Đánh giá Xem HD-Viet giao diện Dune trên PC và 1 số thiết bị khác

HTPC Supporter

Tại sao phải xem HD-Viet bằng giao diện Dune

- Ko có quảng cáo

- Độ phân giải Full HD và âm thanh 5.1

- Meunu thiết kế đơn giản thao tác thuận tiện cho các thiết bị dùng Remote như đầu HD, HTPC

Dưới đây là hình minh họa xem HD-Viet giao diện Dune trên PC

rnzgxe

rnzgxg

rnzgkd

rnzgkr

Đoạn đang play phim ko capture được vì tính năng capture ko bắt được hình động

Các bạn có thể mua VIP Code từ HD-Viet về và nạp vào để kéo dài thời gian xem phim

rnzgji

Chỉnh sửa lần cuối:

thanhyk

Well-Known Member
Xin hướng dẫn mua vip code ntn, mình có vào trang chủ nhưng chẳng hiểu mua ntn và giá bao nhiêu.

Thoạt đầu, mình chỉ xem HD-Viet này, kể từ lúc nó yêu cầu nhập VIP code thì chuyển sang xem HayHayTV luôn và thích giao diện của HayHayTV hơn HD-Viet.

HTPC Supporter

Thoạt đầu, mình chỉ xem HD-Viet này, kể từ lúc nó yêu cầu nhập VIP code thì chuyển sang xem HayHayTV luôn và thích giao diện của HayHayTV hơn HD-Viet.

Thế giả sử nếu có cách xem mà ko phải nạp VIP Code thì sao, bạn có tiếp tục xem không?

Tại thời điểm này sau khi phân tích mình phát hiện ra một lỗi của HD-Viet. Mình khai thác lỗi này để xem HD-Viet trên PC, Dune mà ko cần VIP Code. Tuy nhiên ko thể chia sẻ được vì ủng hộ ứng dụng Việt và cách làm của HD-Viet. Mình cũng đang xài VIP Code của HD-Viet. Hi vọng HD-Viet sớm tìm cách khắc phục lỗi. He he

Chỉnh sửa lần cuối:

HTPC Supporter

Câu trả lời đây bạn
Tại thời điểm này sau khi phân tích mình phát hiện ra một lỗi của HD-Viet. Mình khai thác lỗi này để xem HD-Viet trên PC, Dune mà ko cần VIP Code. Tuy nhiên ko thể chia sẻ được vì ủng hộ ứng dụng Việt và cách làm của HD-Viet. Mình cũng đang xài VIP Code của HD-Viet. Hi vọng HD-Viet sớm tìm cách khắc phục lỗi. He he

hongquan2009

Well-Known Member
Câu trả lời đây bạn
Mình biết cách xem HD-Viet trên PC, Dune mà ko cần VIP Code. Tuy nhiên ko thể chia sẻ được vì ủng hộ ứng dụng Việt và cách làm của HD-Viet. He he
à tưởng là có ứng dụng nên mới hỏi vậy thôi chứ nạp ít tiền vào để ủng hộ và đc dùng chất lượng cao hơn thì tội gì.

note:tốt nhất kể cả biết cách hack thì bạn cũng đừng nói ra làm ji,và nếu muốn tôi cũng có thể làm được.

HTPC Supporter

à tưởng là có ứng dụng nên mới hỏi vậy thôi chứ nạp ít tiền vào để ủng hộ và đc dùng chất lượng cao hơn thì tội gì.
Cách xem ko cần VIP Code của mình cũng có chất lượng cao tương đương với dùng VIP Code. Nhưng ủng hộ HD-Viet thì ko chia sẻ thôi. Chỉ sợ sớm muộn sau mình cũng có người tìm ra trước khi HD-Viet nhận ra lỗi và khắc phục.

hongquan2009

Well-Known Member
Cách xem ko cần VIP Code của mình cũng có chất lượng cao tương đương với dùng VIP Code. Nhưng ủng hộ HD-Viet thì ko chia sẻ thôi. Chỉ sợ sớm muộn sau mình cũng có người tìm ra trước khi HD-Viet nhận ra lỗi và khắc phục.

bạn nói chính xác vậy nên tôi mới nói nếu muốn tôi cũng có thể và nhiều người khác cũng có thể,tốt nhất bạn nên im lặng.

HTPC Supporter

Đây ko phải là hack. ko can thiệp hoặc làm bất cứ hành động phá hoại gì vào bất cứ thành phần nào của hd-viet gì cả. Chỉ động não 1 chút thôi..

thanhyk

Well-Known Member
Vâng, bác gợi ý giúp em qua pm với, em kém thông minh hơn nên chưa làm được. Em nói rõ là gợi ý qua hộp thư là được. Thanks

Ðề: Xem HD-Viet giao diện Dune trên PC và 1 số thiết bị khác

em đã làm được tks bác , động não chúc xíu :))

meocon

Well-Known Member

Đúng là đỉnh , khi nào share anh em đây bạn

Em cũng đã làm được cảm ơn bác :)

Anh Khoa

Không ngờ đơn giản thế, tuy nhiên chắc sẽ được sửa lỗi nhanh thôi :D

Bên trên