XBMC - Sử dụng HDD làm cache

Ðề: XBMC - Sử dụng HDD làm cache

Em có theo hướng dẫn chép file advancesetting.xml vào đường dẫn nhu hướng dẫn Android/data/org.xbmc.xbmc/files/.xbmc/userdata/
Nhưng chỉ tìm dc đến phần Files thôi , còn phần Userdata phải tự tạo ra chứ k thấy , mặc dù em đã cài Add one Es file Explorer , nhưng vẫn k tìm dc , nên khi chép file advancesetting.xml thì k có tác dụng
Anh em nào chỉ giúp nhen
Thanks anh em

vanninhthuan119

Well-Known Member
Re: Ðề: XBMC - Sử dụng HDD làm cache

Em có theo hướng dẫn chép file advancesetting.xml vào đường dẫn nhu hướng dẫn Android/data/org.xbmc.xbmc/files/.xbmc/userdata/
Nhưng chỉ tìm dc đến phần Files thôi , còn phần Userdata phải tự tạo ra chứ k thấy , mặc dù em đã cài Add one Es file Explorer , nhưng vẫn k tìm dc , nên khi chép file advancesetting.xml thì k có tác dụng
Anh em nào chỉ giúp nhen
Thanks anh em

Bác tích mục hiện file ẩn trong Es file Explorer lên là ok

Hello , minh stick rồi mà vẫn vậy , có lẽ Kodi mình có vấn đề thì phải

nbhien

Member

Hello , minh stick rồi mà vẫn vậy , có lẽ Kodi mình có vấn đề thì phải

Tôi có 2 bản folder files do các bác trên mạng cho để chép vào AB không phải cài các add on trong kodi ( ở theat nào đó tôi quên rồi hình như http://www.hdvietnam.com/diendan/229-android-box/996759-huong-dan-choi-xbmc-nhieu-add.html ). Dùng Es file Explorer trên AB thì không nhìn thấy folder usedata đâu cả. Nhưng khi kiểm tra trên PC thì 1 bản có folder usedata một bản không. Bản có thì bên trong folder usedata có nhiều folder khác nữa và vài files .xml nữa Nên tôi nghĩ folder usedata phải do mình tạo ra thôi.

khong_khiem

Active Member

đọc từ page 1 đến 8 chưa biết gì.
chạy kodi trên PC (win7 64 bit, 8g ram) cáp quang viettel 12m, xem đc nửa phim 720 thì bào full cache
phải khai thế nào đây ạ

Bên trên