riêng theo chế độ bài hát đó àh bác ??? thế thì mệt lắm ... hnay có ông khách vào hát lại cứ đòi phải chỉnh vào phần cao cấp rồi chọn chế độ nhạc pop ông ấy mới hát được ... chế độ mặc định của nó là gì nhỉ ? có phải là standas ... gì đó

bài nào cũng chỉnh riêng theo chế độ bài hát đó àh bác ??? thế thì mệt lắm ... hnay có ông khách vào hát lại cứ đòi phải chỉnh vào phần cao cấp rồi chọn chế độ nhạc pop ông ấy mới hát được ... chế độ mặc định của nó là gì nhỉ ? có phải là standas ... gì đó

mặc định là stardard thik thể loại nào thì chọn theo đó

mrpham38

Active Member

nhạc file FLV,MP4 vietktv có cập nhật được bài hát không bác? font chữ thì dùng vietkey hay unikey hả bác?

mrpham38

Active Member

Bác cho em hỏi tại sao em cập nhật vài hát nó lại zoom hình lên làm tràn hết chữ vậy, e không nhìn thấy chữ để hát

vuchinhtb

Member

Bác cho em hỏi tại sao em cập nhật vài hát nó lại zoom hình lên làm tràn hết chữvậy,e không nhìn thấy chữ để hát
bác xem lại demo nhé hoặc khi bật đầu lên bác chọn 1 bài
nhạv vi tính hoặc đỏ trước thì sẽ ko bị tràn chữ nữa.

manhvt83

Re: Ðề: VOD KARAOKE - VIET KTV

cái này là do bài hát bạn up vào đầu bị sai tỷ lệ màn hình nên nó bỉ dãn hình đó.

mrthienphu

Chào bạn!
Mình đang sử dụng 5 bộ việt ktv để kinh doanh ( màn cảm ứng + đầu 2tb), Gần đây mình phát hiện 2 màn hình cảm ứng mới lắp có 1 - 2 điểm chết bằng đầu tăm, vậy mình có được bảo hành không? mình mới mua vào tháng 2 và mình mua tại HN nhưng mang về Bắc Giang lắp vậy nếu được bảo hành thì sẽ làm như thế nào? và thời gian chờ đợi là bao lâu?
Mong bạn trả lời giúp. Tks bạn!

Bác cho em hỏi tại sao em cập nhật vài hát nó lại zoom hình lên làm tràn hết chữ vậy, e không nhìn thấy chữ để hát
Nếu bài bát tự làm thì bác nên xem lại định dạng xuất ra của video nếu bái Vietktv làm và update thì lúc nào bị bác next hết chọn ( ko cần biết 1 hay nhiều bài) ok chọn và hát bình thường

mrpham38

Active Member

Em dow mấy bài kok của các bác cắt từ DVD9 đuôi VOB về up vào, bài hát toàn 300MB up vào em hãi quá, lâu lè lưỡi, phải tắt tivi đi ngủ sáng tắt máy. thế mà up xong lại không hát được, có bài còn giật cà tưng cà tưng.

Chào bạn!
Mình đang sử dụng 5 bộ việt ktv để kinh doanh ( màn cảm ứng + đầu 2tb), Gần đây mình phát hiện 2 màn hình cảm ứng mới lắp có 1 - 2 điểm chết bằng đầu tăm, vậy mình có được bảo hành không? mình mới mua vào tháng 2 và mình mua tại HN nhưng mang về Bắc Giang lắp vậy nếu được bảo hành thì sẽ làm như thế nào? và thời gian chờ đợi là bao lâu?
Mong bạn trả lời giúp. Tks bạn!
Nếu chỉ chết 1,2 điểm ảnh đối với màn hình cảm ứng chưa cần bảo hành. Sau này chết nhiều hơn mời bạn mang qua địa chỉ 406B Trần Khát Chân để bảo hành. Xin chân thành cảm ơn

Em dow mấy bài kok của các bác cắt từ DVD9 đuôi VOB về up vào, bài hát toàn 300MB up vào em hãi quá, lâu lè lưỡi, phải tắt tivi đi ngủ sáng tắt máy. thế mà up xong lại không hát được, có bài còn giật cà tưng cà tưng.

Chỉ 300 Mb mà mất cả đêm á, cái này bạn nên xem lại. Với dung lượng khoảng 2Gb thì bạn mất khoảng 3 hay 4h gì đó, bạn xen lại.
Còn vấn đề bị giật thì bạn nên tìm hỉu kỹ thuật nhiều hơn tý, xem có đúng định dạng chưa, chất lượng file gốc thế nào bác nhé

mrpham38

Active Member

Chỉ 300 Mb mà mất cả đêm á, cái này bạn nên xem lại. Với dung lượng khoảng 2Gb thì bạn mất khoảng 3 hay 4h gì đó, bạn xen lại.
Còn vấn đề bị giật thì bạn nên tìm hỉu kỹ thuật nhiều hơn tý, xem có đúng định dạng chưa, chất lượng file gốc thế nào bác nhé

Éc, nghĩa là 1 bài của em up khoảng 300mb, em tí tởn chơi hơn chục bài liền, thì mới phải tắt đi ngủ chứ, mà up lâu thế này e cũng chả up vào làm giề,đầu không có bài nào thì em chuyển sang hát PC hơi phiền nhưng hát gia đình chấp nhận đc

Bên trên