Winner 150 xe tay côn đang được lòng khá nhiều phượt thủ

maikien551

Member
Hình như chiếc này đang có ưu đãi tặng thêm cái mắt kinh police thì phải

Đúng là tặng Police Polarize nên em đang nghía. Lần trước em hụt cái đồng hồ rồi. Em thấy dáng thể thao của con Winner 150 cộng cái kiếng là đủ bộ ngầu, mấy em theo miết.

duynguyen23vn

Honda Winner 150 sử dụng đèn pha LED cho ánh sáng dịu mắt, giúp phượt thủ di chuyển an toàn khi trời tối.

maikien551

Member
Emmua hồi cuối năm rồi có vát em nó thử phượt rồi, sướng lắm các bác ạ, nên em chẳng ngại ngần chuyện nhiên liệu hay xăng cộ gì vì xe làm em quá hài lòng luôn ý

Động cơ Honda xưa giờ tiết kiệm xăng khá dữ, từ xe máy tới honda. Xe bác xăng mà bảo vậy?

maikien551

Member
Nhìn chung con xe này em có mấy cảm nghĩ: đồng hồ dạng analog báo số vòng tua máy tôn thêm kiểu dáng thể thao mạnh mẽ. Cùng với đó, màn hình LCD nhỏ gọn có khả năng hiển thị cao được bố trí phía bên phải mặt đồng hồ, giúp người lái dễ dàng quan sát các thông tin cần thiết như tốc độ, cấp số, mức tiêu hao nhiên liệu... Thành ra chọn nó đi phượt là quá chất đó bác.

Đúng là Winner 150 này nó có hết những tính năng mới nhất của 1 con xe nên em khá khoái, kiểu dàng được và giá thì giờ này đã vừa túi tiền.

a1234

Member
Chiếc này là dành cho anh em nào mê tốc độ là sự lựa chọn tối ưu và hàng đầu luôn nha.

Nhotoiem

Member
Xe chạy êm, máy mượt mà, phóng lướt phà phà luôn, thích nhất dạng tay côn này chứ dạng như chiếc Ex thì mình ko thích lắm

lekim344

Member
Em thích nhất là mấy anh chạy tay côn ạ. Winner thấy cũng khá chất, tiếng động cơ không quá chói, khoảng sáng gầm cao chạy đường trường thích. Có ai mua rồi cho em đi ké với ạ. :)

maikien551

Member
Em thích nhất là mấy anh chạy tay côn ạ. Winner thấy cũng khá chất, tiếng động cơ không quá chói, khoảng sáng gầm cao chạy đường trường thích. Có ai mua rồi cho em đi ké với ạ. :)

Mình về sắm ngay nhé. Làm quả từ Nam ra Bắc không nào? Mình có xế nhưng vẫn thiếu ôm đây.

duynguyen23vn

Đèn cũng đẹp nhưng em tính làm lại cặp xenon cho nó sáng.

Theo em thì cũng không nhất thiết làm lại cặp đèn vì đèn Led của Winner 150 cũng đã đáp ứng được các yêu cầu để đi xa. Dành đi phượt trời tối. Nhưng mà có tiền thì cứ làm đi. Hehehe
Đi xa thì chú ý xăng nhớt nhé bác. Xe mới thì máy chưa bốc hẳn, nhớ khoảng 700 cây thay nhớt 1 lần trong 2000km đầu. Sau đó thì thoải mái.

maikien551

Member
Theo em thì cũng không nhất thiết làm lại cặp đèn vì đèn Led của Winner 150 cũng đã đáp ứng được các yêu cầu để đi xa. Dành đi phượt trời tối. Nhưng mà có tiền thì cứ làm đi. Hehehe
Đi xa thì chú ý xăng nhớt nhé bác. Xe mới thì máy chưa bốc hẳn, nhớ khoảng 700 cây thay nhớt 1 lần trong 2000km đầu. Sau đó thì thoải mái.

Vâng, cám ơn bác. Nhớt thì em cũng có chú ý, xài Motul mắc chút nhưng mà nó ngon, thôi thì cứ đầu tư vậy.

HoangDuy96

Member
Xe này ok đó, thấy revew bảo động cơ và chạy đường trường mạnh và an toàn nữa. Mà chạy từ Nam ra Bắc thì hơi căng đó bác, ai đi được chứ mình sợ chả bao giờ đi phượt xa đến vậy :D lanh quanh cũng cách SG 200 - 300km là cùng
Thực sự nhìn em này mình cũng khá hài lòng, mẫu xe mang đường nét hầm hố của những chiếc xe thể thao với các nét cắt xẻ, góc cạnh dứt khoát, cho dáng vẻ mạnh mẽ chắc chắn.
Đang tính rước em này để làm bạn đồng hành từ nam ra bắc.
Các bác thấy được không ạ???

https://hondaxemay.com.vn/tin-tuc/rinh-qua-thoi-thuong-voi-chuong-trinh-uu-dai-honda-winner/

View attachment 247349

leesin

Member
Xe này dáng thể thao nên nhìn có gì đó mạnh mẽ, mình cũng thấy nó khá đẹp và cũng có ý muốn mua đê đèo người yêu đi vê quê đường dài

Kiểu dáng xe cũng khá cá tính, xe cũng đẹp mà mình thấy vậy mà máy không biết có mạnh không chạy có bốc không

Bên trên