Xin tư vấn mua âm ly và loa cũ

qkhanhpro

Member
Ðề: Xin tư vấn mua âm ly và loa cũ

Các bác cho em vài con Amp bãi dưới 2m còn hàng ở HN đi. Xóa mù âm nhạc thôi chứ không yêu cầu gì cao đâu ợ :'(

0987630409

xin phép anh em và chủ pic
mình thanh lý 1 con Nosta 304 hàng mới nguyên đai nguyên kiện . phụ kiện đầy đủ . thiếu mỗi vỏ hộp . nhạc mới nhất . giá ra đi là 3.5tr . anh em nào có hứng thú thì alo mình nhé
cảm ơn ạ

Fov

Em cg cần bộ, bạn nào có bộ dưới 15 củ cho mình biết nhé

sirhoangnhan

Với kinh phí như của bác thì bác lên siêu thị làm bộ dàn tầm >15m là okie rồi./

soncowboy

Các bác cho e xin địa chỉ 1 2 cửa hàng đồ âm thanh cũ mà uy tín ở Hà Nội với. Em gà nên không dám mua lung tung ợ :-S

haiquang

Active Member

có anh em nào đã trải qua ngày tháng cân não và mạo hiểm mua hàng bãi chưa ạ. Em tìm hiểu nhưng ko biết mua hàng ở đâu cho đảm bảo. Em quyết định cuối năm đầu tư 10 củ đi xắm dàn về xem :D Dự tính xắm amly onkyo và denon tầm 2-4 củ còn đâu vào loa ạ. Em chỉ xem phim là chính thui =))...Ước mơ con nhà nghèo đam mê Hát đê

Em mời bác qua em để lựa chọn nhé hoặc vào Điện máy Hải Thịnh để tham khảo trước. Bên em chuyên bán hàng đẹp, trên này rất nhiều bác mua hàng của em rồi nên bác cứ yên tâm. Có gì ngại bác cứ nhắn tin hoặc alo trực tiếp cho em theo sô 0919386767

DAIYOU

Active Member

Các bác cho e xin địa chỉ 1 2 cửa hàng đồ âm thanh cũ mà uy tín ở Hà Nội với. Em gà nên không dám mua lung tung ợ :-S

Điện tử Nam Phú quận Hoàng Mai Hà Nội ,uy tín do các bạc HDVN đánh giá cao nghe thử tư vấn nhiệt tình

tran van

em nghĩ bác nên thêm khoảng 2 củ nữa để đưa về nhà mình em onkyo s4505 New hay hơn đó bác. em đó xem phim thì thôi miễn chê

natuan1978

em cũng đang có nhu cầu mua bộ nghe nhac va xem phim(60/40) hàng cũ thôi (có tầm hơn 10 củ) nhu cầu nghe nhạc trước (thuy nga, asia va nhac vàng hai ngoai) xem phim thi khi nào đủ điều kiện ghép thêm cũng được.
Nhờ các bác tư vẫn giúp em phát (em mù tịt va cái khoản âm thanh này)
thanks các bác trước
(nhân tiện : e có đoi lia sony SS-D77AV ,tivi SS led 3D 40 , Dâu phát HD Extreme Pro , các bác tư vấn xem bỏ cái nào đi không ah? trước kia thich thi mua ve chư có biết ji đâu )

bác ơi, theo em nghĩ bác cứ đồ mới mà xài, đồ bãi rẻ hơn không được bao nhiêu mà khổ quá, xui xui lại trúng hàng bị thuốc thì đau đớn lắm bác ạ

ductm208

em cũng muốn đầu tư mà chưa có phòng ốc tử tế, hóng các bác

voi_beo

Member

em cũng mạo muội nhờ các bác tư vấn cho em con amply nào, mới nhá các bác tầm 4 củ trở xuống có đươc không a, em nghe 5.1 mà 7.1 thì càng tốt, phụ trội 5ook thôi ạ, hơn 100k con vợ em cũng giải tán, em xem film thôi ạ, vì nghe nhạc thì vợ chồng em tai trâu nghe lossles qua loa xem film là cũng thỏa mãn lắm rồi, vì tính em thi thoảng phởn lên là bật DJ đập ầm ầm có khi 2s sau là em lại nghe dân ca nam bộ như thường, loa thì em hay phối ghép linh tinh theo công xuất của amply với chuẩn túi tiền của em nên em xẽ xem xét sau, nói thật với các bác chứ em vẫn xem HD qua cái máy để bàn, bộ creative 5.1 của em em mua có 300k, nghe các thể loại thì các bác hiểu là em rất dễ tính về âm nhạc, nhưng em lại khó tính khi mua đồ các bác ạ, tiên chỉ của em là " biết chơi là chơi trong tầm tiền mà mình có "

Bên trên