Western Digital firmware: 1.02.00 (beta)

kenton

Member
Ðề: Western Digital firmware: 1.02.00 (beta)

1.02.08 có thấy bổ sung thêm cái này : Additional subtitle languages and decoding support , ko biết ngôn ngữ Việt nam có nằm trong đây luôn ko. :D

mickey2003

Member

Hiện nay đã có phiên bản mới 1.02.08, và tới đây còn nhiều sửa đổi. Chưa nói đến các phiên bản không chính thức -> chỗ này là cơ hội cho các nước có ngôn ngữ chưa được hỗ trợ, vấn đề là nếu chúng ta thấy cần thiết thì sao không lập ra một topic - chuyên nghiên cứu việc nhúng tiếng Việt dạng srt vào các FW không chính thức ???

tôi thấy bên mobile họ 'nấu' rom nhiều lắm, sao bên mình không lập ra topic này nhỉ?
tôi rất đồng tình vưói ý bác này:-j

ledung123

Về Hưu

1 cái soft đàng hoàng thì phải được test cẩn thận rồi mới đưa cho người sử dụng, tớ ko muốn các pác đem về chạy và gặp trục trặc trên máy của các pác.

Chương trình tớ mới viết xong nên muốn test trên máy tớ trước cái đã, mà dữ liệu của tớ thì hơi ít, vì vậy mới kêu gọi vài pác có nhu cầu convert gửi mail - vừa là giúp các pác đó vừa là có thêm dữ liệu để test. Nếu thấy chtrình đã ok rồi thì mới up nó lên cho pàkon tự xử!

Vậy bạn dùng chương trình subscencedownloader của bạn wizard mà download sub tiếng việt về, chỉ cần 30 phút là bạn có cả trăm sub .srt, tha hồ mà thử. Khỏi cần chờ các bạn trong forum gửi về nữa . Thân

kenton

Member

Ko biết có ai báo cáo vấn đề phụ đề unicode - UTF18 cho thằng WD đề nó fix chưa nhỉ, theo mình nghĩ nếu report cho nó nó chắc sẽ fix trong tương lai mà.

Minh da lien he duoc voi tui no , va sau day la tra loi , khong biet WD chi hua hen thoi ma chua biet den khi nao :

Dear xxx,

Thank you for contacting Western Digital Customer Service and Support.

The product does not support Vietnamese encoding. For further updates I will suggest you to check our website periodically.

Sincerely,
Joan R.
Western Digital Service and Support
http://support.wdc.com

Dear xxx,

I do apologize for this inconvenience. Our engineers are working on an update to correct the problem so please check our site periodically for further information.

Sincerely,
Joan R.

Dear xxx,

We apologize for the inconvenience. Our technicians are aware of this issue, they are working hard to find a prompt solution for this problem. I would recommend to keep an eye in our web site, we will posted the solution as soon is available.

Sincerely,
Geraldo S.

tot nhat hien tai em nghi van nen upgrade cai firm 1.02 la oke nhat, hinh nhu co the doc duoc phu de tieng Viet, tuy detect hdd hoi lau mot ti.

bac nao có firmware 1. 02.00 làm ơn cho em xin lại với, bản 1.02.08 chán quá, không đợc được hdd 1.5tb của em huuuuu.
nhờ các bác mail giúp em : [email protected]. xin đa tạ !!!!

khong hieu sao , firmware .07 hay .08 deu bi giat hinh luc xem test file 007 Quantum of solace . Em cai lai ve firmware 1.02.00 thi khong co van de gi ca , khong bi giat hinh nhu truoc nua . Cac bac co bi giong em khong ? ( sorry em ko typing tieng Viet duoc )

XÀI CÀNG NGÀY CÀNG THẤY wd tv CHÁN NHƯ CON GIÁN, GIẬT HÌNH, NHÒE HÌNH, TUA CHẬM NHƯ RÙA , LỠ ĐANG COI TẮT MÁY , MAI MỐT MUỐN COI LẠI THÌ PHẢI NGỒI ĐỢI TUA ĐẾN KHÚC PHIM CŨ MỆT NGHỈ......CHẲNG BIẾT MẤY CHÚ VIẾT FIRMWARE LÀM ĂN CHÁN VẬY MÀ KO NÂNG CẤP. TỆ HƠN MẤY CON TIVI SAMSUNG ĐANG BÁN NGÒAI TIỆM ĐỌC ĐƯỢC FILE .MKV CẮM VÀO USB CỦA TIVI LUÔN, CHẠY NHANH, TUA, DỪNG HÌNH NGON HƠN CON NÀY NHIỀU MẶC DÙ ĐÓ LÀ PHẦN BONUS TÍCH HỢP CỦA SAMSUNG....CHẮC PHẢI NÂNG CẤP THÔI CÁC BÁC.

luuthanhbinh

Well-Known Member

Bác nhấn nút tua rồi nhấn tiếp nút next track thì sẽ tua được nhanh 10 phút mà. Nếu xem phim quá 60 phút thì cũng chỉ nhấn 6 lần là đến khúc đó rồi mà bác, làm gì phải đợi mệt nghỉ.

Bên trên