Web Xem Bóng Đá Online Live Trận nào cũng có

nexus9x

Well-Known Member
Ðề: Web Xem Bóng Đá Online Live Trận nào cũng có

Lạ nhỉ, con iphoné ... 3gs ở nhà chạy bản 6 hay ios 7 gì đó xem flash @@ ngon lành =safari
:-O ios không có flash nhé bác, mà safari mà có flash lại càng hài :)) đó là html5 nhé bác
còn muốn flash thì chỉ có bên thứ 3 ví dụ như dophil...vv

luonnho1001

Well-Known Member

Bác hướng dẫn thêm xem trên Dune Base đi bác chủ vụ này em gà mờ nhưng lại thích xem free

chaukhoi

Well-Known Member

Bác hướng dẫn thêm xem trên Dune Base đi bác chủ vụ này em gà mờ nhưng lại thích xem free

Web này mà xem trên Dune Base thì nó xấu lắm, hồi trước IDM bắt được Link của nó dạng m3u8 nhưng giờ nó khóa lại rồi nên IDM ko bắt được, có bác nào biết cách get link của 2 trang đó không nhỉ ?

rcl15943

Banned

Có web xem tennis ko các bác em kiếm google mãi mà ko có!

Vinh20

Well-Known Member
Ðề: Re: Web Xem Bóng Đá Online Live Trận nào cũng có

vào trang giật quá bác, đó là do mạng hay sao bác .

Trang này khá tốt bác à nhưng phải mạng ổn định. Băng thông quốc tế không bị chặn thì mới oke. Bác nên lắp gói FTTH gì đó, tầm 15 mb trở lên xem may ra ổn định.
Còn không lân la tìm mấy kênh của A Rập hoặc Thái Lan stream lậu qua Youtube thần thánh bác nhé!

chaukhoi

Well-Known Member
Ðề: Re: Web Xem Bóng Đá Online Live Trận nào cũng có

vào trang giật quá bác, đó là do mạng hay sao bác .

Nếu nó bị lag thì cũng do nhiều yếu tố lắm bác à, có thể do dùng wifi, nên cắm dây Lan vào là ổn định nhất. Cũng có thể do mạng, do lượt truy cập, do máy tính cấu hình thấp.

Vinh20

Well-Known Member

Cái web này xem vẫn ngon phết, đúng là của tụi Nga làm!

phuongtv_76

Well-Known Member

Cám ơn bác chủ và các a e đóng góp

Vinh20

Well-Known Member

Bác Chaukhoi ơi, tiện cho em hiỏ xíu. Lúc vô cái này: cái link videostreamvl.ua ấy, nó hiện hết các link và tỷ số, xem rất sướng. Nhưng lúc mới vào nó hiện 1 cái box ??? Là box gì thế ạ. Liẹu mình coi trang này có bị tính cước phí gì không ạ :( Hồi xưa nhớ cái hồi còn dialup, có mấy vụ truy cập trang nước ngoài ị tinh tiền cước cả triệu ợ :(
Ngoài ra bác biết dùng tiếng Nga ??? Bác xem có trang nào chuyên share mấy kênh truyền hình quốc tế kiểu CNN, BBC... đại khái là truyền hình trả tiền ấy ạ?, link của bọn Nga làm xem rất sướng không bị lag chức trang khác xem hay bị tấn công và xóa quá.
Cảm ơn bác rất nhiều ạ!

chaukhoi

Well-Known Member

Bác Chaukhoi ơi, tiện cho em hiỏ xíu. Lúc vô cái này: cái link videostreamvl.ua ấy, nó hiện hết các link và tỷ số, xem rất sướng. Nhưng lúc mới vào nó hiện 1 cái box ??? Là box gì thế ạ. Liẹu mình coi trang này có bị tính cước phí gì không ạ :( Hồi xưa nhớ cái hồi còn dialup, có mấy vụ truy cập trang nước ngoài ị tinh tiền cước cả triệu ợ :(
Ngoài ra bác biết dùng tiếng Nga ??? Bác xem có trang nào chuyên share mấy kênh truyền hình quốc tế kiểu CNN, BBC... đại khái là truyền hình trả tiền ấy ạ?, link của bọn Nga làm xem rất sướng không bị lag chức trang khác xem hay bị tấn công và xóa quá.
Cảm ơn bác rất nhiều ạ!

Box đó không có vấn đề gì nhé, nó chỉ là trang stream của tụi Nga làm cho trang 1xbet thôi không có vấn đề gì đâu.
Còn về các kênh quốc tế thì có luôn nhé, chẳng hạn như trang này có luôn cả CCTV 5 và CCTV 5+ luôn nhé.

Bác vào trang này thử nhé : [hide] http://www.zoptv.com/channels/international [/hide]

Chỉnh sửa lần cuối:

Vinh20

Well-Known Member

Yêu bác quá ạ, em cảm ơn bác rất nhiều. Từ hồi biết đến libgen tự dưng mấy thấy các bạn Nga yêu quý là trùm sò ... chia sẻ tài liệu, video film ảnh, bác biết tiếng Nga tiện quá, em cảm ơn ạ!

Vinh20

Well-Known Member

Bác Châu Khôi ơi lần nào em xem cái videostream là lại hiện cái bảng này, nó có nghĩa là gì ạ có ảnh hưởng gì không ạ?
View attachment 217793

Vinh20

Well-Known Member

Các bác nhiệt tình quá, em nghĩ cũng tặng lại những web mà em hay lấy link YOUTUBEcoi bóng đá có từ tiếng Thái và tiếng Ả-rập, khuyến cáo các bác dùng Chrome hoặc Cốc Cốc nó sẽ dịch ra tiếng anh (Không nên dùng tiếng Việt) xem cũng tiện lắm ạ!
Coi như chút quà ý ạ! Cảm ơn bác rất nhiêu ạ!
www.Warpfootball.com
www.YAlla-shoot.com/mobile/
www.KOra-online.tv
www.kora-star.tv

pro2740

Active Member

cái trang videostream.dn.ua xem rất tốt nhưng ko thấy chõ nào chỉnh chất lượng video cho nó cao lên vậy các bác. Xem toàn màn hình thì nó mờ quá

chaukhoi

Well-Known Member

cái trang videostream.dn.ua xem rất tốt nhưng ko thấy chõ nào chỉnh chất lượng video cho nó cao lên vậy các bác. Xem toàn màn hình thì nó mờ quá

Không có chỗ nào chỉnh bác ui, chất lượng như vậy thôi, nói chung thời gian trực tiếp nó nhanh và ổn định hơn các trang khác, ít bị lag. Tiện thể cho em hỏi các bác có trang nào có kênh Skynet Sport của Myanmar không nhỉ ?

chaukhoi

Well-Known Member

Bác Châu Khôi ơi lần nào em xem cái videostream là lại hiện cái bảng này, nó có nghĩa là gì ạ có ảnh hưởng gì không ạ?
View attachment 217793

Cái bảng thông báo đó nó có nghĩa là trang bạn đang quan tâm không được tìm thấy, hãy chọn trong danh sách bên phải. Chỉ vậy thôi :D.

Vì đây là cái trang stream của 1xbet.com cho nên bác vào xem thẳng luôn không cần phải đăng nhập trang 1xbet.com

Vinh20

Well-Known Member

Tuyệt vời bác Châu Khôi ^__^

Bên trên