Xin được gởi lời cảm ơn đến với bác Tú ( nick tusontay )

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

hns

Hôm qua em mới nhận được quà của bác Tú gởi tặng , xin chân thành cảm ơn bác Tú , người bạn tôi chỉ biết qua nickname trên diễn đàn hdvietnam.com
Em không giỏi Văn, muốn viết thật nhiều về món quà đầy ý nghĩa của bác nhưng không biết phải viết thế nào. Một lần nữa xin chân thành cảm ơn bác và xin được gởi lời chúc bác mạnh khỏe, gặt hái nhiều thành công trong công việc và trong cuộc sống

Em xin phép show quà bác nhé

Xin cảm ơn

DevilKnight

Ðề: Xin được gởi lời cảm ơn đến với bác Tú ( nick tusontay )

cho em hỏi, cục màu trắng là cái gì thế?

quoctrung

Well-Known Member
Gì đấy thím Tú ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Chúc mừng a Hiền có quà đẹp chẹp chẹp

Miu_HDNinhBinh

Active Member
Cái món của Mợ Tú phải mài dũa đi tý nữa, set thêm bộ Led công suất cao vô để phòng chiếu phim thì tuyệt @ Chúc mừng Super Moderator nhé !

P/S: Mợ Tú nhặt đâu đó, còn không cho em mấy viên :D

tusontay

Huyền Thoại
Cái món của Mợ Tú phải mài dũa đi tý nữa, set thêm bộ Led công suất cao vô để phòng chiếu phim thì tuyệt @ Chúc mừng Super Moderator nhé !

P/S: Mợ Tú nhặt đâu đó, còn không cho em mấy viên :D
Theo phong thủy: Nếu mài nhẵn thì nó bít mất lỗ "chân lông" của đá -> Bế khí thì không tốt nhá.
Trong Tết mình hỏi mài một cái chén để uống rượu, cao 5cm đường kính 3cm, giá 1,8tr. :(

Còn rất nhiều 400k VNĐ/1kg. :D
Gì đấy thím Tú ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Chúc mừng a Hiền có quà đẹp chẹp chẹp
Bác có lắp mạng ở Đà Nẵng không? :) Đợt lâu lâu có gọi cho bác mà bác không nghe. :)

Miu_HDNinhBinh

Active Member
Theo phong thủy: Nếu mài nhẵn thì nó bít mất lỗ "chân lông" của đá -> Bế khí thì không tốt nhá.
Trong Tết mình hỏi mài một cái chén để uống rượu, cao 5cm đường kính 3cm, giá 1,8tr. :(

Còn rất nhiều 400k VNĐ/1kg. :D

Bác có lắp mạng ở Đà Nẵng không? :) Đợt lâu lâu có gọi cho bác mà bác không nghe. :)

Mợ định bán chứ nhất định không cho à X_X Từ chỗ em Đạp nhẹ chân ga lên chỗ Mợ mất chừng 30, 40' là cùng ;))

hns

Sáng giờ bận nhiều việc quá giờ em mới vào đọc được, cảm ơn bác Tú nhiều nhé, để hôm nào rảnh tay tí em thử lắp đèn xem nó thế nào bác ạ
Sáng lu bu lại quên mất không cảm ơn bác Dũng đã nhận quà và mang về giúp em, cảm ơn bác Dũng nhiều nhé

@@@ Hình đó anh chụp bằng Sony Nex C3 , còn ipad chụp nó ra thế này đây

Không có tựa của Hiền Nguyễn Shop dot com, trên Flickr

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên