Xin chữ ký ủng hộ Công Vinh treo giày

Bạn có ủng hộ việc Công Vinh giải nghệ vì án kỷ luật không?

• Tôi ủng hộ, việc giải nghệ là chính đáng và cần thiết

Số phiếu: 179 93.7%
  • Không, xin Công Vnh nghĩ lại và tiếp tục chơi bóng

Số phiếu: 12 6.3%

• Số lượng người bầu chọn
    191
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

misakiarowana

Ðề: Xin chữ ký ủng hộ Công Vinh treo giày

Vinh này, việc gì phải e ngại. AE nhau cả, chú có nguyện vọng thì tớ duyệt cho. xoẹt...xoẹt, chú chuyễn qua văn thư xin con dấu nhé. Tiện thể cái danh hiệu Sao lông cao (Sao lao công) sở ta còn thiếu đấy, anh dành cho chú nhé. Không việc gì phải cám ơn /:)

tuanhungct

Well-Known Member

Hầy!!! tại chú nó tưởng mình là Backham của VN đó mà. đợt trước chú nó đứng đá phạt theo kiểu dạng chân của CR9 nhìn mới nhức đầu. :-j

namxit

Đánh kẻ chạy đi chứ không ai đánh người chạy lại cả.
Ai cũng có đời tư cả nên các bác cũng soi mói quá nhiều cuộc sống bên ngoài sân cỏ của CV9 cả.:)

gianghafele

Member

Không biết mọi người nghĩ sao chứ mình thì chưa bao giờ thấy thằng Vinh này đá bóng hay cả, chỉ nhờ lần đó Hồ Gươm bị lụt, cụ rùa nổi lên, đi lạc, bị nó bắt được nên mới lên chút đỉnh vậy thôi. Nghỉ đá đi, không có nó thì không lẽ bóng đá VN sẽ đi xuống à. Có khi còn lên nữa không chừng. Ủng hộ cho CV về hưu non để tạo cơ hội cho các đàn em sau có dịp thi thố tài năng phát triển nền bóng đá nước nhà. CHEER !!!

trung_2110

Xin vote thêm 1 phiếu với 4rum. Có bác nào bảo nếu thiếu Vinh, đội tuyển thế nào? Xin thưa các bác, khi trước, E có phụ trách 1 đội văn nghệ, cũng có 1 con bé sao như vậy, E đuổi thẳng cổ, kết quả, năm ấy chúng E vẫn có giải, có sao đâu? Cứ trị thẳng cổ CV, nước Việt ta có hơn 80 triệu người, 0 thiếu CV thứ 2, 3, ... n đâu các bác ạ. Thử nhìn lứa cầu thủ trẻ của Hoàng ANh Gia Lai JMG kìa. Cứ đợi mấy nhóc đó để "anh Thủy Tiên" lặp lại cú "vái" thêm 1 lần nữa....:D

hminh2005

Member

Ngày mai hội đồng kỷ luật VFF xem xét lại trường hợp CV. Do sợ CV giải nghệ mất đi một chú cầu thủ "cưng", sợ bầu Hiển làm mình mẩy và sợ mấy thằng cầu thủ khác sắp bắt chước giải nghệ nên đã giảm án kỷ luật xuống còn 2 trận.:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

Bạn có tin VFF chỉ là bù nhìn :D:D:D:D:D:D

ngoibet

Member

Bác manhthang lập thêm cái Topic trưng cầu dân ý xem VFF có nên giảm án cho Vinh nữa ko đê!!!!

agreenstone

Treo giò cv là đúng rùi, bác này mới nổi có tí mà đã làm mình làm mẩy. Phải cho bác ấy biết mình đang đứng ở chỗ nào là phải rùi. hãy để cho bác ấy ít thời gian xem có thay đổi không. chứ nếu có tài mà không có đức thì chỉ có mang nhục cho nước nhà thôi anh vinh ạh!!! Đừng giận quá mà mất khôn, biết lỗi và sửa lỗ mới là đáng khen!

gianghafele

Member

Thằng này mà nghỉ đá banh chắc chỉ có nước về nhà bú vú em TT để sống qua ngày thôi chứ làm con mẹ gì được. Ủng hộ 2 tay 2 chân luôn.
Nếu VFF mà giảm án cho thằng này thì chứng tỏ VFF là một lũ bù nhìn vô tích sự. Không hiểu sao không ưa nổi mấy thằng không biết đá bóng mà lại đi làm lãnh đạo bóng đá.

nguyenvantrung2410

Active Member

lúc mà nó lạy, xong rồi xin lỗi, em cũng coi như không có gì, vì như thế là bình thường ở nước ngoài ( có lẽ cầu thủ nước ngoài làm vậy nhiều nên quen rồi), không nghĩ ngợi gì, lúc mà nó tuyên bố nghỉ, em hơi bực mình, vì không biết trong đầu nó nghĩ cái gì, mọi người sẽ ủng hộ nó chắc, tuyên bố nếu nghỉ đúng như vậy sẽ giải nghệ, chắc biết vạ mồm nên mới xin giảm án, có bác nào biết thằng này học hết lớp mấy không, từ xưa đến giờ ở VN chỉ coi trọng Nguyễn Hồng Sơn ( của quân đội thì phải), và Huỳnh Đức

maolivn

Member

Công Vinh mà được giảm án thì coi như bóng đá VN bỏ đi, ko ra cái j` cả :|

Singum

Theo em thì em ủng hộ hết toàn bộ VFF cũng nghỉ hết đi, chứ ko chỉ CV

Nền bóng đá thế quái nào từ Liên đoàn, ban tổ chức giải, trọng tài, HLV, cầu thủ... rồi bọn báo chí, bình luận viên rồi cả đến cổ động viên... nhìn vào đều thấy lởm!

Cho nghỉ hết mie đi!

danvt

Well-Known Member

thằng CV này PR giỏi phết các bác ạ! Tuyên bố có một câu mà nổi tiếng còn hơn trước, bây giờ báo nào cũng có mặt nó. Nó mà nghỉ đá em nghĩ nó sẽ bán hồi ký có cái tên "Tôi từng là cầu thủ" bán cũng được khối tiền ấy, ko chết đói đâu mà sợ.

sosono88

Member

Ũng hộ ! có lỗi thì fai chịu phạt thôi , 6 trận chứ có nhiêu đâu mà la lối , mag được cái cup vàng về đâu chỉ có CV , 1 lần vinh quang còn bao nhiêu lần thất bại sao ko nói ra , ,, mới thế mà muốn nghỉ đá hả ! . Nghỉ thì nghỉ lun đi , ủng hộ nhiệt tìnhI-)

alexandeRb

Nếu được 1000 votes mà nó nghỉ đá, em THỀ em sẽ làm đủ bấy nhiêu nick để vote cho nó nghỉ. Nhìn cái kiểu nó chỉ tay vào đồng đội trách móc, cả chục lần mỗi trận, em chỉ muốn cho nó cái ghế ở sân vận động. Xem nó đối đáp với Đức Hải trên Rubic 8, mới hiểu chỉ số IQ của một thằng... !

lúc mà nó lạy, xong rồi xin lỗi, em cũng coi như không có gì, vì như thế là bình thường ở nước ngoài ( có lẽ cầu thủ nước ngoài làm vậy nhiều nên quen rồi), không nghĩ ngợi gì, lúc mà nó tuyên bố nghỉ, em hơi bực mình, vì không biết trong đầu nó nghĩ cái gì, mọi người sẽ ủng hộ nó chắc, tuyên bố nếu nghỉ đúng như vậy sẽ giải nghệ, chắc biết vạ mồm nên mới xin giảm án, có bác nào biết thằng này học hết lớp mấy không, từ xưa đến giờ ở VN chỉ coi trọng Nguyễn Hồng Sơn ( của quân đội thì phải), và Huỳnh Đức

Viết đơn xin giảm án trước sau đó mới tuyên bố ko được sẽ giải nghệ. Mong bác hiểu đúng sự việc.

Các cầu thủ dạng lò năng khiếu như Quyến, Vinh thông thường do đặc thù sẽ được tham gia học bổ túc văn hóa trong khuôn khổ đào tạo. Nếu muốn phát triển thêm có theo học ở trường ĐH TDTT - cũng đừng bảo người ta ít chữ.

Nhưng em nói thật được cái này mất cái kia, cũng chỉ làm tốt đc 1 cái, cả ngày hùng hục trên sân tập thì làm gì có chuyện học tốt được. Đó là điều có thể chấp nhận được, vì công bằng mà nói, họ đã,đang và sẽ mang được những vinh quang làm rạng danh cho tổ quốc, những điều mà những người tự xưng là IQ CAONHIỀU CHỮ như 2 bác KO BAO GIỜ LÀM ĐƯỢC.

Lần đầu tiên ủng hộ Ca Ve !
Nghỉ đi mày !

hieuhn

Theo em thì em ủng hộ hết toàn bộ VFF cũng nghỉ hết đi, chứ ko chỉ CV

Nền bóng đá thế quái nào từ Liên đoàn, ban tổ chức giải, trọng tài, HLV, cầu thủ... rồi bọn báo chí, bình luận viên rồi cả đến cổ động viên... nhìn vào đều thấy lởm!
Cho nghỉ hết mie đi!

Hoàn toàn nhất trí với bác này.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên