[Xin PM] foobar2000 bản portable

Bác nào có bản foobar20000 mới nhất, giao diện tốt tốt 1 chút cho E xin 1 bản được không ạ? Nghe nhạc bằng chú này hay quá nhưng config khó quá. Cài mấy bộ rồi mà chưa ưng.

Xin cảm ơn trước ạ!

P/S: E nghe bằng loa Z5500, đường quang.

phuongduyvn

Ðề: [Xin PM] foobar2000 bản portable

Bác nào có bản foobar20000 mới nhất, giao diện tốt tốt 1 chút cho E xin 1 bản được không ạ? Nghe nhạc bằng chú này hay quá nhưng config khó quá. Cài mấy bộ rồi mà chưa ưng.

Xin cảm ơn trước ạ!

bạn sài bản của mình ko?
có post trong forum đó nếu ko pm mình làm giúp
Y!: phuongduydlvn

Có, bạn có thì cho mình xin 1 bản. Tốt nhất là bản portable bạn đã cài đủ cả plugin thì tuyệt. Mình copy vào usb vác đi các máy là nghe được.

email của mình là [email protected]. Nếu có cho mình xin 1 bản nhé.

Tks!

loveuuuu

Member

Xin cảm ơn trước ạ!

Mình tạo 1 cái portable cho bạn (chọn cài dạng portable) bản mới nhất hiện nay là 1.0.3, link đây:

Link tải phim
http://www.mediafire.com/?nlltitnrdtz

Mình tùy biến giao diện foobar2k theo ý mình (1 bên là album art viewer, 1 bên là playlist) :D

Bạn thích tùy biến giao diện với foobar2k thì cứ la lên :))

Khuyên bạn nên dùng 1 trong 3 cái sau theo thứ tự ưu tiên trong phần output đó là:

1 - ASIO
2 - KS (Kernel Streaming) (Windows XP)
3 - WASAPI (Windows Vista, Windows 7)

ASIO is the best (mình đang dùng) :x

Have fun :D

quynhnet

Banned

Mình tạo 1 cái portable cho bạn (chọn cài dạng portable) bản mới nhất hiện nay là 1.0.3, link đây:

Link tải phim
http://www.mediafire.com/?nlltitnrdtz

Mình tùy biến giao diện foobar2k theo ý mình (1 bên là album art viewer, 1 bên là playlist) :D

Bạn thích tùy biến giao diện với foobar2k thì cứ la lên :))

Khuyên bạn nên dùng 1 trong 3 cái sau theo thứ tự ưu tiên trong phần output đó là:

1 - ASIO
2 - KS (Kernel Streaming) (Windows XP)
3 - WASAPI (Windows Vista, Windows 7)

ASIO is the best (mình đang dùng) :x

Have fun :D

Bạn có xuất âm thanh ra bằng SPDIF cho receiver nó xử lý được không vậy? Yêu cầu là đèn receiver phải báo DTS hoặc Stereo.

bạn trananhtommy thấy sao hả bạn ?

Sorry, bây h mới vào được mạng. Ở tỉnh lẻ dạo này mất điện liên miên quá. Cảm ơn bạn đã chia sẻ..

Mình đã down về nhưng chạy bị lỗi. Ảnh lỗi đây bạn à.

Phân giao diện của bạn trông cũng hơi sơ sài nhỉ. Mình thấy 1 số giao diện trông pro lắm..

Ah mà cho mình hỏi, âm thanh xuất ra trên bộ z5500 nó có báo âm thanh DTS không? Hay chỉ là direct và stereo?

Chỉnh sửa lần cuối:

loveuuuu

Member

Sorry, bây h mới vào được mạng. Ở tỉnh lẻ dạo này mất điện liên miên quá. Cảm ơn bạn đã chia sẻ..

Mình đã down về nhưng chạy bị lỗi. Ảnh lỗi đây bạn à.

Phân giao diện của bạn trông cũng hơi sơ sài nhỉ. Mình thấy 1 số giao diện trông pro lắm..

Ah mà cho mình hỏi, âm thanh xuất ra trên bộ z5500 nó có báo âm thanh DTS không? Hay chỉ là direct và stereo?

Nghe nhạc chỉ nên nghe stereo thôi, nên dùng ASIO

Bị lỗi do mình chỉnh KS cho máy mình (máy bạn xài sound card khác nên bị lỗi)

Nếu ko được thì bạn chỉnh về như hình:

Bạn vào đây tham khảo thêm:

Mã:
http://vozforums.com/showthread.php?t=70939

PS: Khi đi ra ngoài tiệm net, hay bất kỳ nơi đâu mình cũng vào phần output chỉnh KS cho máy đó hết (mỗi máy mỗi khác, tiệm net thì card sound onboard + windows xp ko à)

Mình con trai B-), thích đơn giản, gọn gàng, ko thích hoa lá cành + đã từng thử qua nhiều skin trên internet cho cái foobar2000. Nhưng, cuối cùng xài cái đơn giản nhất do bản thân dùng chính foobar2000 để tùy biến giao diện nó

Cái giao diện foobar2000 của mình tuy đơn giản nhưng cũng khá là sang trọng đó chớ ;;) :D

Chỉnh sửa lần cuối:

phachle

Member

Cho tôi hòi: sao tôi DL foobar 1.0.3 (newest) thì ko thể hát ddược files .ape, .dts...
Có Bạn nào giúp tôi với.
Cám ơn!!!

loveuuuu

Member

Cho tôi hòi: sao tôi DL foobar 1.0.3 (newest) thì ko thể hát ddược files .ape, .dts...
Có Bạn nào giúp tôi với.
Cám ơn!!!

bạn vào đây tải plugins tương ứng cho foobar2000 nha:

Mã:
http://www.foobar2000.org/components

rồi copy chúng vào folder "components" nằm trong folder cài đặt của foobar2000

PS: Bản portable mình post trên có gần như đầy đủ plugin để chơi lossess rồi

Bên trên