Xin tư vấn Micro KOK dây bình dân

Ðề: Xin tư vấn Micro KOK dây bình dân

Shure thì đừng mua online bác ạ, nên chọn hàng uy tín trong các shop đảm bảo vd như các shop trong diễn đàn mình hay chắc ăn nhất là mua của Sao Việt. Cố 1 tí mua PG 58 hát cho sướng :D

vietcuong9x

Active Member
Re: Ðề: Xin tư vấn Micro KOK dây bình dân

Shure thì đừng mua online bác ạ, nên chọn hàng uy tín trong các shop đảm bảo vd như các shop trong diễn đàn mình hay chắc ăn nhất là mua của Sao Việt. Cố 1 tí mua PG 58 hát cho sướng :D
Cám ơn bác nhưng em có 1m thôi mua loại bình dân chứ làm sao mua đc hàng xịn hả bác? :-ss

TPL

Member
bác chủ có 1m , thêm khoảng 200k nữa thôi là đủ mua shure pg58 ở saoviet , nhiều bác hdvn chuộng con này ; hàng tốt giá bình dân....

TPL

Member
Trên thị trường thì mic là cái thứ .....loạn giá nhất; vì thế bác sẽ mất thời gian đến một vài địa chỉ để xem . Trước đây ở SaoViet giá shure PG58 khoảng 1,2M , còn bây giờ giá tận 10M thì phải hỏi cụ thể mới rõ ....~X(~X(~X(

vietcuong9x

Active Member
Trên thị trường thì mic là cái thứ .....loạn giá nhất; vì thế bác sẽ mất thời gian đến một vài địa chỉ để xem . Trước đây ở SaoViet giá shure PG58 khoảng 1,2M , còn bây giờ giá tận 10M thì phải hỏi cụ thể mới rõ ....~X(~X(~X(

Không có $ khó chọn thế đấy bác ạ! :(

IceFox90

Member

PG58 10 củ là loại không dây. Htrc e mới lấy ở Sao Việt PG58 có dây là 1.170 :D

ProSkyR

Well-Known Member
Ðề: Re: Xin tư vấn Micro KOK dây bình dân

Bác này nói chưa chính xác, làm anh em hoang mang.
PG58 có dây thì vẫn dao động ~1,2tr/chiếc.
Còn PG58 không dây có rất nhiều loại. Loại rẻ nhất gần 6tr

micro behringer xm1800s hay trong tầm tiền . Cách nay 6 năm tôi mua 430k giờ nhiêu ko biết

mammam

Member

Nếu ko ngại bị chê là xài hàng anh Ba, bạn có thể mua 1 bộ Bose BS-777 ko dây, sóng UHF, 2pin tiểu AA, âm thoát, ko mệt, ... ngon bổ rẻ, vừa tầm tiền của bạn (950k)

Bên trên