Với tầm giá từ 10-12 triệu thì nên mua TV nào ?

DigiCity Group

Well-Known Member
Ðề: Với tầm giá từ 10-12 triệu thì nên mua TV nào ?

Nhiều bác bán hàng tư vấn kiểu "đại gia" nhỉ, cứ chơi đi, đừng sợ. Em trước khi mua sắm cái gì dù chỉ 100k vnd thôi cũng quan tâm đến cái p/p và as của nó, càng cần quan tâm hơn trong điều kiện nhà mình. 10 triệu không lớn nhưng với nhiều người có thể là cả tháng, thậm chí vài tháng dành dụm nên chuyện bỏ thời gian tìm kiếm, mua được món đồ tốt trong tầm giá thì là lẽ đương nhiên. Các cụ sale nên đặt mình ở vai trò người đi mua hàng thì sẽ thấy rõ ràng hơn.
@ Bác Digi: em đã mua kha khá đồ bên bác, giờ muốn hỏi giá cuối của em LG47LB582T (không biết có được ưu tiên gì không).

Hi bác, cứ alo cho e lúc nào cũng ưu đãi nhất ạ phục vụ bác chu đáo a...z luôn ;))

Cũng nên cân nhắc kỹ càng rồi cưới e nó về. Nhưng cũng không nên kỹ quá như thế nhiều khi lại chậm chân.

viet52x8

em Sony Bravia 32BX300 của em cũng vừa đi panel, hỏi thay thì hết những 4 củ :( Em muốn mua 1 em tầm 10-12 triệu ngon bổ rẻ tí, nói chung nhu cầu xem của gia đình em không cao lắm, các bác tư vấn giúp em với nhé

DigiCity Group

Well-Known Member

em Sony Bravia 32BX300 của em cũng vừa đi panel, hỏi thay thì hết những 4 củ :( Em muốn mua 1 em tầm 10-12 triệu ngon bổ rẻ tí, nói chung nhu cầu xem của gia đình em không cao lắm, các bác tư vấn giúp em với nhé

Tầm này bác chọn, Sony 40R470B, 40W600B (internet tv ) hoặc LG 42LB631T ( e này khá ngon bổ rẻ , smart ) . Tiếp ngó sang samsung 40h5100, 40h5500. ... Bác xem xong mấy model này khéo lại hại não ^_^ để cân nhắc.

ndchieu22

Well-Known Member

bác có thể chọn em 40R470 không có smart hoặc 42LB631 có smart tv chạy nền webos

bác chốt model nào alo em theo chữ ký!

Cũng đang có nhu cầu một con 48,50 inch mà chưa biết chọn em nào, các bác tư vấn cho một gợi ý nào? Nhu cầu là ko cần 3D, smart gì cả, không thích Samsung và có khoảng 13,14 củ. Thanks!

DigiCity Group

Well-Known Member

Cũng đang có nhu cầu một con 48,50 inch mà chưa biết chọn em nào, các bác tư vấn cho một gợi ý nào? Nhu cầu là ko cần 3D, smart gì cả, không thích Samsung và có khoảng 13,14 củ. Thanks!

Hi bác, bác nghé em 48R470B hay 50LB561T đây là những model full hd màn to bác à :D

ndchieu22

Well-Known Member

Trong tầm tiền của bác mà không cần 3D hay smart tv thì bác cs thể chọn con 48R470 hoặc LG 50LB561

bác nhu cầu model nào thì pm em theo chữ ký!

phuong98a

SONY 48" 48R470B khỏang 13tr >> đáng đồng tiền lắm bạn. Xài led đủ rồi
đừng xài smart tv . ngu lắm :)

em cũng vừa múc em này giá 12,5tr, đẹp trong tầm tiền. nhưng ko biết có thay được cái chân của nó từ nhựa sang kim loại ko nhỉ?

rugavina

Nhà mình đang dùng LG, vote một phiếu, hàng tốt. Nên mua TV thường thôi, để tiền dư mua Android box hay hơn, smart trên tv chán lắm

ndchieu22

Well-Known Member

em cũng vừa múc em này giá 12,5tr, đẹp trong tầm tiền. nhưng ko biết có thay được cái chân của nó từ nhựa sang kim loại ko nhỉ?

Model này chân đế hơi xấu bác ah, bác bỏ chân đế treo lên tường là ok

dienmayquamitek

Bác thử ghé xem em 50LB561T này xem, thỏa mãn các yêu cầu của bác, lại là model mới của năm nay. Em cũng đã inbox cho bác rồi, bác check xem giúp em nhé.

Bên trên