Xin tư vấn kinh nghiệm chọn mua các gói bảo hiểm AIA, gói nào là phù hợp nhất?

2chungta

Member
Mọi người ơi, tình hình là em đang dự định mua bảo hiểm AIA nhưng vẫn chưa rõ cty này thế nào. Có bác nào từng mua của AIA rồi, cho em xin tí kinh nghiệm nhé.

aoloiloi

Member
Theo mình thì tuỳ mỗi cảnh gia đình mà có thể chọn lựa khác nhau. AIA có 6 gói: tiết kiệm đầu tư, bảo hiểm tai nạn, gói đầu tư học vấn, hưu trí, bệnh hiểm nghèo và an toàn tài chính. Riêng nhà mình thì mua bảo hiểm tai nạn cho hai vợ chồng và gói đầu tư học vấn cho con là đủ.

nabuna

Member
Đọc báo cũng thấy dạo này bệnh rồi tai nạn nhan nhản, mua phòng thân. Nếu mà chưa lập gia đình thì cứ mua gói bệnh hiểm nghèo hoặc bảo hiểm tai nạn, phí đóng khá hợp lí.

joncena

Member
Đóng bảo hiểm không phải là ngày một ngày hai mà là cả hàng năm. Phải xác định mức tài chính mà mình sẵn sàng để chi không cái đã. Bác tham khảo thử xem. Mình mua gói An phúc trọn đời của AIA thì thấy đây là gói ưu việt nhất rồi, nhiều quyền lợi và ưu đãi.

2chungta

Member
Đóng bảo hiểm không phải là ngày một ngày hai mà là cả hàng năm. Phải xác định mức tài chính mà mình sẵn sàng để chi không cái đã. Bác tham khảo thử xem. Mình mua gói An phúc trọn đời của AIA thì thấy đây là gói ưu việt nhất rồi, nhiều quyền lợi và ưu đãi.
Em đọc thấy cũng ok mà không rõ ưu đãi lắm. Bác cho em xin ít thông tin về gói này được không ạ?

2chungta

Member
Em đọc thấy cũng ok mà không rõ ưu đãi lắm. Bác cho em xin ít thông tin về gói này được không ạ?

damerland

Member
Thấy gói An Tâm Thượng Lộ của AIA được nha. Làm ăn uy tín, tư vấn cũng kĩ nữa.

Bên trên