xin tư vấn đầu Hdbox hay android giá tốt xem HD có cổng opitical dùng web youtube mượt. đang định mu

khoapt90

Ðề: xin tư vấn đầu Hdbox hay android giá tốt xem HD có cổng opitical dùng web youtube mượt. đang định mua em HIMEDIA Q10 IV

1. Truyền hình à? bạn đang dùng nhà mạng nào ? LG chơi thẳng IPTV ngon rồi.

Mình dùng mạng FPT b ơi.

---------- Post added 24-12-2015 at 11:26 ----------

Chọn Q10 đi a , model kia mới ra chưa nhiều xài kiểm chứng như Q10 IV :)

ib giá Q10 cho mình nhé b

supportitvplus

Ðề: xin tư vấn đầu Hdbox hay android giá tốt xem HD có cổng opitical dùng web youtube mượt. đang định mua em HIMEDIA Q10 IV

đang dùng q5 iv thấy rất ổn khoản phim offline và đọc báo nghe nhạc online

Như vậy là các nhu cầu cơ bản đều ok hết rồi còn gì nữa bác :D

phuongtv_76

Well-Known Member

Q10IV là bá nhất android box rồi, có đk thì chơi ngay

taitunam

Member

xin tư vấn đầu Hdbox hay android giá tốt xem HD có cổng opitical dùng web youtube mượt. đang định mua em HIMEDIA Q10 IV
Các bác tư vấn giúp.

Bác chọn quá chuẩn rồi đó. Himedia Q10 iv thời điểm này là hàng đầu của android box.

meocon

Well-Known Member

Vậy cuối tuần chọn dc bác chủ :) , giảm giá cuối tuần nè :)

lahabentin

Well-Known Member

Con Q10 iv chạy firmware 4.4 xem Youtube chỉ với đọ phân giải 720P thì sao gọi là ngon được? Các bác đừng bảo dùng OGYoutube nhé! Nó lâu lâu bị block và không thể đồng bộ với tài khoản cá nhân được ( vấn đề này nói dài dòng nên các bác cứ tự vọc sẽ rõ )
Bác chủ mê Youtube chính thống nên chọn AB nào có fw 5. trở lên mà chơi, khỏi lằng nhằng mất công.

meocon

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: xin tư vấn đầu Hdbox hay android giá tốt xem HD có cổng opitical dùng web youtube mượt. đang định mua em HIMEDIA Q10 IV

À! Ý mình nói nó chạy phiên bản Android 4.4... Sorry!

haaa , bác làm hết hồn , từ 3.0.2 nhảy vọt 4.4 :)

supportitvplus

Con Q10 iv chạy firmware 4.4 xem Youtube chỉ với đọ phân giải 720P thì sao gọi là ngon được? Các bác đừng bảo dùng OGYoutube nhé! Nó lâu lâu bị block và không thể đồng bộ với tài khoản cá nhân được ( vấn đề này nói dài dòng nên các bác cứ tự vọc sẽ rõ )
Bác chủ mê Youtube chính thống nên chọn AB nào có fw 5. trở lên mà chơi, khỏi lằng nhằng mất công.

Youtube trên Q5, Q10 vẫn xem tốt 1080 mà bác?
Hiện giờ bản update mới nhất của các box Himedia Q1, Q3, Q5, Q8, Q10, H8 đều đã hỗ trợ xem Youtube 1080 chính chủ từ Chplay rồi đó bác. Quá ngon mà. Bác đã thử chưa ạ?

lahabentin

Well-Known Member

Youtube trên Q5, Q10 vẫn xem tốt 1080 mà bác?
Hiện giờ bản update mới nhất của các box Himedia Q1, Q3, Q5, Q8, Q10, H8 đều đã hỗ trợ xem Youtube 1080 chính chủ từ Chplay rồi đó bác. Quá ngon mà. Bác đã thử chưa ạ?
Nếu vậy là mình quá lạc hậu rồi. Thank bạn nhé! Thế thì Q10 đã bá nay càng bá hơn.

hdradiovn

Member

VOTE Q10 IV ! Múc ngay tết còn có cái xem :))

pinochio

Active Member

Thấy con Cloudnetgo cr18 , cấu hình tốt, giá ngon, ko biết có bác nào dùng chưa, cho xin ít review

Bên trên