Xin đừng bác nào như em

Dragon89

Ðề: Xin đừng bác nào như em

Ngày trước , có người bảo em rằng cờ bạc giống như một cái mâm 100 cái bát ! và chỉ có 1 bát cơm thôi còn lại đều là ( xin lỗi trên diễn đàn em dùng từ này ) bát shit hết ! thấm

Gnud

Member

nghe lời bác này có khi e cũng tỉnh ngộ dứt khỏi cái món bóng bánh này thôi

quanghaiphong

Well-Known Member

Các bác chơi bóng mà ko nghiên cứu kỹ lưỡng là chết rùi,em cứ đánh kiểu rải thảm thì xác suất toi là 50/50....bala

manhthang

Huyền Thoại

Anh bạn làm cùng phòng tôi hiện nay xin nghỉ tự túc chỉ vì mùa bóng 2008.
Trước đây cậu đó cũng phá nhiều lắm nhưng chưa đến nỗi phải đi sơ tán, Euro 2008 vừa qua chính thức đánh dấu chấm hết cho nhà hàng Lẩu dê Phượng Chi và anh bạn đồng nghiệp của tôi. Chủ nhà hàng PC là cậu 1 chị làm cùng phòng tôi, cùng với 2 anh cũng làm cùng phòng chung xuồng với nhau. Kết quả là 1 người mất nghiệp, 1 người mất nhà + nợ 3 tỉ nên phải đi sơ tán, 1 người bị thương trầm trọng.

ck77

Member

chí phải chí phải, tks..................

sukanice

Member

Trước tiên là chia buồn với Trọng Hiếu.

Câu truyện tương tự thế này thì đã có nhiều người nếm trải. Tình hình chung là không nên dính vào (như này thì không có chuyện để nói).

Đi buôn bán cũng vậy, nhiều lúc mất trắng, hoặc vi phạm pháp luật (mới nhanh giầu nhưng phiền lắm đấy).

Thua thì đã đành rồi, nhưng những lúc thắng thì ai hưởng hộ cho.

Nếu bạn Hiếu thua tiền của của lúc trước kiếm được (dù đã chót tiêu) thì còn đỡ. Nhưng mới lâm trận đầu mà đại bại thì quả là 1 vấn đề.

Bên trên