Xin ý kiến về b&w 683 vs klipsch rf62 II

Ðề: Xin ý kiến về b&w 683 vs klipsch rf62 II

16 củ chắc xếp hàng dài như chờ mua iphone 6 các bác nhỉ

bonqt

Member

Giá đó có thật đó bác ạ, sáng nay ông hàng xóm em mới lên nguyễn kim BMT quất em B&W có em đi cùng thấy luôn giá 31.350.000đ giảm 50 %, hàng trưng bày và còn mới tinh ah, vẫn bảo hành đầy đủ ở Nguyễn Kim, em có chụp ảnh đây, mà k bik cách post hehehe

---------- Post added 18-09-2014 at 22:33 ----------

tittom79

Well-Known Member

Ôi giá ngon quá nhỉ! Chắc nhiều bác muốn mua nhưng mà không biết thông tin đây.

JESSIEBO

Active Member

Bác nào mua rồi, check sau lưng xem Made in gì luôn, lâu lắm nhớ đợt có B&W 683 Made in England , nhái y chang B&W xịn...

rockloccoc

Well-Known Member

Bác nào mua rồi, check sau lưng xem Made in gì luôn, lâu lắm nhớ đợt có B&W 683 Made in England , nhái y chang B&W xịn...

Nguyễn Kim mà bán đồ "phếc" lại chả bị cuốc mặt lên ấy chứ bác ! Em nghĩ không có chuyện đó.:-B

C_Pham

Well-Known Member

Nguyễn Kim mà bán đồ "phếc" lại chả bị cuốc mặt lên ấy chứ bác ! Em nghĩ không có chuyện đó.:-B

em cũng nghĩ như bác. Một đại siêu thị có nhiều cửa hàng thì chắc không dại gì mà đi bán loa fake như mấy ông shop tư nhân nhỏ lẻ.

JESSIEBO

Active Member

Thật tình là BW 683 S2 ra lò, là mọi người lại đổ xô săn lùng 683 đời cũ rất nhiều, chuyện này cũng tương tự như khi 604S2 bỏ mẫu nhường chỗ cho 683 vậy. Nên nếu sự thật NK đem hàng B&W tồn kho ra thanh lý chịu lỗ thì thật là cơ hội tốt cho audiophile chúng ta, vì Nhà phân phối đã sạch hàng 683 từ lâu lắm rồi nên ko có chuyện NPP thanh lý xả kho 683.
Mình chỉ nêu ra những rủi ro để AE khi mua nhớ lường trước và check hàng, check PBH đúng do Hoà Phúc Đông Thành phân phối, check tem dán sp, check xuất xứ cho thật kỹ để mua cho đúng hàng mà thôi !

Minhsur

Banned

Xưa nay NK có truyền thống bán giá cao. Giờ giảm cái uỵch 50% thấy cũng ghê răng.
Nhưng nếu ở gần thì em vẫn sẽ ghé qua xem thử, kiểm tra những tiêu chí bác bên trên đưa ra, thăm hỏi chế độ bảo hành và ... mua nếu mọi cái ok.

kieuthuy

Member

chỉ có 1 cặp thôi, hôm bữa ghé qua, xong em đi Đà Nẵng công tác, hôm nay gọi điện đặt hàng thì cặp đó đã có người lấy rồi. hixhix

langthangvn33

Uploader

chỉ có 1 cặp thôi, hôm bữa ghé qua, xong em đi Đà Nẵng công tác, hôm nay gọi điện đặt hàng thì cặp đó đã có người lấy rồi. hixhix

Giá này quá rẻ,lần đầu em thấy 683 mới còn 15tr
Bác ko mua ngay,seri 6xx làm tại TQ mà làm gì có 683 làm tại Anh,bác gì đó phán không đúng

audio&video

Active Member

Giá này quá rẻ,lần đầu em thấy 683 mới còn 15tr
Bác ko mua ngay,seri 6xx làm tại TQ mà làm gì có 683 làm tại Anh,bác gì đó phán không đúng

chuẩn ah seri6 làm tại trung quốc là chuẩn và quan trọng phải có tem nhà phân phối ah !Anh em đừng tham rẻ lại dính phải hàng trôi nổi lại khổ ah!

Bên trên