Xem MEGATV trực tiếp trên máy tính

nhatbun91

Well-Known Member
Ðề: Xem MEGATV trực tiếp trên máy tính

Mình cũng down list của bạn về xem.Nhưng có một số kênh bị lỗi có xem được đâu. Từ kênh VTC4 (16) trở đi đến kênh NTV (46) có xem được đâu. Báo lỗi không thể mở được.
Đã cài Octoshape chưa bạn? :-/

hoabantrang

Well-Known Member

Được rồi ! Thanks bác chủ nhiều nha !

bongxinhtuti

Well-Known Member

Bạn cho mình hỏi nếu muốn xem trực tiếp các kênh bóng đá trên internet bằng phần mềm VLC thì phải làm gì,nhờ bạn giúp đỡ vì xem bằng Sopcat hình ảnh xấu quá.Cảm ơn bạn

hoanghai_1910

các bác ơi cho em hỏi sao em ko cài đc VLC vậy,nó cứ đòi quyền nhập tên với pass thôi,em ngày trước dùng mạng fpt nên đao cái VLC về xem giờ dùng sang vnpt nên xóa đi rồi,đến bây giờ em cứ cài đi cài lại cái vlc mà vẫn ko đc ,mong các bác giúp đỡ với ạ

nhatbun91

Well-Known Member

các bác ơi cho em hỏi sao em ko cài đc VLC vậy,nó cứ đòi quyền nhập tên với pass thôi,em ngày trước dùng mạng fpt nên đao cái VLC về xem giờ dùng sang vnpt nên xóa đi rồi,đến bây giờ em cứ cài đi cài lại cái vlc mà vẫn ko đc ,mong các bác giúp đỡ với ạ
Nó bắt nhập pass là sao bạn? :-/ Mình chưa gặp trường hợp này nên k biết trả lời như thế nào :(

linhkani

Bạn ơi check dùm mình cái stream VTC3 với, hôm nay ko xem được VTC3 nữa, cú báo lổi hoài.
Đang cần để xem bóng đá :((

Bác chủ ơi em xài win 7 64 bit thì xài chương trình gì ạ? :(

s2c2t

Có cách nào update list kênh của Megatv ko?

có bác nào add thêm link đài SCTV ko. SCTV1 cho đến 18

Bên trên