Vực Tử Thần - cuộc thám hiểm của nhóm HDsaigon

locke1602

Well-Known Member
Ðề: Vực Tử Thần - cuộc thám hiểm của nhóm HDsaigon

Bác Chíp, kế hoạch chuyến đi kỳ tới sao rồi bác, có gì thông báo cho anh em nha.

nham18

Member

Anh Chip! Lúc trước thì không sao, em xung lắm. Nhưng sao từ khi mua chiếc Dylan, mỗi lần nhắc tới phiêu lưu thám hiểm gì gì đấy em lại cảm thấy...nhát nhát thế nào ấy :-&

echip

Ban Quản Trị

Anh Chip! Lúc trước thì không sao, em xung lắm. Nhưng sao từ khi mua chiếc Dylan, mỗi lần nhắc tới phiêu lưu thám hiểm gì gì đấy em lại cảm thấy...nhát nhát thế nào ấy :-&

bởi thế em kinh nghiệm ko nên mua đồ xịn nhiều, gì chứ đi thám hiệm dạng bất ngờ như tour vừa rồi dễ bề ko đc xài nữa :|;;)

GENERALS

Ban Quản Trị

vnexpress trích hình của chúng ta ko thèm để lại dẫn chứng nè bà con, moá đã vậy lại còn để gốc ảnh: canglua mới ghê ??? dek biết là thằng quái nào nữa...lolzz

http://vnexpress.net/GL/Vi-tinh/2009/01/3BA0A94D/

Ảnh gốc:

Bài báo:

potay tụi viết báo trên mấy tờ báo online, đúng là cùi bắp ghê.. ăn vụng mà ko biết chùi mép gì hết, ko chịu crop or cắt góc cái hình mà vẫn còn để watermark nhỏ nhỏ của aChip bên góc phải hình...hehee ^^

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Ặc, có vụ này nữa sao???

Hôm nay qua topic của bác Chip thấy tuyệt vời quá. Lối dẫn dắt của Bác làm cho e có cảm giác như đang cùng bác tham gia tour ấy. Những trải nghiệm tuyệt vời. Lần sau các bác có đi thì lại về kể cho a e nhé. Quá hay.

GENERALS

Ban Quản Trị

Hôm nay qua topic của bác Chip thấy tuyệt vời quá. Lối dẫn dắt của Bác làm cho e có cảm giác như đang cùng bác tham gia tour ấy. Những trải nghiệm tuyệt vời. Lần sau các bác có đi thì lại về kể cho a e nhé. Quá hay.

A/e đang tính đi lại lần 2 cho hoành tráng hơn đây, mời bác 1 chân theo đoàn nhé..

Thân ^^

Em đâu có ở SG của bác đâu. Em ở THA mà. E chỉ xem thôi, còn đi thì em s....ợ lắm. Nhìn chương trình của các bác em đã thấy ko đủ sức rồi. Bái phục các bác, nhưng các bác cứ đi rồi về kể cho bọn em nhé

quat_3_tieu

Bác Chip viết tiểu thuyết hay quá....chương trình rất thú vị, đầy cảm xúc phiêu lưu mạo hiểm kiểu như Indiana Jones vậy........thanks

sintran

Khi nào có cho mình tham gia nữa nha bác Chip, làm riết stress quá phải trải nghiệm như vậy mới là hiệu quả đích thực......kaka

anbinhdo

Well-Known Member

Chúng em cũng đang dự tính làm 1 bữa dã ngoại như thế này, để anh em đổi không khí tý...Và là một hình thức khá thú vị. Nhưng còn quá nhiều hình thức khác đã nghĩ mà chưa kịp làm...cứ dồn dập mãi
Buổi Dã ngoại thật ấn tượng đấy Bác Chip!
Chúc vui và sức khỏe!

trung_apple

Active Member

bữa nào mình cũng tôt chưc một nữa đi phược cho anh em đi bác bình thêm em đi leo núi câu cá là tuyệt nhất , chỉ sợ anh em chịu cực không nổi

thanhtung0506

có gì sang đầu năm 2011 em lại zô SGm khi đó em sẽ đi , hihi

thainguu

ôi ôi đọc mà hồi hộp sung sướng cả người !!! Ước gì em có thể đi đc như mấy bác!!!

jinqing

Member

hic đọc bài của bác xong nhớ DL quá, hồi đó cũng đi của Hồng Bàng 1 lần, cty Youth travel ở DL 1 lần, cả 2 lần đều y như đi lần đầu ^.^

vinaexplorer

Xem tựa đề thôi đã thấy đầy thách thức.

BCL305

Member
Phong cách đẹp quá. Nhưng đi kiểu này hơi đuối nhỉ. Cảm ơn bài viết của bạn rất nhiều!!!

WindyCity

Active Member
Wow đọc xong phải ngả mũ chào các bác có tinh thần ý chí quá cao vượt qua những thử thách đầy tính cách nguy hiểm và chông gai: vượt thác, leo núi.
Lại còn 2 bông hoa bít nói mà can đảm quá chời. Congrats to all of you :-bd
Cám ơn bác Chip đã post bài về chuyến đi vực tử thần cho mọi người tuy không được đi xa nhưng vẫn chiêm ngưỡng vẻ đẹp nơi hoang dã có 1 không 2 =D>

Bên trên