VTV3 HD đây rồi các bác

Phục mãi cũng xem đc 1 lần HD trên V3

rvevcx

Ngon, nét căng như bongdatvHD

---------- Post added 04-04-2013 at 02:10:40 AM ----------

ko hiểu sao cứ bị ngược hình

Thao tran

Ðề: VTV3 HD đây rồi các bác

chắc xem trên đầu VCTV rồi . trận real hồi rạng sáng bật k+ cũng sọc màu không à . VTV chưa phát trên k+

taituxdvn1

chụp bằng dt thì bác phải xoay ảnh trước khi up chứ , làm người xem vẹo cả cổ
P/s : Sao bảo K+ độc quyền C1 phát chuẩn HD mà ?

dhpaul

Well-Known Member

K+ độc quyền cúp C1 châu Âu trên truyền hình trả tiền. Ở vào cái lúc K+ nói cúp C1 duy nhất trên K+HD là lúc VTV3 HD chưa ra đời.

Có nét hơn VTV3 thường nhưng mình cảm thấy vẫn chưa ngon bằng BDTV HD khi phát trực tiếp ngoại hạng Anh. Và không biết bao giờ mới nét được như kênh Fox Plus HD

daiduongpham

Đúng là voi đòi tiên,mới ra thì làm sao mà đẹp như ý muốn mấy ba?tôi thấy diễn đoàn toàn vào chê chứ chẳng có ai góp ý chân thành,bao nhiêu cái comment không 1 lời cảm ơn,văn hoá việt là đây

Ðề: Re: VTV3 HD đây rồi các bác

mình dùng đầu K+HD mà vẫn chưa xem được VTV3 HD đây, lại phải hóng nữa rồi=P~

churiver

Member

K+ độc quyền cúp C1 châu Âu trên truyền hình trả tiền. Ở vào cái lúc K+ nói cúp C1 duy nhất trên K+HD là lúc VTV3 HD chưa ra đời.

Mình thấy TrusportHD cũng chiếu trực tiếp trận Bacca và Pri đấy thôi (xem trên AVG). Nhà tôi chả bao giờ xem VTV3 nên không quan tâm Hđê H đếch gì.

svngheo

1c1b7d988e556ddb39c9d8c36c9a3a90_54567971.c354d2de95903e07c7083a21580519d6.jpg

mà làm sao bắt dc vậy chủ thớt ?
thớt xài dịch vụ gì

ducanhct

Member

Chắc có lẽ chuyển sang VCTV HD thôi, vì 1 tháng sử dụng truyền hình cáp của VCTV bằng 2 tháng dùng gói HD. Mà tv nhà mình 45 inch chất lượng hình ảnh của cáp quá xấu, xem nhức hết cả mắt.

Chắc có lẽ chuyển sang VCTV HD thôi, vì 1 tháng sử dụng truyền hình cáp của VCTV bằng 2 tháng dùng gói HD. Mà tv nhà mình 45 inch chất lượng hình ảnh của cáp quá xấu, xem nhức hết cả mắt.

=)) Bác đọc kỹ lại đi kẻo đến lúc lại ngồi chửi.

Để dùng đầu thu HD của VCTV thì đầu tiên bác phải có cáp tín hiệu. Và cái này chính là cái mà bác đang trả 110k/tháng đấy.

Nôm na là như này, để chơi HD của VCTV thì bác phải giữ nguyên đường truyền cáp cũ + 50k/tháng (chưa kể 150k nếu bác máu K+1 và K+NS).

Tổng chi phí thấp nhất/tháng là 160k. Chưa kể tiền ban đầu (đầu thu, lắp đặt).

// Bác kiếm đồng chí nào chán HD VCTV, bác đến mua lại cái đầu đấy kèm thẻ (Thẻ phải đi kèm với đầu thu, ko dùng thẻ này lắp cho đầu kia được đâu). Về nối dây vào là dùng luôn.

Bên trên