Windows XP 32Bit SP2 Nguyên Gốc - Tích hợp SATA Driver dành cho máy bàn và Laptop

SuperDreamII

Như tít đã đề cập tới ah đây là bản em làm từ Windows XP Professional with Service Pack 2- VL (English).iso nguyên gốc từ MS không chỉnh sửa và lược bỏ bất cứ thành phần nào của file cài đặt chỉ tích hợp SATA Driver dành cho laptop đời mới bây giờ và add Serial tự động trong lúc cài đặt không phải điền key lên các bác yên tâm về chất lượng file ISO lên các bác về Burm ra đĩa là cài được ngay . chúc mọi người vui vẻ :">:">

images

Link box.com [hide]https://www.box.com/s/qg7kolxmravyrk99kyuc[/hide]

ghost0bk

Well-Known Member
Ðề: Windows XP 32Bit SP2 Nguyên Gốc - Tích hợp SATA Driver dành cho máy bàn và Laptop

Chỉ vài ng download là acc cậu hêt BW:) Chỉ nên úp soft nhỏ thôi!

anhtuanhnkm

Ðề: Windows XP 32Bit SP2 Nguyên Gốc - Tích hợp SATA Driver dành cho máy bàn và Laptop

Mình dang cần cám ơn bạn nhé

tranhungpm

Active Member
Sang năm 2014 là Microsoft ngững hỗ trợ Window XP rồi ! Còn cài làm gì nữa ???

probabe2812

sao bạn ko dùng bản SP3 có hơn ko, bản đó chạy nhanh hơn 1 chút và cũng support nhiều thiết bị hơn

SuperDreamII

sao bạn ko dùng bản SP3 có hơn ko, bản đó chạy nhanh hơn 1 chút và cũng support nhiều thiết bị hơn

Dạ bác cứ đi hỏi tất cả các bác nào hay sd WinXP xem thích dùng bản SP2 hay SP3 bác ah :D

Chuẩn, dân hdvn mà xài win cổ lỗ sĩ ah =))) sỉ bất khả nhục =;))

Trường học văn phog nhà nước vẫn cứ táng XP đều đều bác nhá còn lâu nữa mới lên được W7 :D, riêng em thì đợi bản Win 10 cài cho nó mượt bác ah máy em ko chơi được với a W8.1 như nhà bác sim đâu =))

hoasimtim

Well-Known Member
Re: Ðề: Windows XP 32Bit SP2 Nguyên Gốc - Tích hợp SATA Driver dành cho máy bàn và Laptop

Dạ bác cứ đi hỏi tất cả các bác nào hay sd WinXP xem thích dùng bản SP2 hay SP3 bác ah :D

Tại hạ thấy sp3 hay bị lỗi, sp2 thì chưa có gì phàn nàn, cơ mà sp3 hỗ trợ nhiều cái mới hơn :|

NHVL

Người ta đã chia sẻ bản WinXP này thì bạn vô đây download về xài đi chứ ở đó mà chê bai "cổ lỗ sĩ" rồi "ca ngợi" Win 8 hoài là sao nhỉ? :-? Thật sự, nếu xài máy vi tính chỉ để lướt Web, xem phim, nghe nhạc hay chơi game thì bản thân WinXP-SP3 vẫn đáp ứng tốt và còn rất hữu dụng mà chúng ta vẫn chưa khai thác hết tính năng của nó! Có thể nói, trong lịch sử phát triển của Microsoft thì hệ điều hành Windows XP là thành công nhất!

1 Designer có óc thẩm mỹ và kỹ năng tốt thì dù có xài Photoshop phiên bản 6.0 vẫn có thể sáng tạo ra những sản phẩm thiết kế với chất lượng mỹ thuật bắt mắt & tinh tế. Cũng có thể do người VN xài lậu quen rồi nên cái gì cũng thích mới nhất để "rượt kịp" công nghệ của TG và tỏ ra ta đây là... sành điệu.

P/s: Xem phim HD và chơi game Crysis hay Call of Duty trên WinXP vẫn mượt nhé! Vấn đề là cấu hình máy mạnh hay yếu thôi. :-??

Bác nói chuẩn chả cần chỉnh :)) Win XP vẫn là số 1 với em :)

Thanks bác nhiều! Windowsxp is the best .

Bên trên