xin thông tin về sony android tv

vanlinh2905

Well-Known Member
tình hình là gđ em chuẩn bị mua tv. em cũng xác định là mua android tv của sony mà chờ lâu quá
các bác thương gia cho em hỏi mẫu tv 43inch w75c như thế này khi nào có hàng ở việt nam ạ. kết em này quá.
Best LED Smart TV with Android | W75 | Sony UK
tiện thể các bác cho em hỏi em muốn mua thêm một one-flick remote để tìm kiếm bằng giọng nói thì giá là bao nhiêu ạ
8985cd3a1f27047ca3c78a7e9017c88a

tuyen_kientruc2010

Well-Known Member
Ðề: xin thông tin về sony android tv

Chờ đợi thôi bác năm nay Sony VN có vẻ chậm bán ra sản phẩm mới tầm tháng này năm ngoái hãng đã có nhưng Model mới, điên thoại cũng vậy năm 2015 mỗi chiếc E4 từ tháng 3 đến giờ chưa thấy Sony Xperia m4 aqua đâu cả. Năm nay khâu sản xuất bên Malaysia có vấn đề chăng.

vanlinh2905

Well-Known Member

Chờ đợi thôi bác năm nay Sony VN có vẻ chậm bán ra sản phẩm mới tầm tháng này năm ngoái hãng đã có nhưng Model mới, điên thoại cũng vậy năm 2015 mỗi chiếc E4 từ tháng 3 đến giờ chưa thấy Sony Xperia m4 aqua đâu cả. Năm nay khâu sản xuất bên Malaysia có vấn đề chăng.

em cũng đang chờ dài cổ đây

DigiCity Group

Well-Known Member

Hiện tại bên e cũng chưa nhận được thông tin chính thức nào về ngày ra các sản phẩm tiếp theo bác à, e cũng đang hóng xem mấy model chạy adroid tv của Sony như nào?

tuyen_kientruc2010

Well-Known Member

Sony bên Mỹ và Châu Âu thì các mẫu Tv Android và Android đã có mỗi bên Châu Á thì chậm hơn, đà này lại bị 2 anh Hàn vượt mặt.

Bên trên