Xem Euro 2012 với tín hiệu HD

ngohauvp

Mình thấy nhiều bạn có thắc mắc là Euro này có xem được trên HD không. Theo một thông tin từ bạn mình làm bên VCTV thì VCTV sẽ tiếp sóng các trận đấu tại Euro này có tín hiệu HD đấy. Vì vậy các bạn có thể yên tâm thưởng thức Euro với công nghệ HD nhé.

dencalang

Member
Ðề: Xem Euro 2012 với tín hiệu HD

VCTV có HD ở Hà Nội thôi chứ tỉnh khác làm gì có mà xem

Thao tran

đang xài K+HD nghe nó nói cũng phát HD luôn mà .

ngohauvp

Ở các tỉnh khác thì chỉ cần ở đó có mạng cáp, mình mua đầu giải mã HD là xem được mà bạn. Mạng cáp của VCTV có mặt ở rất nhiều tỉnh rồi chứ đâu chỉ riêng ở HN.

Chỉnh sửa lần cuối:

dencalang

Member

mới thí điểm HD ở Hà Nội các tỉnh khác làm gì có HD chỉ có cáp thường mà

Ở các tỉnh thì chơi K+HD đi,dùng gói 3 tháng cho nó hợp lý,khi nào có gì cần xem thì mua thẻ cào 3 tháng về nạp vào.
Thần Điêu nói thế quá đắt em Điêu ơi?
Có mỗi mấy trục trận bóng, bỏ ra gần 2tr thì anh ra quán cà phê xem cho nó nhanh.

ntt1975

Member

Trước đây bóng đá thì VTC là số 1. Không biết Euro này các bác VTC có gì không. Hay chỉ có chương trình "bình luận sau trận đấu".

contrsirong

Em chuyển nhà ko bắt đc sóng, cần nhượng lại đầu k+HD va 4 tháng thuê bao. Đầu gần như mới và vẫn còn bh. Mua bán tại nhà. Giá là 3tr6. ai cần lh em 0946388596

Thấy VTC thông báo xem dc HD rồi đấy. Lúc nãy mới có 1 e tự xưng VTC hỏi về vụ xoay chảo có mất tiền k, mình kêu tốn 500 thì e ấy kêu ghi nhận để giải quyết, sẽ báo lại mình sau. Có ai bị tụi VTC hỏi như thế k a?

Trước đây bóng đá thì VTC là số 1. Không biết Euro này các bác VTC có gì không. Hay chỉ có chương trình "bình luận sau trận đấu".
Đã có HD trên VTC nhé:
VTC phát sóng trực tiếp EURO 2012
(Dân Việt) - Đài Truyền hình kỹ thuật số VTC đã đạt được thỏa thuận với Đài Truyền hình Việt Nam VTV về việc chia sẻ bản quyền truyền hình EURO 2012.
Trao đổi với Dân Việt, ông Vũ Quang Huy - Phó Giám đốc Đài Truyền hình kỹ thuật số VTC cho biết: “Chúng tôi đã đạt được thỏa thuận với VTV về việc chia sẻ bản quyền truyền hình EURO 2012.
VTC sẽ phát sóng trực tiếp tất cả 31 trận đấu của EURO 2012 trên các kênh độ nét cao (chuẩn HD)”.

Lambn

Member

K+ HD-upscale kênh True HD của Thái Lan, còn VTV chia sẻ bản quyền với VTC HD các bạn à

Bên trên