Xem bóng đá Anh ngày Chủ nhật - Hướng dẫn chi tiết cách thực hiện.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

hongson2828

Well-Known Member
Ðề: Re: Xem bóng đá Anh ngày Chủ nhật - Hướng dẫn chi tiết cách thực hiện.

quên mất giá 50k

quanganh_08

Active Member

Bác Quang_anh cho e biết giá cụ thể được k a? k mấy thằng cha chủ cửa hàng n "chém" đắt lắm. e cảm ơn..

Tôi thấy mỗi người nói một giá,có ngưòi nói chỉ 65K có người nói hơn Tôi mới nhờ thằng cháu nó mua trên Trần Khát Trân cái loại ngắn(Multil) giá 80K!Ai biết giá cả như thế nào pm giúp bác ấy chút.

dung1610

Member
Ðề: Xem bóng đá Anh ngày Chủ nhật - Hướng dẫn chi tiết cách thực hiện.

loại này e vừa mua hôm T6 o chợ trời là 80k

hkhang

Active Member

Có ai ở Long Khánh - Đồng Nai không giúp mình làm vs... zụ này rất là gà

tienduc

Tôi thấy mỗi người nói một giá,có ngưòi nói chỉ 65K có người nói hơn Tôi mới nhờ thằng cháu nó mua trên Trần Khát Trân cái loại ngắn(Multil) giá 80K!Ai biết giá cả như thế nào pm giúp bác ấy chút.
Giá là 65k Bác ah em mua mấy lần ở đấy đều Giá đấy Bác ah . Mà bây giờ nó đều làm loại ngắn hết rồi loại 11300 cũng làm ngắn rồi Bác ah

hkhang

Active Member

eo đọc chỉ biết không bắt đươc kênh mông cổ thui.. chứ không bắt được cả kenh indo j lun ak.. zi là trong nam khong bắt được kênh nào để coi bóng đá chủ nhật ak.. :((
bác dhpaul cũng ở đồng nai ak

dhpaul

Well-Known Member

Inđô thì bác sắm chảo 1m8, xoay sang Palapa D (113oE) hoặc Asiasat 3S (105.5oE) để xem ngoại hạng Anh chủ nhật. Có một số bác ở trong này có thể giúp bác, em thì chịu bởi không có chảo 1m8 mà giúp :(( (em ở Hà Lội bác ạ :D)

hkhang

Active Member

:d zi là cái chảo nhà mình phải to gấp 3 lần cái chảo hiện tại ak ^^.. đang xai cái chảo 60cm của trung quốc cũng xem được khoảng 30 kênh.. có vtc3 coi được ngày thứ bảy bùn quá đi ak

dhpaul

Well-Known Member

Quên mất 1 thứ nữa là ngoài chảo bác còn phải mua thêm LNB băng C, LNB băng Ku không thu được đâu :((
Không rõ có bác cao thủ nào trong Đồng Nai vào giúp bác này với :D

nam2178

Well-Known Member

thế cứ ra bảo bán cho kái LNB 11300 của VTC là được a` các bác???????????

Bác cứ ra đại lý VTC, LNB 11300 giá 65k, loại ngắn; loại dài nghe nói không còn sản xuất nữa, hàng được bảo hành 1 năm. Hôm thứ 7 mình vừa mua 1 cái ở Xuân Thủy, Cầu Giấy.

policeman_luv

cảm ơn cả nhà.............. e phải cố gắng tóm con 139 để xem MU-MC vào chủ nhật tuần sau. hi vọng là đươc. hum trước loay hoay 2 ngày k đc. thì ra e đang dùng lnb 09750. hi

thecuong1307

e vừa lên google seach n báo giá loại dài toàn 2l với 2l5 thôi các bác a!.... hix
Bác ra 17 tihinhyen gia lnb mutil 09750-10600 cua k+ la 75k,còn ra đại lý vtc là 65k,cứ 2 địa chỉ ấy mà táng,gôgle giá có chuẩn đâu mà bác tìm......

policeman_luv

Re: Ðề: Re: Xem bóng đá Anh ngày Chủ nhật - Hướng dẫn chi tiết cách thực hiện.

Bác ra 17 tihinhyen gia lnb mutil 09750-10600 cua k+ la 75k,còn ra đại lý vtc là 65k,cứ 2 địa chỉ ấy mà táng,gôgle giá có chuẩn đâu mà bác tìm......

E ở Ninh BÌnh thì ra 17 Thinh Yên lsao đục B. đành pải ra mấy cửa hàng VTc gần nhà thui a`... hi vọng là n co' loại 11300. e chỉ sợ h n bán mỗi LNB 09750 để thu Vinasat thì ...hix hix
LẤY E+ DIỆT K+...

policeman_luv

tiện đây các tiền bối cho e hỏi: lnb 09750-10600 cũng thu đc 138 a.? bác nào có kái ảnh up len giup e ( có ảnh vỏ thì càng tốt)... thanks mọi ng`

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên