Windows 8 bản OEM sẽ không thể xài khóa bản quyền "lậu"

conmuadem

Member
Ðề: Windows 8 bản OEM sẽ không thể xài khóa bản quyền "lậu"

cái gì càng khó làm người ta càng cố làm :))

lecongduc

Member

Chờ đến lúc bẻ khóa mình mới cài win này. Bây giờ chưa nói trước được điều gì cả,

hoasaobang

Window 8 sử dụng có tiện ích hơn window 7 ko ạ. Tính năng tương thích, sử dụng phần mềm khác cài vào được ko?

tusontay

Huyền Thoại
Re: Ðề: Re: Windows 8 bản OEM sẽ không thể xài khóa bản quyền "lậu"

em cũng muốn lắm, nhưng các phần mềm phục vụ công việc vs học tập của em thì đến chính win 7 còn chưa thích hợp, sau này có khi phải lộn về ôm xp, thì win 8 em cũng ko mặn mà lắm, em vẫn thấy nó phát triển nhanh quá so với nhu cầu thực tế
Phải nói là những phần mềm phục vụ học tập của chú em phát triển quá chậm so với Windows! :))

scorpio_9x

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Windows 8 bản OEM sẽ không thể xài khóa bản quyền "lậu"

Phải nói là những phần mềm phục vụ học tập của chú em phát triển quá chậm so với Windows! :))

đấy là em ví dụ thế để nói chung là nhiều phần mềm còn chưa tương thích, chứ đâu phải chỉ mỗi mấy pmềm học tập của em đâu :D

kamibmt

Member

cỡ nào chả có crAk các bác lo gì. kô có thì trên mạng cũng từ từ share key ấy mà

hoaisg86

Cái này mình có biết qua từ năm 2010 rồi. Mã key được tích hợp sẵn vào 1 chip nhớ BIOS. Nhưng mình nhớ có 1 phần mềm gian lận đổi thông số BIOS này để qua mặc được nó. Các bạn có thể tìm trên Google sẽ thấy.

Mà nếu Windows 8 ra chức năng đó thì 1 thời gian sau cũng sẽ có người bẻ khóa được thôi. Còn không được thì cứ Windows 7 mà phang

hdvietnam2009

Ðề: Re: Windows 8 bản OEM sẽ không thể xài khóa bản quyền "lậu"

Hóng 1 thời gian nữa xem thế nào

cvthang

Active Member

Hiện giờ khá niều diễn đàn share key và cách activation cho Windows 8 bằng cách điện thoại cho tổng đài tự động của MS, bản thân mình cũng active cho khá nhiều bạn rồi. Nhưng có lẽ trong thời gian tới cách này sẽ bị khóa :).

hoasimtim

Well-Known Member
Re: Ðề: Windows 8 bản OEM sẽ không thể xài khóa bản quyền "lậu"

Hiện giờ khá niều diễn đàn share key và cách activation cho Windows 8 bằng cách điện thoại cho tổng đài tự động của MS, bản thân mình cũng active cho khá nhiều bạn rồi. Nhưng có lẽ trong thời gian tới cách này sẽ bị khóa :).

Bác có cách hay thì đưa lên đây cho anh em tham khảo nào:)

aredskull

cái gì cũng có thể crac k đc. vấn đề là thời gian thôi.

cvthang

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Windows 8 bản OEM sẽ không thể xài khóa bản quyền "lậu"

Bác có cách hay thì đưa lên đây cho anh em tham khảo nào:)

Máy của mình như vậy có được xem là activated chưa?

Nên tranh thủ activate đc thì activate cho xong :X ko thì sau này lại ko activate dc ý

Thế nào mà chẳng có crack , từ từ cũng có thôi, mà win 8 còn nhiêu lỗi quá , vẫn tiếp tục tình yêu với win7 :)

Anh hai

Active Member

chờ sau tháng mừoi mình cũng thử dùng thằng windows 8 này xem sao. giờ dùng thằng win 7 pro cho chắc ăn hehehe.

htanhvu

Member

Tình hình là đến giờ phút này thấy có tùm lum cách crack!!

SuperDreamII

Hiện tại là đã qua ngày 26-10 MS vẫn ko có động thái gì về bản final mà phiên bản RMT = Final luôn , W8 lỗi qua trời , thôi đành đợi bản up SP vậy xem có cải thiện gi` ko

ghost0bk

Well-Known Member

Luộc lâu rồi mà.Đã lộ source OEM của Lenovo,Dell và HP. Chắc còn tiếp nữa!

hoasimtim

Well-Known Member
Win 8 quá ngon, mấy lỗi nhỏ nhưng bù lại thì quá tuyệt, win 8 là số 1 :D

Bên trên