Xin lỗi chịu không nỗi

cuong.nomore

Active Member
Ðề: Xin lỗi chịu không nỗi

E ghé đường Hồ Văn Tư, nơi thu tiền điện á. a ráp ở đó. Của EVN, chạy trên đường truyền SCTV

Em đã đi hỏi để được phê với tốc độ như anh - nhưng mà chị làm ở đó nói là hiện tại chỉ có cáp ở 2 phường Linh Tây và Trường Thọ thôi. Em thì phường Linh Đông - Thất vọng và buồn 1'. Zìa nhà tiếp tục với Vịt Teo. Mà Vịt Teo bi giờ teo thiệt rùi....hix...hix.........

havu

Sau khi org xuất hiện bản Eagle Eyes thì 3 tiếng sau đã có ở hdvnbits.org, chỉ cần 3 seeder mà mình load full 1mbs, trong khi đó seed lại thì bằng 0, mà ổ cứng thì giới hạn. ec éc mới thấy con đường nuôi và giữ ratio ở trang VN nó cam go và đầy nhọc nhằn hơn cả org.

Huhuhu, leech như vầy thì giữ ratio bằng gì hở trời?

duongtrung

==> Donate, hí hí

Sau khi org xuất hiện bản Eagle Eyes thì 3 tiếng sau đã có ở hdvnbits.org, chỉ cần 3 seeder mà mình load full 1mbs, trong khi đó seed lại thì bằng 0, mà ổ cứng thì giới hạn. ec éc mới thấy con đường nuôi và giữ ratio ở trang VN nó cam go và đầy nhọc nhằn hơn cả org.

Huhuhu, leech như vầy thì giữ ratio bằng gì hở trời?

phongtran

Member

SCTV ở Bình Thạnh, nhìn là muốn nản, khỏi chơi torrent luôn :((... Phải tốn tiền mời các bác cafe để có gì còn nhờ các bác copy film HD cho em :D

Hay là do em xài gói cước thấp nhất ENet - Home (1024Kbps/256Kbps), em nghĩ nếu chuyển lên gói ENet - Maxi (1536Kbps/512Kbps) cũng ko cải thiện được bao nhiêu đâu :-?

Bên trên