WALL-E ! Anh em nào xem rồi vô review

Hôm trước buổi tối nhật cô bạn gái sau khi ăn uống no say :-" mình đã chọn bộ phim Wall-E để đi xem cho nó lãng mạng quả thật không thất vọng !

Tuy là phim hoạt hình (lại còn toàn robot nữa chứ) nhưng thể hiện tình cảm rất tuyệt , cốt truyện liền mạch tự nhiên , phim khiến người xem cười từ đầu đến cuối ! imdb.com nó vote 8.7/10 quả không sai -------> Kết một câu "phim hay"

Khuyến cáo phim đặc biệt phù hợp cho các em tuổi mới lớn :-ss , anh em nào đang có ý đinh tán tỉnh cô bé nào thì nên đi xem phim này cơ hội thánh công là 90% >:)

MPW-33577

tui

Member
Ðề: WALL-E ! Anh em nào xem rồi vô review

Haha, đúng như mình nói... Film này dẫn em út đi coi thì số 1.

Khúc đầu đoạn short film của Pixar cũng mắc cười. "Presto" ko biết khi nào nó mới ra bản HD, mình mê mấy film ngắn của Pixar, hài mà thông minh kinh khủng.

dino

Active Member

mới xem Dark Night xong, chuẩn bị coi Wall-E đây, chỉ có 2 phim đáng coi hè này ... :D

ldt

wall E này coi quá chuẩn roài
phim này đc đánh giá là phim hoạt hình hay nhất mọi thời đại đo:eek:

năm nay e đánh giá là có Dark Knight với cái Wall E này sẽ lưu danh sử sách điện ảnh :D, ko bít từ giờ cuối năm có gi hay ho ko, e đánh giá cao Body of Lies của chú Leo

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

he...he... mấy bác đưa ra nhận xét rất đúng, vote mấy bác 5 sao hết.

còn 1 cái điểm chung của phim hoạt hình mình thấy nữa là: con người là loài vật xấu xa nhất trong phim. he...he... mấy bác nghiệm xem có đúng hem?

Cái này ko đồng ý. Nếu phim có mặt của con người thì luôn có phe tốt và phe xấu, đến cuối phim thế nào phe xấu cũng thắng thế. Như vậy tốt > xấu -> con người nói chung không phải là xấu xa nhất.

Nếu phim nào cũng như ý của bạn thì hóa ra là phản giáo dục mất. Đúng ko vậy?

Lioncoeur

Hentai có tính là phim hoạt hình hông dzị b-(

duyhtb

Member

Wall E nội dung hay , nhưng không xem được bản HD tiếc thật.
Lúc xem trailer thì rất tuyệt nhưng khi xem phim thì xem bản CAM nên chất lượng kém.

Chờ có bản HD xem lại.

sebastien

mới chiếu rạp thì làm ji` có HD hủh bro :rolleyes:

zures

cái film này dành cho trẻ em 16+ :)), khi đi coi dắt thêm em yêu đi nữa thì đúng bài luôn :))

Available on Nov 18, 2008 (2 Months)
2 tháng nữa có hàng :eek:

poly

Banned

đi làm về 17g30 vô coi Wall-E
phim ngắn đầu vui
coi phát hiện ra đến 3 tên người VN trong Credit,Martin Nguyen,Lam và gì nữa wên rùi
vui vui
cái Tagline "chỉ cần 1 khoảnh khắc để yêu nhau"
poly cảm thấy thiếu,ngoài đời :" cần cả đời để hiểu và sống bên nhau trọn đời"
tự nhiên coi xong , cảm giác mình giống loài người 700 năm nữa quá
cảm thấy tự do đó cũng bị nhốt trong một chiếc hộp vô hình

coi Wall-E cũng liên tưởng
loài người 700 năm nữa
ko dám nhìn bằng chính đôi mắt của mình
cứ suốt ngày dán mắt vào màn hình,chát,đọc những thông tin đã được định hướng kiểm duyệt
sợ phải tự đi,sợ ko đứng vững,và quan trọng nhất là sợ đạp đổ những cái thành trì cũ,sợ phải vất vả xây dựng cái mới
sau giống 1 quốc gia châu Á naò thế nhỉ

namct

Huhu, từ khi biết đến HD, phim DVD em còn không bao giờ xem, thế mà vì vật phim WallE này quá nên em phải xem bản CAM thì các bác biết là nó hay thế nào rồi đấy :(( :((

Tội lỗi, đợi tháng 11 nó ra rồi leech về xem lại vậy

Bên trên