Xin tư vấn gấp TV LED 3D tầm 20 củ

dienmaytoanlinh

Active Member
Re: Ðề: Re: Xin tư vấn gấp TV LED 3D tầm 20 củ

chủ thớt dáng chúc nữa múc 50la6200 nuôn đi giá 22t...phải hông bác DMTL???:D
ủng hộ ý kiến của bác ^^
hic, ở đâu có giá 22tr vậy bác :(( em đang thèm quá :((

22T mấy trăm bạn ơi,pm cho dmtl để có giá tốt nhất hen...:D

bác cứ liện hệ em ạ 0915 702 084, giá tại Tp HCM, phục vụ tận tay bác ^^

dienmayso_8

Re: Ðề: Xin tư vấn gấp TV LED 3D tầm 20 củ

Bạn ở đâu ( SG hay HN ), mua cửa hàng nào mà giá 47 LA6200 tốt vậy bạn ?
k cần phải là HN mới có giá tốt bác ạ. bên kho điện máy số 8 mới kết thúc hàng sale giá tốt 47la6200 giá 19 triệu, hàng new, nguyên đai nguyên kiện.

kook123

Ðề: Re: Ðề: Xin tư vấn gấp TV LED 3D tầm 20 củ

k cần phải là HN mới có giá tốt bác ạ. bên kho điện máy số 8 mới kết thúc hàng sale giá tốt 47la6200 giá 19 triệu, hàng new, nguyên đai nguyên kiện.

Giá tốt mà chương trình kết thúc rồi, uống quá . Bên bạn có website ko để anh em khi nào cần thì vào xem để coi giá. Thanks bạn

sususs

Ðề: Xin tư vấn gấp TV LED 3D tầm 20 củ

Mình đang định mua tivi 40 42 inch từ 8tr tới 13tr tùy cấu hình mà mình đang thắc mắc nhờ anh em tư vấn vì mình mù cái vụ này.

Tivi smart tivi thì xài cáp mạng 4mb viettel ==> thì dùng xem tivi thay cáp truyền hình có mượt không ?? ( nếu dùng cả máy tính hay laptop thì có ảnh hưởng nhiều 0 ?? )

Nên xài smart tivi hay là tivibox ??? tivi box loại nào ??

Tivi dạng tầm tiền này thì con nào ngon full HD ^^ có 3d càng hay ... anh em tư vấn giúp

Thank trước nhé ^^

baamboo8

Member
Ðề: Xin tư vấn gấp TV LED 3D tầm 20 củ

Mình đang định mua tivi 40 42 inch từ 8tr tới 13tr tùy cấu hình mà mình đang thắc mắc nhờ anh em tư vấn vì mình mù cái vụ này.

Tivi smart tivi thì xài cáp mạng 4mb viettel ==> thì dùng xem tivi thay cáp truyền hình có mượt không ?? ( nếu dùng cả máy tính hay laptop thì có ảnh hưởng nhiều 0 ?? )

Nên xài smart tivi hay là tivibox ??? tivi box loại nào ??

Tivi dạng tầm tiền này thì con nào ngon full HD ^^ có 3d càng hay ... anh em tư vấn giúp

Thank trước nhé ^^

tầm 13tr thì bác ráng thêm vài trăm nữa để mua em LG 42LA6200 thì ngon nhất trong tầm tiền, vừa có smart tivi vừa có 3D luôn. Nhà bác xài đường truyền cáp quang thì quá ngon rồi múc em LG này về tha hồ coi phim HD trên trang soha. Bác cứ múc em LG này đi bảo đảm ngon ngọt trong tầm tiền.

binstock

Ðề: Re: Xin tư vấn gấp TV LED 3D tầm 20 củ

la6620 > 6200 về MCI đó bác, tốc độ xử lý hình ảnh tốt hơn la6200, mà ko hĩu seo năm nay LG ko làm 47 hay 55 của 6620 như 6410 hùi đó nữa

MCI hơn nhưng tần số quét thực có hơn không bác? Mà sao thấy LA6620 các siêu thị không bán nữa vậy? Mình hỏi có mục đích tham khảo vì đang phân vân giữa LA6620 và LA6200.

Re: Ðề: Re: Xin tư vấn gấp TV LED 3D tầm 20 củ

MCI hơn nhưng tần số quét thực có hơn không bác? Mà sao thấy LA6620 các siêu thị không bán nữa vậy? Mình hỏi có mục đích tham khảo vì đang phân vân giữa LA6620 và LA6200.

nghe giang hồ đồn thổi hiện 6620 đang hết hàng, chờ Linh kiện về từ HQ chứ ko sx ở VN. Nếu cái này có hàng các bác cứ múc cho em, khỏi phải lăn tăn trong các dòng LG

manhhuy8x

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Xin tư vấn gấp TV LED 3D tầm 20 củ

nghe giang hồ đồn thổi hiện 6620 đang hết hàng, chờ Linh kiện về từ HQ chứ ko sx ở VN. Nếu cái này có hàng các bác cứ múc cho em, khỏi phải lăn tăn trong các dòng LG
Giang hồ đồn thổi quả nhiên không sai
Model này đã được hãng khai tử rồi bác nhé, không còn sản xuất nữa đâu bác ợ. Bây giờ bác nào có nhu cầu mua tivi thì nên mua luôn chứ đợi thêm 1 - 2 tháng nữa là hàng tồn cũng hết :D

Bên trên