WOLDCUP có chiếu trên đầu KTS mặt đất VTC ko??

tethien

Active Member
Ðề: WOLDCUP có chiếu trên đầu KTS mặt đất VTC ko??

Có anh em nào bít VTC có chiếu trên đầu KTS mặt đật VTC ko nhỉ???

VTV đã lên lịch cụ thể. Toàn bộ các trận WC sẽ được phát trên VTV2 & VTV3. 2 kênh này hình như có trên đầu KTS của VTC.

dhpaul

Well-Known Member

Câu trả lời là không chiếu bác ạ. Chỉ chờ VTC sẽ tạm đổi 1 kênh nào đó trên hệ thống của mình sang kênh VTV2 để phát World Cup thôi, vì VTV3 cùng lắm chỉ phát trận đêm là cùng, tối các anh ý còn làm kinh tế không phát được =))

Câu trả lời là không chiếu bác ạ. Chỉ chờ VTC sẽ tạm đổi 1 kênh nào đó trên hệ thống của mình sang kênh VTV2 để phát World Cup thôi, vì VTV3 cùng lắm chỉ phát trận đêm là cùng, tối các anh ý còn làm kinh tế không phát được =))

Bác nói chuẩn! Đầu 901 mặt đất của VTC hay có trò khi có đá bóng là chuyển VTV3 thành VTV2 cho bà con ta xem, như vậy cũng được!

vnmaths

Member

Câu trả lời là không chiếu bác ạ. Chỉ chờ VTC sẽ tạm đổi 1 kênh nào đó trên hệ thống của mình sang kênh VTV2 để phát World Cup thôi, vì VTV3 cùng lắm chỉ phát trận đêm là cùng, tối các anh ý còn làm kinh tế không phát được

Mà rõ ràng VTV3 là "Kênh thể thao, giải trí và thông tin kinh tế", còn VTV2 là kênh khoa giáo, thế mà bây giờ bóng đá toàn chuyển sang VTV2. VTV xem xét đổi tên VTV3 đi là vừa :)

conan2901

Active Member

Mà rõ ràng VTV3 là "Kênh thể thao, giải trí và thông tin kinh tế", còn VTV2 là kênh khoa giáo, thế mà bây giờ bóng đá toàn chuyển sang VTV2. VTV xem xét đổi tên VTV3 đi là vừa :)

ở VN. nhiều khi nó củ chuối lộn ngựoc vậy ấy mà :))

duongdinhtruong

Trước Việt Nam cũng có tên là Nam Việt mà. Cái gì lộn ngược chả vui

jonidontcry

Active Member

Yeah. Cái tên VTV cũng đổi mấy lần rồi đấy nhưng vì đầu cuối đều là V nên không ai nhận ra :p

dhpaul

Well-Known Member

Đã bảo là VTV3 còn bận làm kinh tế, làm sao mà phát được. Các bác cũng phải thông cảm cho em nó tí, vận hành cả bộ máy hoành tráng thế mà chờ mỗi ngân sách nhà nước thì sống sao được =)).
Mà dạo này bóng đá chuyển dần sang VTV6 rồi, VTV2 giờ cũng sắp làm kinh tế, 19h phát toàn phim Tàu thôi =)) Vớ vẩn sau này VTV6 cũng đi làm kinh tế nốt là anh em chỉ còn nước xem đá bóng trên kênh VTV5 thôi đấy =))

jonidontcry

Active Member

Chờ VTV HD đi các bác :p

Bên trên