Xin ý kiến của anh em chơi HD

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

dh201hy

Well-Known Member
Ðề: Xin ý kiến của anh em chơi HD

Những cửa hàng đấy, bình thường họ tính 5K/phim thường, 10K/phim 3D, 20K/phim BD (Nhưng mà ít và gần như ko có BD đâu :D).
Nếu là em thì nguyên cái ổ 2T gồm cả 2D và 3D (Bao gồm cả công Format Low) trừ BD chỉ tính có khoảng 200-250K là kịch văn liệt thôi. Share là chính, tiền gọi là ae ủng hộ công điện đóm cày kéo.
Nếu có Tag HDHN thì chỉ từ cốc trà đá + thuốc lào ngon đến mấy chén Vodka + đĩa Nạc Nuộc or Higher cùng mọi người cho vui thôi. :D:D
Ví dụ thế. hehe

Cái chỗ đo đỏ này xem ra cũng mất đứt hơn một củ đấy lão mèo à =))

dangnhuquynh

Theo em 1tr mà bác chủ mang đi copy phim ấy mà mua acc vip cũng được khá nhiều, thoải mái cày kéo. Có thể sẽ tốn thêm rất nhiều ổ cứng nữa ấy chứ !:D

Không phải cày kéo gì cả. Phim thì chỉ là chuyện nhỏ thôi mà. Sao các bác cứ quan trọng thế hả. Nếu là anh em thân thiết "Biết mặt gọi tên nhiều lần" thì đừng nói là phải đưa ổ cứng mà copy. nếu thích đưa hẳn ổ cứng đem về xem chán thì đổi lại ổ cứng. EM cam đoan không pi a pi iếc gì nhé.....................)) em nghĩ là các địa điểm copy phim chưa chắc đã nhiều và phong phú bằng số lượng anh em trên này đang có đâu ạ. Thế mới biết tầm quan trọng của việc gắn Tab thành viên và tham dự off đầy đủ.....................heeeeeeeeeeeeeeeeeeee

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại

Low Format nữa cơ à? A Mèo chịu khó quá;)). E giờ chuyển sang Quick Format rồi:)), vì chẳng thấy khác gì cả=)). Chắc ăn nhau về lâu về dài:p.

thật ra tại bác chủ chưa tìm hiểu kỹ thôi, rất nhiều nơi họ bán giá 5K/1phim, mình hay copy của HDhanoi, 21 Nguyen Dinh Chieu , giá cũng vậy , không có gì ngạc nhiên cả ! Cái quan trọng chất lượng phim của từng cửa hàng khác nhau nhất là phụ đề ! Mình copy lung tung mấy nơi giá rẻ rồi và thực sự không hài lòng, 200-300k /1 ổ 2T đấy là giá chung mấy cửa hàng nhỏ nhỏ, mình chưa copy ở Đỗ Quang nên không dám nhận xét, nhưng ở chỗ mình copy, người ta còn phân loại theo thể loại phim mình copy, về nhà mở ra dễ chọn luôn, nên 5k/1 phim là chuyện bình thường ở phường bác ạ.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên