Xem WC14HD trên smartphone với ứng dụng VTVPlay

ngonphi_bg

Member
Ðề: Xem WC14HD trên smartphone với ứng dụng VTVPlay

Không tắt đc thanh màu đỏ bên trên.

taxtuan

Member

Xem tốt trên C rồi, hình ảnh tạm được, nên ẩn thanh màu đỏ, cho chọn chất lượng đường truyền,...

Xem TV thì thiếu gì phương tiện để xem, vấn đề ở đây là vọc vạch và trải nghiệm!

Xbmc thì mới gọi là vọc vach và trải nghiệm chứ, còn cái ứng dụng trên là cho mobie, đem vào box là chưa tương thích.

boyben2011

Well-Known Member
Ngày xưa ko hiểu các Đài chống tràn sóng WC qua internet ntn bây h mới biết là họ chặn IP, IP( giống như số ĐTDĐ của mình)

Điển hình là TQ họ truyền hình TW Trung Quốc CCTV cũng giống như VTV mình mua bản quyền phát free cho dân xem .Vậy mà lên internet có xem đc các kênh quảng bá của họ đâu

P/s:Nếu VTV áp dụng ntn thì cái ứng dụng VTVPlay sẽ ko có ai ở ngoài lãnh thổ VN xem đc hết.OK

Ðề: Re: Xem WC14HD trên smartphone với ứng dụng VTVPlay

Ngày xưa ko hiểu các Đài chống tràn sóng WC qua internet ntn bây h mới biết là họ chặn IP, IP( giống như số ĐTDĐ của mình)

Điển hình là TQ họ truyền hình TW Trung Quốc CCTV cũng giống như VTV mình mua bản quyền phát free cho dân xem .Vậy mà lên internet có xem đc các kênh quảng bá của họ đâu

P/s:Nếu VTV áp dụng ntn thì cái ứng dụng VTVPlay sẽ ko có ai ở ngoài lãnh thổ VN xem đc hết.OK

Chuyện bình thường mà, những ai biết chuyện đều hiểu ra vấn đề.

vanninhthuan119

Well-Known Member
Re: Ðề: Xem WC14HD trên smartphone với ứng dụng VTVPlay

ATV1200 cũng y chang.

ATV1200 chạy ngon lành bác nhé, chỉ không tắt được thanh đỏ phía trên. Hình ảnh như vậy cũng khá ổn rồi. Mấy link trên android bấm phát chạy ngon. Thêm một lựa chọn cho mùa WC.

P/s chủ đề này nên chuyển sang theard android

Ðề: Re: Ðề: Xem WC14HD trên smartphone với ứng dụng VTVPlay

ATV1200 chạy ngon lành bác nhé, chỉ không tắt được thanh đỏ phía trên. Hình ảnh như vậy cũng khá ổn rồi. Mấy link trên android bấm phát chạy ngon. Thêm một lựa chọn cho mùa WC.

P/s chủ đề này nên chuyển sang theard android
Chuyện này lạc hậu rồi má.

Bên trên