WD thay đổi màu sắc ổ cứng

Redpcshop

Well-Known Member
Ðề: WD thay đổi màu sắc ổ cứng

Thị trường VN, chưa có em này thì phải

Redpcshop

Well-Known Member

dòng này thì mình chưa biết, vì bình thường dùng server thì có ổ red dùng thấy cũng tốt rồi

image.php

Đây bạn, dòng này mới là dùng cho server, hoạt động với 2 bộ vi xử lý giống Black, được bảo hành tới 5 năm.
Red thì dùng cho Nas thôi, với vòng quay 5400 thì dùng cho server sợ chậm.

pellee

Banned

image.php

Đây bạn, dòng này mới là dùng cho server, hoạt động với 2 bộ vi xử lý giống Black, được bảo hành tới 5 năm.
Red thì dùng cho Nas thôi, với vòng quay 5400 thì dùng cho server sợ chậm.

bạn có link bài về dòng này không, cho mình tham khảo thông tin với

Yuu_ng

Banned

chỉ mới xài mỗi ổ blue thôi, ổ này thì khá ổn, ngoài việc xài lâu hơi ồn thì mọi thứ vẫn bình thường cả

harry_123

Banned

ổ này là sản phẩm bảo hành của WD đó bạn, có tem màu đen WD trên cùng đấy, tem đó để đánh dấu và phân biệt với sản phẩm đã qua bảo hành

hèn gì mình thấy cái tem cũng khác những ổ khác, với lại trước giờ cứ nghĩ WD bảo hành 1 đổi 1 tức là sẽ đổi ổ mới 100% luôn chứ

pellee

Banned

hèn gì mình thấy cái tem cũng khác những ổ khác, với lại trước giờ cứ nghĩ WD bảo hành 1 đổi 1 tức là sẽ đổi ổ mới 100% luôn chứ

bác @lucky_star2014 nói đúng đó, không phải ổ mới đâu nhưng WD đảm bảo sẽ kiểm tra chất lượng của ổ bảo hành và đảm bảo không có gì thua kém ổ mới cả

harry_123

Banned

bác @lucky_star2014 nói đúng đó, không phải ổ mới đâu nhưng WD đảm bảo sẽ kiểm tra chất lượng của ổ bảo hành và đảm bảo không có gì thua kém ổ mới cả

cái đó thì cũng chỉ nghe nói thôi chứ mình là người dùng cũng đâu biết được

pellee

Banned

cái đó thì cũng chỉ nghe nói thôi chứ mình là người dùng cũng đâu biết được

bạn tin tưởng thì dùng thôi, ban đầu khi mua sản phẩm mới thì cũng do bạn tin tưởng chất lượng sản phẩm đó, chứ những tiêu chuẩn bản thân mình cũng đâu thể biết

pellee

Banned

không còn màu green và giờ thay bằng datacenter

ổ datacenter này có từ lâu rồi nha, không phải là thay thế cho green đâu, nhưng vì ổ này chuyên sử dụng cho các lưu trữ đám mây... nên ít phổ biến và ít người biết tới

ổ datacenter này có từ lâu rồi nha, không phải là thay thế cho green đâu, nhưng vì ổ này chuyên sử dụng cho các lưu trữ đám mây... nên ít phổ biến và ít người biết tới

hèn gì mình thấy lạ, trước giờ dùng cho server thì mình biết được ổ red

harry_123

Banned

bạn tin tưởng thì dùng thôi, ban đầu khi mua sản phẩm mới thì cũng do bạn tin tưởng chất lượng sản phẩm đó, chứ những tiêu chuẩn bản thân mình cũng đâu thể biết

nói chung thì trong mấy màu đó thích black nhất, trâu bò nhất, bảo hành lâu nhất, còn bảo hành mà đưa hàng được như bạn nói thì vẫn ok

Bên trên