xin tư vấn amply ghép với loa JBL KI 310

kiemk55

Member
chào các bác ^^.
Sau khi học hỏi các bài viết trên diễn đàn em quyết định làm 1 dàn karaoke đơn giản với Loa JBL KI 310
Dạo quanh 2 web Komi và Sóng Nhạc em thấy có 2 mẫu amply là jaguar 606XG và jaguar 506N gold
Mong các bác tư vấn giúp em nên lấy amply nào với ạ
Vị trí treo loa là phía sau lưng người ngồi hát ạ
Bác thương gia nào thương em có giá tốt thì inbox em với ạ

Audio VIP

Active Member
XLI 2500 , Mixer kx200 hoặc BTE 8S , x5. x10 , còn rẻ hay dùng con âm ly sumico D350 anhduy phân phối bao hay hơn hơn mấy dòng kia , chống hú cự tốt , hát nhẹ .công suất lớn . tich hợp vang số chỉnh máy vi tính .

Audio VIP

Active Member
Lực chọn cho bác là SUMICO D350 hay NAVISON 201 , còn âm ly jaguar cân thận mua hàng giả , hàng nhái .

Bác chỉ dùng một đôi loa JBL 310 thì bác mua cục đẩy hai kênh, nếu có điều kiện bác mua đẩy QSC của Mỹ sản xuất, công suất 300W một kênh, một sub điện JBL và một vang số L9 Pro của Đài Loan sản xuất bên em đang cung cấp, bác có thể xem qua review ! Vang số sử dụng được 5.1 kênh, bác có điều kiện thì nâng cấp lên vừa xem phim, vừa hát karaoke âm thanh như một rạp hát cho bác ! còn chưa có thì 2.1 kênh

Chỉnh sửa lần cuối:

dausapktv

Active Member
Hai model jaguar bác kể trên đều tốt về mặt công suất đều đáp ứng tốt đôi loa của bác còn phần echo thì bác thử 2 con xem con nào echo hợp với bác thì múc thôi

Bên trên