Xem phim khiêu dâm nhiều sẽ làm giảm chất xám trong não?

Ðề: Xem phim khiêu dâm nhiều sẽ làm giảm chất xám trong não?

phim cap 3 Ngay khi được đăng tải, bức ảnh đã nhận được nhiều sự chỉ trích của cư dân mạng về lối ăn mặc khó chấp nhận của thiếu nữ này.
Hè càng đến gần, cư dân mạng lại càng được dịp nhức mắt với những cảnh ăn mặc hở hang, thiếu vải của các cô gái.
Ngày hôm nay, bức ảnh một thiếu nữ chỉ mặc... đồ lót và ngồi sau xe máy trên đường phố được đăng lên mạng xã hội lại một lần nữa là tâm điểm bàn tán xôn xao.
Cô gái mặc đồ lót ra đường
Bức ảnh thiếu nữ mặc phản cảm ra đường khiến dân mạng bức xúc
Trong ảnh, phim nguoi lon 2 cô gái ngồi trên một chiếc xe tay ga, cô gái ngồi phía sau thì ăn mặc rất phản cảm khi trên người chỉ có hai mảnh đồ lót che thân, chân đi đôi guốc cao sành điệu.
Thân hình trắng trẻo, đôi chân dài đã khiến bức ảnh nhanh chóng nhận được hàng trăm like và bình luận. Tuy nhiên, nhiều hơn cả vẫn là sự chỉ trích của cư dân mạng về lối ăn mặc khó chấp nhận của thiếu nữ này.
Bên cạnh đó, cũng không hề thiếu những lời đùa giỡn, cợt nhả về nhân vật trong bức ảnh. Từ việc đoán già đoán non về nghề nghiệp của các cô gái cũng như có lời lẽ khiếm nhã đối với họ.
Cách đây không lâu, bức ảnh một thiếu nữ mặc quần... lộ nửa mông ra đường cũng đã nhận rất nhiều "gạch đá" từ cư dân mạng, nhưng có vẻ như thế vẫn là chưa đủ để làm bài học cho những người khác.
Nhung-kieu-an-mac--kinh-hoang--cua-phai-dep-Viet-ngay-nong-10-1398005770.jpg
"Mặc thế nào là quyền của mỗi người, nhưng ít nhất cũng phải phù hợp với văn hóa và lối sống" - một facebooker lên tiếng. xvideo Không chỉ có vậy, mặc hở hang ra đường vào ban đêm như những cô gái này đôi khi còn gặp phải rất nhiều nguy hiểm nếu chẳng may gặp người xấu.

tuyen_kientruc2010

Well-Known Member

Sao người Nhật vẫn thông minh thế :D

ASAP

Well-Known Member

Xem Party Hardcore cho vui là được rồi...phim kia thấy giống nhau cả...hiii..hiii.

tanapong

Tính ra mình chưa tới 4 tiếng/tuần :))) vẫn chưa đủ chuẩn ;))) phải xem thêm mới đc :p

user1706

Member

mình thì 1 tuần xem 1 lần thôi nhưng mỗi lần coi cũng 2h thôi ah :D, coi 4h chắc ức chế mà chết :))

noelhao

Active Member

Mình giờ chả thèm xem phim con heo, chỉ xem phim "nhi đồng sống lâu năm" Ultra HD4K( nhi đồng thì chắc không mặc đồ rồi) . Nội dung đơn giãn, hình ảnh nét căng rõ mồn một nên không cần động não cũng như không hại mắt => tốt cho sức khỏe=))=))=))

tanriddle

Member

[ Cá nhân mình thấy thì ngày xưa mình cũng thông minh lắm, từ khi tham gia thiên địa hội vào đội “chống mỹ” thì giờ cũng đỡ nhiều rồi ]
Em không nhịn được cười với câu này của bác.

Trước đây 1 tuần em coi 3 lần, mổi lần 30 phút, quay tay 15 phút nửa là xong, :):):). Giờ có vợ rồi thì...\:D/

Khai thật đi các bác coi xong có quay tay không :-w:-w:-w

VThanhgtvt

Well-Known Member

Có cụ nào dám khai thật ko nhỉ? :-w

Một tuần mình xem rất nhiều phim. nhưng mỗi phim chừng 5p à. hiiii

noelhao

Active Member

Em mách nhỏ các bác, kiếm bộ MUM-099 về xem không chết em chịu tội.

Anh xin lỗi nhé, nếu đẳng chuyên trị phim này thì anh phải xưng là anh. Lần sau em đừng bao giờ giới thiệu phim vớ vẫn như thế này nhé, phim che mà xem hại não thật.:)):)):)) Xem Sex and Zen Extreme Ecstasy Director's Cut (không che) còn phê hơn nhiều.
P/s: Down xong về lướt qua xóa ngay. Nếu vài năm trước em có lê la bên "Liên Xô Chống Mỹ" sẽ biết anh là ai.

pioneer700

Anh xin lỗi nhé, nếu đẳng chuyên trị phim này thì anh phải xưng là anh. Lần sau em đừng bao giờ giới thiệu phim vớ vẫn như thế này nhé, phim che mà xem hại não thật.:)):)):)) Xem Sex and Zen Extreme Ecstasy Director's Cut (không che) còn phê hơn nhiều.
P/s: Down xong về lướt qua xóa ngay. Nếu vài năm trước em có lê la bên "Liên Xô Chống Mỹ" sẽ biết anh là ai.

Lại gợi lên bản tính tò mò của mọi người dư lày có bị coi là phạm quy ko các bác nhể!:D

hungdaita

☆☆☆ TayTO ☆☆☆

Chuẩn như Le Duan :))

Pác Nà Đại Gia Liên Xô em biết rồi nhé ;))

Cơ mà kinh nghiệm thóe sao phải down Nàm Giề cho mất công 1080p ~ 5Gb chứ ít đâu.
Nhền cái Tên Phim và Cover phim là em biết Thể Noại Hại Lão Ko Chơi dc Roài =))

Chỉnh sửa lần cuối:

HD4FUN

xem film heo thì hại não, còn pót film heo thì seo nhể ...

Bên trên