Vui Trung Thu : chia sẻ cùng các Cháu và cùng vui với Hội HD Đà Nẵng. ( Video Clip và hình ảnh trang

ankhanhmai

Active Member
Ðề: Vui Trung Thu : chia sẻ cùng các Cháu và cùng vui với Hội HD Đà Nẵng. ( Video Clip và hình ảnh trang 5 )

hic,nghĩ sao có hai cây cao su?quà trung thu cơ,tại mang tiếng là thiếu nhi rồi???????:(:)(:)((

Nhầm rồi không phải thiếu nhi mà là "con lít lói tiếng người nớn" :((

trung_apple

Active Member
Ðề: Vui Trung Thu : chia sẻ cùng các Cháu và cùng vui với Hội HD Đà Nẵng. ( Video Clip và hình ảnh trang 5 , 8 )

sáng đến giờ mới vào diễn đàn , đêm qua vui quá , mấy bác post thêm nhiều hình vào nữa nhá ., em quản lý mấy đội thiếu nhi ,bác nào có yêu cầu gởi gạo các cháu xin gặp tôi để đăng kí nhá ,,,

ankhanhmai

Active Member
Ðề: Vui Trung Thu : chia sẻ cùng các Cháu và cùng vui với Hội HD Đà Nẵng. ( Video Clip và hình ảnh trang 5 , 8 )

sáng đến giờ mới vào diễn đàn , đêm qua vui quá , mấy bác post thêm nhiều hình vào nữa nhá ., em quản lý mấy đội thiếu nhi ,bác nào có yêu cầu gởi gạo các chấu xin gặp tôi để đăng lí nhá ,,,

Chú quản lý kiểu gì mà có mỗi cô bé áo đỏ để đi lung tung quá X_X X_X X_X
CHÁY BÀ CON LÀNG NƯỚC ƠI

iamkerry

Member

Còn mấy hình nữa :(

zuven

sáng đến giờ mới vào diễn đàn , đêm qua vui quá , mấy bác post thêm nhiều hình vào nữa nhá ., em quản lý mấy đội thiếu nhi ,bác nào có yêu cầu gởi gạo các cháu xin gặp tôi để đăng kí nhá ,,,

cho em gởi gạo con của bác Bình được hôk ạ?? dễ thương wá <:p

makiemsau

Well-Known Member

Hình chuẩn..... :D

ngockute

Chú quản lý kiểu gì mà có mỗi cô bé áo đỏ để đi lung tung quá X_X X_X X_X
CHÁY BÀ CON LÀNG NƯỚC ƠI

kiểu này mai em mua xăng qua trước nhà bác em bán quá:-$

eddie

hình đẹp kinh zị....

crazy

Ðề: Vui Trung Thu : chia sẻ cùng các Cháu và cùng vui với Hội HD Đà Nẵng. ( Video Clip và hình ảnh trang 5 , 8 , 9 )

Rất vui rất vui - không thể vui hơn được nữa --- Rất tiếc là mình đã khg tham gia được 2 nhóc ở nhà buồn quá trời ---

Rất cảm ơn sự quan tâm của BTC HD DN - Tất cả vì tương lai con Em chúng ta - tuy khg tham gia nhưng mình vẫn gởi đến BTC lời cam ơn rất chân thành và mình cảm thấy rất tự hào là Mem của HD DN - ước mong khg khí vui vẻ và đoàn kết NTN mãi đồng hành cung HD DN nói riêng và HD VN nói chung.

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Vui Trung Thu : chia sẻ cùng các Cháu và cùng vui với Hội HD Đà Nẵng. ( Video Clip và hình ảnh trang 5 , 8 , 9 )

Update thêm Part 3

Part 5

[yt]http://www.youtube.com/watch?v=9MKXyQ29S98[/yt]​
Sao mà giống Tề Thiên vậy nhẩy...thiếu Thiết Bảng ác Bác ơi...:-O :-O

A Bình cho E gởi gạo :-j:-j:-j:-j

Rồi một Bác góp gạo rồi....:-O :-O
Chuẩn HD đấy, cơ mà xem lại cái part 5 bác Bình là Tề Thiên nó hài quá :-j:-j:-j
Hồi nhỏ theo Lục Tiểu Linh Đồng tập tành vài đường ấy mà...với lại Nòi của Chúng Ta từ ấy mà ra :p :p

Mày giành của tao ah???

Sao lại giành nhau thế....khổ cho em quá...

Chà Bác Trung quản lý Đội Góp Gạo rồi àh...

cho em gởi gạo con của bác Bình được hôk ạ?? dễ thương wá <:p

Sao lại nhiều thế này...để Cháu nó họ đã các Bác....

hình đẹp kinh zị....
Nhìn hình avata là biết kinh zị rồi....;;) ;;)

E kinh zị như con khỉ :(|):(|):(|):(|):(|):(|):(|):(|)

Rất vui rất vui - không thể vui hơn được nữa --- Rất tiếc là mình đã khg tham gia được 2 nhóc ở nhà buồn quá trời ---

Rất cảm ơn sự quan tâm của BTC HD DN - Tất cả vì tương lai con Em chúng ta - tuy khg tham gia nhưng mình vẫn gởi đến BTC lời cam ơn rất chân thành và mình cảm thấy rất tự hào là Mem của HD DN - ước mong khg khí vui vẻ và đoàn kết NTN mãi đồng hành cung HD DN nói riêng và HD VN nói chung.

Hôm đó không thấy Bác, có Bác vui hơn nữa. Có quà cho các Cháu đấy Bác Hạnh.
Chúc Gia đình Bác có những đêm vui Trung Thu vui vẻ ;;)

dino

Active Member

thế cơm gạo anh bình tính thế nào chứ anh em nó đâm nhau dữ quá =))

anbinhdo

Well-Known Member

Các Bác nào giữ hình nhớ ít bữa cho em xin nhé, để về làm mấy cái clip để dành !

Bên trên