Xin được hướng dẫn xài Dennon 4308

tieuthieugia

Well-Known Member
Ðề: Xin được hướng dẫn xài Dennon 4308

đủ tiền là lấy ah...gạch thì lấy xây nhà hết rùi

Thế Anh

2 con nghiện 2 kênh là bác cẩm và luci theo 2 kênh vừa thôi. Không thì tay bị tay gậy ra sân bay nhé.

Quay đầu về HT vẫn còn kịp đấy.

tieuthieugia

Well-Known Member

2 con nghiện 2 kênh là bác cẩm và luci theo 2 kênh vừa thôi. Không thì tay bị tay gậy ra sân bay nhé.

Quay đầu về HT vẫn còn kịp đấy.

nói thật bác chứ HT thì cần có thời gian ngồi tập trugn và xem phim ..còn 2 kênh thì dễ hơn
mệt mỏi nghe 2 kênh đỡ mệt :D, lo kiếm cơm thì thời gian đâu muh đa kênh với đa thiếp

Thế Anh

nói thật bác chứ HT thì cần có thời gian ngồi tập trugn và xem phim ..còn 2 kênh thì dễ hơn
mệt mỏi nghe 2 kênh đỡ mệt :D, lo kiếm cơm thì thời gian đâu muh đa kênh với đa thiếp

Bác Cẩm già thật rồi. #-o

0909090109

Bác nào biết giải chức năng 2 đk này giùm em với

hungnbneu

Member

Múc em này về mà TA thì mù căng chải k biết sao setup cho tôi ưu khi xem phim và nghe nhạc MP3 , Ai có tài liệu TV cho em xin với.

Hic, Denon 4308, mới nghe đã thấy thèm rồi, theo em thì con này bác đừng mong có tài liệu tiếng Việt. Tốt nhất là tìm bác nào trên mấy forum HD, hoặc VNAV.net rồi giao lưu nhờ các bác ấy hướng dẫn, vào tay em thì thế nào cũng kiếm tài liệu tiếng Anh về lọ mọ, cũng có cái thú của nó đấy :D.

tieuthieugia

Well-Known Member

tức là cái nhỏ để xài FM hả bác

Zone khác với FM bác ah...
Cùng trong 1 AVR, Zone làm nhiệm vụ đưa tín hiệu khác nhau đến từng zone khác nhau trong 1 lúc
bác xem phim HD, 1 zone phòng xem phim
bx nghe chèo , 1 zone khác phòng khách
con nghe thiếu nhi, zone khác nữa...phòng riêng của con....

0909090109

Zone khác với FM bác ah...
Cùng trong 1 AVR, Zone làm nhiệm vụ đưa tín hiệu khác nhau đến từng zone khác nhau trong 1 lúc
bác xem phim HD, 1 zone phòng xem phim
bx nghe chèo , 1 zone khác phòng khách
con nghe thiếu nhi, zone khác nữa...phòng riêng của con....

hic hic phức tạp thật

From JAPAN

Q down về rồi,14mb,cho nó dịch thử thì nó báo trang quá lớn để dịch,chắc phải cắt nhỏ file ra,113trang lận,BroN nghiên cứu phần hướng dẫn=hình ảnh trước đi :D,G dịch hơi ngô nghê,nhanh gọn lẹ thì in mấy trang này ra rồi ra mấy chổ dịch vụ dịch thuật,vài tiếng sau là có bảng TV :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên